Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viễn thông Đồng Nai như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 47 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 3 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 940.390.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 883.316.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,07%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viễn thông Đồng Nai như sau:
- Có quan hệ với 47 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 940.390.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 883.316.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,07%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Viễn thông Đồng Nai như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 3 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 10 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 7 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Viễn Thông Đồng Nai - Tập đoàn Bưu chính Viễn thông Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị đầu cuối quang ONT loại (2FE GE + wifi Duaband) của chủ đầu tư Viễn thông Đồng Nai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THIẾT BỊ VIỄN THÔNG
12/08/2022 09:05
Bên mời thầu Viễn Thông Đồng Nai - Tập đoàn Bưu chính Viễn thông Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm cột bê tông ly tâm các loại của chủ đầu tư Viễn thông Đồng Nai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BÊ TÔNG LY TÂM ĐỒNG NAI
10/08/2022 08:03
Bên mời thầu Viễn Thông Đồng Nai - Tập đoàn Bưu chính Viễn thông Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm L2 Switch và phụ kiện của chủ đầu tư Viễn thông Đồng Nai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VFT
15/06/2022 07:57
Bên mời thầu Viễn Thông Đồng Nai - Tập đoàn Bưu chính Viễn thông Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị đầu cuối quang ONT loại (2FE GE + wifi Duaband) của chủ đầu tư Viễn thông Đồng Nai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THIẾT BỊ VIỄN THÔNG
14/06/2022 13:46
Bên mời thầu Viễn Thông Đồng Nai - Tập đoàn Bưu chính Viễn thông Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy hàn quang của chủ đầu tư Viễn thông Đồng Nai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÁP QUANG VIỆT NAM VINA - OFC
30/05/2022 14:40
Bên mời thầu Viễn Thông Đồng Nai - Tập đoàn Bưu chính Viễn thông Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm nguồn Adaptor ONT của chủ đầu tư Viễn thông Đồng Nai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ TRUYỀN THÔNG HOÀNG PHÚC
26/05/2022 14:16
Bên mời thầu Viễn Thông Đồng Nai - Tập đoàn Bưu chính Viễn thông Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu : Mua sắm Cáp quang, Splitter, ODF và Măng xông quang, của chủ đầu tư Viễn thông Đồng Nai.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Thiết bị Bưu Điện
23/05/2022 10:06
Bên mời thầu Viễn Thông Đồng Nai - Tập đoàn Bưu chính Viễn thông Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Splitter của chủ đầu tư Viễn thông Đồng Nai.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Thiết bị Bưu Điện
06/05/2022 10:26
Bên mời thầu Viễn Thông Đồng Nai - Tập đoàn Bưu chính Viễn thông Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu : Mua sắm cáp quang của chủ đầu tư Viễn thông Đồng Nai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÁP QUANG
05/05/2022 09:18
Bên mời thầu Viễn Thông Đồng Nai - Tập đoàn Bưu chính Viễn thông Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Pin Lithium 48V 100Ah (bao gồm phụ kiện lắp đặt) của chủ đầu tư Viễn thông Đồng Nai.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Thiết bị Bưu Điện
28/04/2022 08:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viễn thông Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị L2 Switch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VFT
08/07/2021 09:34
Viễn thông Đồng Nai công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị L2 Switch với 1 nhà thầu tham gia.
25/06/2021 09:34
Viễn thông Đồng Nai đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị L2 Switch theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
21/06/2021 09:33
Viễn thông Đồng Nai đăng tải KHLCNT Trang bị thiết bị L2 Switch phục vụ phát triển mạng di động 3G/4G và băng rộng cố định – Viễn thông Đồng Nai năm 2021 với 1 gói thầu.
16/06/2021 10:18
Viễn thông Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị mạng Router.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Giải pháp Công nghệ số
01/06/2021 08:23
Viễn thông Đồng Nai công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị mạng Router với 11 nhà thầu tham gia.
