Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viễn thông An Giang như sau:
- Có quan hệ với 0 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 0 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 0 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,75 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.587.250.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.445.969.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,90%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viễn thông An Giang như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,75 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.587.250.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.445.969.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,90%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Viễn thông An Giang như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 0 KHLCNT trong đó có 0 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 6 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trung tâm Văn hóa Kinh Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm dây thuê bao quang của chủ đầu tư Viễn thông An Giang.
12/03/2015 15:24
Bên mời thầu Trung tâm Văn hóa Kinh Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm dây thuê bao điện thoại của chủ đầu tư Viễn thông An Giang.
12/03/2015 15:15
Bên mời thầu Trung tâm Văn hóa Kinh Bắc đã đăng tải TBMT Mua sắm dây thuê bao quang của chủ đầu tư Viễn thông An Giang với hình thức Chào hàng cạnh tranh- Không sơ tuyển - Chỉ chọn nhà thầu trong nước.
29/01/2015 14:55
Bên mời thầu Trung tâm Văn hóa Kinh Bắc đã đăng tải TBMT Mua sắm dây thuê bao điện thoại của chủ đầu tư Viễn thông An Giang với hình thức Chào hàng cạnh tranh- Không sơ tuyển - Chỉ chọn nhà thầu trong nước.
29/01/2015 14:53
Bên mời thầu Viễn thông An Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm dây thuê bao quang của chủ đầu tư Viễn thông An Giang.
04/03/2014 09:56
Bên mời thầu Viễn thông An Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm dây thuê bao điện thoại của chủ đầu tư Viễn thông An Giang.
03/03/2014 15:30
Bên mời thầu Viễn thông An Giang đã đăng tải TBMT Mua sắm dây thuê bao quang của chủ đầu tư Viễn thông An Giang với hình thức Chào hàng cạnh tranh- Không sơ tuyển - Chỉ chọn nhà thầu trong nước.
13/02/2014 10:20
Bên mời thầu Viễn thông An Giang đã đăng tải TBMT Mua sắm dây thuê bao điện thoại của chủ đầu tư Viễn thông An Giang với hình thức Chào hàng cạnh tranh- Không sơ tuyển - Chỉ chọn nhà thầu trong nước.
12/02/2014 16:12
Bên mời thầu Viễn thông An Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm cáp quang của chủ đầu tư Viễn thông An Giang.
12/11/2013 10:33
Bên mời thầu Viễn thông An Giang đã đăng tải TBMT Mua sắm cáp quang của chủ đầu tư Viễn thông An Giang với hình thức Chào hàng cạnh tranh- Không sơ tuyển - Chỉ chọn nhà thầu trong nước.
03/10/2013 15:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viễn thông An Giang công bố kết quả gói thầu Mua sắm dây thuê bao quang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SAMETEL
04/03/2014 09:56
Viễn thông An Giang công bố kết quả gói thầu Mua sắm dây thuê bao điện thoại.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VKCHOLDINGS
03/03/2014 15:30
Viễn thông An Giang công bố KQMT gói thầu Mua sắm dây thuê bao quang với 4 nhà thầu tham gia.
20/02/2014 14:55
Viễn thông An Giang công bố KQMT gói thầu Mua sắm dây thuê bao điện thoại với 3 nhà thầu tham gia.
19/02/2014 15:20
Viễn thông An Giang đăng tải TBMT Mua sắm dây thuê bao quang theo hình thức Chào hàng cạnh tranh- Không sơ tuyển - Chỉ chọn nhà thầu trong nước.
13/02/2014 10:20
Viễn thông An Giang đăng tải TBMT Mua sắm dây thuê bao điện thoại theo hình thức Chào hàng cạnh tranh- Không sơ tuyển - Chỉ chọn nhà thầu trong nước.
12/02/2014 16:12
Viễn thông An Giang công bố kết quả gói thầu Mua sắm cáp quang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Cáp và Thiết bị Viễn thông
12/11/2013 10:33
Viễn thông An Giang công bố KQMT gói thầu Mua sắm cáp quang với 4 nhà thầu tham gia.
11/10/2013 14:40
Viễn thông An Giang đăng tải TBMT Mua sắm cáp quang theo hình thức Chào hàng cạnh tranh- Không sơ tuyển - Chỉ chọn nhà thầu trong nước.
03/10/2013 15:23
Viễn thông An Giang công bố kết quả gói thầu Mua sắm cáp quang 8FO.
- Nhà thầu trúng thầu: Chi nhánh Miền Nam Công ty Cổ phần Thiết bị Bưu điện
02/08/2013 14:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trung tâm Văn hóa Kinh Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm dây thuê bao quang của chủ đầu tư Viễn thông An Giang.
12/03/2015 15:24
Bên mời thầu Trung tâm Văn hóa Kinh Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm dây thuê bao điện thoại của chủ đầu tư Viễn thông An Giang.
12/03/2015 15:15
Bên mời thầu Trung tâm Văn hóa Kinh Bắc đã đăng tải TBMT Mua sắm dây thuê bao quang của chủ đầu tư Viễn thông An Giang với hình thức Chào hàng cạnh tranh- Không sơ tuyển - Chỉ chọn nhà thầu trong nước.
29/01/2015 14:55
Bên mời thầu Trung tâm Văn hóa Kinh Bắc đã đăng tải TBMT Mua sắm dây thuê bao điện thoại của chủ đầu tư Viễn thông An Giang với hình thức Chào hàng cạnh tranh- Không sơ tuyển - Chỉ chọn nhà thầu trong nước.
29/01/2015 14:53
Bên mời thầu Viễn thông An Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm dây thuê bao quang của chủ đầu tư Viễn thông An Giang.
04/03/2014 09:56
Bên mời thầu Viễn thông An Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm dây thuê bao điện thoại của chủ đầu tư Viễn thông An Giang.
03/03/2014 15:30
Bên mời thầu Viễn thông An Giang đã đăng tải TBMT Mua sắm dây thuê bao quang của chủ đầu tư Viễn thông An Giang với hình thức Chào hàng cạnh tranh- Không sơ tuyển - Chỉ chọn nhà thầu trong nước.
13/02/2014 10:20
Bên mời thầu Viễn thông An Giang đã đăng tải TBMT Mua sắm dây thuê bao điện thoại của chủ đầu tư Viễn thông An Giang với hình thức Chào hàng cạnh tranh- Không sơ tuyển - Chỉ chọn nhà thầu trong nước.
12/02/2014 16:12
Bên mời thầu Viễn thông An Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm cáp quang của chủ đầu tư Viễn thông An Giang.
12/11/2013 10:33
Bên mời thầu Viễn thông An Giang đã đăng tải TBMT Mua sắm cáp quang của chủ đầu tư Viễn thông An Giang với hình thức Chào hàng cạnh tranh- Không sơ tuyển - Chỉ chọn nhà thầu trong nước.
03/10/2013 15:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Viễn thông An Giang đã đăng tải 8 TBMT trong 8 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viễn thông An Giang đã đăng tải 6 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Chúng tôi không biết liệu chúng tôi có phá vỡ được rào cản âm thanh hay không. Nhưng bổn phận của chúng tôi là nỗ lực. Đó là cách tôi nhìn. "
Chuck Yeager