Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viễn thông Lai Châu như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 33 nhà thầu.
- Đã công bố 142 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 4 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 100 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 91 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 159 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 154 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 46.805.407.379 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 46.221.690.559 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,25%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viễn thông Lai Châu như sau:
- Có quan hệ với 33 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 46.805.407.379 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 46.221.690.559 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,25%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Viễn thông Lai Châu như sau:
- Là chủ đầu tư của 142 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 130 KHLCNT trong đó có 100 KHLCNT tự đăng tải, có 30 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 11 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 6 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 1 gói thầu, trong đó trúng 1 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Lai Châu (1)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Lai Châu (1)
- Có quan hệ với 0 bên mời thầu
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Viễn thông Lai Châu công bố kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt thiết bị Viba IP dung lượng cao phục vụ truyền dẫn cho các trạm di động Vinaphone - VNPT Lai Châu năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VFT
24/03/2026 17:43
Viễn thông Lai Châu đăng tải TBMT Cung cấp và lắp đặt thiết bị Viba IP dung lượng cao phục vụ truyền dẫn cho các trạm di động Vinaphone - VNPT Lai Châu năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/03/2026 11:35
Viễn thông Lai Châu đăng tải KHLCNT Cung cấp và lắp đặt thiết bị Viba IP dung lượng cao phục vụ truyền dẫn cho các trạm di động Vinaphone - VNPT Lai Châu năm 2026 với 1 gói thầu.
06/03/2026 14:51
Chủ đầu tư Viễn thông Lai Châu đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cung cấp và lắp đặt thiết bị Viba IP dung lượng cao phục vụ truyền dẫn cho các trạm di động Vinaphone - VNPT Lai Châu năm 2026.
06/03/2026 14:14
Viễn thông Lai Châu công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang bị thiết bị L2SW và phụ kiện phục vụ truyền dẫn 4G, phát triển dịch vụ BRCĐ - VNPT Lai Châu năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VFT
19/12/2025 16:35
Viễn thông Lai Châu đăng tải TBMT Mua sắm trang bị thiết bị L2SW và phụ kiện phục vụ truyền dẫn 4G, phát triển dịch vụ BRCĐ - VNPT Lai Châu năm 2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/12/2025 14:47
Viễn thông Lai Châu đăng tải KHLCNT Mua sắm trang bị thiết bị L2SW và phụ kiện phục vụ truyền dẫn 4G, phát triển dịch vụ BRCĐ - VNPT Lai Châu năm 2025 với 1 gói thầu.
04/12/2025 13:53
Chủ đầu tư Viễn thông Lai Châu đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm trang bị thiết bị L2SW và phụ kiện phục vụ truyền dẫn 4G, phát triển dịch vụ BRCĐ - VNPT Lai Châu năm 2025.
04/12/2025 13:13
Viễn thông Lai Châu công bố kết quả gói thầu “Mua sắm thiết bị máy phát điện” thuộc dự án “Trang bị hệ thống nguồn điện cho các trạm di động trên địa bàn tỉnh Lai Châu - VNPT Lai Châu năm 2025”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIÊN HOÀ AN
12/11/2025 17:51
Viễn thông Lai Châu công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang bị máy đo quang, máy hàn quang phục vụ SXKD trên địa bàn - VNPT Lai Châu năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VÀ DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ T&M
11/11/2025 17:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viễn thông Lai Châu công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp công trình Xây dựng mạng cáp ODN – GPON khu vực huyện Tam Đường, Sìn Hồ, Nậm Nhùn và Mường Tè - VNPT Lai Châu năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHƯƠNG TÂY
24/06/2025 16:53
Viễn thông Lai Châu công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp Công trình: Xây dựng và lắp đặt CSHT trạm di động Vinaphone Chi Sáng - VNPT Lai Châu năm 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI ĐẠI AN
24/06/2025 15:22
Viễn thông Lai Châu công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp Công trình: Xây dựng và lắp đặt CSHT trạm Remote Sector Vinaphone Trung Xung A, Cấp 2 Hồng Thu - VNPT Lai Châu năm 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHƯƠNG TÂY
24/06/2025 15:22
Viễn thông Lai Châu công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp công trình Gia cố thay thế cột Anten cho các trạm di động trên địa bàn tỉnh Lai Châu - VNPT Lai Châu năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUANG VINH LAI CHÂU
24/06/2025 15:21
Viễn thông Lai Châu công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp công trình Xây dựng mạng cáp quang ODN - GPON khu vực huyện Tân Uyên, Than Uyên, Phong Thổ và thành phố Lai Châu - VNPT Lai Châu năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUANG VINH LAI CHÂU
24/06/2025 15:21
Viễn thông Lai Châu đăng tải KHLCNT Thi công xây lắp công trình Gia cố thay thế cột Anten cho các trạm di động trên địa bàn tỉnh Lai Châu - VNPT Lai Châu năm 2025 với 1 gói thầu.