21/05/2021 09:05
Viễn thông Đồng Nai đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị mạng Router theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
17/05/2021 10:01
Viễn thông Đồng Nai đăng tải KHLCNT Trang bị Router biên đáp ứng nhu cầu băng thông năm 2021, đảm bảo an toàn hệ thống mạng ĐHSXKD với 1 gói thầu.
14/05/2021 08:17
Viễn thông Đồng Nai công bố kết quả gói thầu Trang bị thiết bị L2 Switch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VFT
23/07/2020 08:51
Viễn thông Đồng Nai công bố KQMT gói thầu Trang bị thiết bị L2 Switch với 1 nhà thầu tham gia.
19/06/2020 10:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Viễn Thông Đồng Nai - Tập đoàn Bưu chính Viễn thông Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị đầu cuối quang ONT loại (2FE GE + wifi Duaband) của chủ đầu tư Viễn thông Đồng Nai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THIẾT BỊ VIỄN THÔNG
12/08/2022 09:05
Bên mời thầu Viễn Thông Đồng Nai - Tập đoàn Bưu chính Viễn thông Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm cột bê tông ly tâm các loại của chủ đầu tư Viễn thông Đồng Nai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BÊ TÔNG LY TÂM ĐỒNG NAI
10/08/2022 08:03
Bên mời thầu Viễn Thông Đồng Nai - Tập đoàn Bưu chính Viễn thông Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm L2 Switch và phụ kiện của chủ đầu tư Viễn thông Đồng Nai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VFT
15/06/2022 07:57
Bên mời thầu Viễn Thông Đồng Nai - Tập đoàn Bưu chính Viễn thông Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị đầu cuối quang ONT loại (2FE GE + wifi Duaband) của chủ đầu tư Viễn thông Đồng Nai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THIẾT BỊ VIỄN THÔNG
14/06/2022 13:46
Bên mời thầu Viễn Thông Đồng Nai - Tập đoàn Bưu chính Viễn thông Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy hàn quang của chủ đầu tư Viễn thông Đồng Nai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÁP QUANG VIỆT NAM VINA - OFC
30/05/2022 14:40
Bên mời thầu Viễn Thông Đồng Nai - Tập đoàn Bưu chính Viễn thông Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm nguồn Adaptor ONT của chủ đầu tư Viễn thông Đồng Nai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ TRUYỀN THÔNG HOÀNG PHÚC
26/05/2022 14:16
Bên mời thầu Viễn Thông Đồng Nai - Tập đoàn Bưu chính Viễn thông Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu : Mua sắm Cáp quang, Splitter, ODF và Măng xông quang, của chủ đầu tư Viễn thông Đồng Nai.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Thiết bị Bưu Điện
23/05/2022 10:06
Bên mời thầu Viễn Thông Đồng Nai - Tập đoàn Bưu chính Viễn thông Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Splitter của chủ đầu tư Viễn thông Đồng Nai.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Thiết bị Bưu Điện
06/05/2022 10:26
Bên mời thầu Viễn Thông Đồng Nai - Tập đoàn Bưu chính Viễn thông Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu : Mua sắm cáp quang của chủ đầu tư Viễn thông Đồng Nai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÁP QUANG
05/05/2022 09:18
Bên mời thầu Viễn Thông Đồng Nai - Tập đoàn Bưu chính Viễn thông Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Pin Lithium 48V 100Ah (bao gồm phụ kiện lắp đặt) của chủ đầu tư Viễn thông Đồng Nai.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Thiết bị Bưu Điện
28/04/2022 08:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Viễn thông Đồng Nai đã đăng tải 3 KHLCNT, trong đó có 3 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Viễn thông Đồng Nai đã đăng tải 3 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viễn thông Đồng Nai đã đăng tải 3 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Viễn thông Đồng Nai có quan hệ với 47 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viễn thông Đồng Nai có quan hệ với 1 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viễn thông Đồng Nai có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Đối với kẻ biết nghe chỉ cần nói nửa lời. "
La Bruyere