24/06/2025 11:40
Viễn thông Lai Châu đăng tải KHLCNT Thi công xây lắp công trình Xây dựng mạng cáp ODN – GPON khu vực huyện Tam Đường, Sìn Hồ, Nậm Nhùn và Mường Tè - VNPT Lai Châu năm 2025 với 1 gói thầu.
24/06/2025 11:30
Viễn thông Lai Châu đăng tải KHLCNT Thi công xây lắp công trình Xây dựng mạng cáp quang ODN - GPON khu vực huyện Tân Uyên, Than Uyên, Phong Thổ và thành phố Lai Châu - VNPT Lai Châu năm 2025 với 1 gói thầu.
24/06/2025 11:20
Viễn thông Lai Châu công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật dự án Gia cố thay thế cột Anten cho các trạm di động trên địa bàn tỉnh Lai Châu - VNPT Lai Châu năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN VIỄN THÔNG IDT
24/06/2025 10:46
Viễn thông Lai Châu công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật dự án Xây dựng mạng cáp ODN – GPON khu vực huyện Tam Đường, Sìn Hồ, Nậm Nhùn và Mường Tè - VNPT Lai Châu năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN VIỄN THÔNG IDT
24/06/2025 10:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viễn thông Lai Châu công bố kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt thiết bị Viba IP dung lượng cao phục vụ truyền dẫn cho các trạm di động Vinaphone - VNPT Lai Châu năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VFT
24/03/2026 17:43
Viễn thông Lai Châu đăng tải TBMT Cung cấp và lắp đặt thiết bị Viba IP dung lượng cao phục vụ truyền dẫn cho các trạm di động Vinaphone - VNPT Lai Châu năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/03/2026 11:35
Viễn thông Lai Châu đăng tải KHLCNT Cung cấp và lắp đặt thiết bị Viba IP dung lượng cao phục vụ truyền dẫn cho các trạm di động Vinaphone - VNPT Lai Châu năm 2026 với 1 gói thầu.
06/03/2026 14:51
Chủ đầu tư Viễn thông Lai Châu đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cung cấp và lắp đặt thiết bị Viba IP dung lượng cao phục vụ truyền dẫn cho các trạm di động Vinaphone - VNPT Lai Châu năm 2026.
06/03/2026 14:14
Viễn thông Lai Châu công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang bị thiết bị L2SW và phụ kiện phục vụ truyền dẫn 4G, phát triển dịch vụ BRCĐ - VNPT Lai Châu năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VFT
19/12/2025 16:35
Viễn thông Lai Châu đăng tải TBMT Mua sắm trang bị thiết bị L2SW và phụ kiện phục vụ truyền dẫn 4G, phát triển dịch vụ BRCĐ - VNPT Lai Châu năm 2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/12/2025 14:47
Viễn thông Lai Châu đăng tải KHLCNT Mua sắm trang bị thiết bị L2SW và phụ kiện phục vụ truyền dẫn 4G, phát triển dịch vụ BRCĐ - VNPT Lai Châu năm 2025 với 1 gói thầu.
04/12/2025 13:53
Chủ đầu tư Viễn thông Lai Châu đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm trang bị thiết bị L2SW và phụ kiện phục vụ truyền dẫn 4G, phát triển dịch vụ BRCĐ - VNPT Lai Châu năm 2025.
04/12/2025 13:13
Viễn thông Lai Châu công bố kết quả gói thầu “Mua sắm thiết bị máy phát điện” thuộc dự án “Trang bị hệ thống nguồn điện cho các trạm di động trên địa bàn tỉnh Lai Châu - VNPT Lai Châu năm 2025”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIÊN HOÀ AN
12/11/2025 17:51
Viễn thông Lai Châu công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang bị máy đo quang, máy hàn quang phục vụ SXKD trên địa bàn - VNPT Lai Châu năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VÀ DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ T&M
11/11/2025 17:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Viễn thông Lai Châu đã đăng tải 100 KHLCNT, trong đó có 91 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Viễn thông Lai Châu đã đăng tải 5 TBMT trong 5 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viễn thông Lai Châu đã đăng tải 159 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 159 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 154 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Viễn thông Lai Châu có quan hệ với 33 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viễn thông Lai Châu có quan hệ với 1 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viễn thông Lai Châu có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hình thức tuyệt vọng thường thấy nhất là không được làm chính bản thân mình. "
Soren Kierkegaard