Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu VIỄN THÔNG THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH như sau:
- Có quan hệ với 0 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Đã công bố 66 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 12 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 0 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 0 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 35 gói (với 36 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 1 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 34 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 34 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 94,44%, Xây lắp 2,78%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 2,78%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 210.412.276.151 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 209.398.325.150 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,48%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu VIỄN THÔNG THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH như sau:
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 94,44%, Xây lắp 2,78%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 2,78%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 210.412.276.151 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 209.398.325.150 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,48%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư VIỄN THÔNG THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH như sau:
- Là chủ đầu tư của 66 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 295 KHLCNT trong đó có 0 KHLCNT tự đăng tải, có 295 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 21 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 21 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Chủ đầu tư VIỄN THÔNG THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng cơ sở hạ tầng viễn thông trạm HCM2022-PTM-131.
27/09/2022 07:00
Chủ đầu tư VIỄN THÔNG THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Di dời hệ thống thông tin trong phạm vi công trình nâng cấp, mở rộng đường Tên Lửa (đoạn từ đường số 29 đến Tỉnh lộ 10), phường Bình Trị Đông B, quận Bình Tân.
16/09/2022 07:00
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN TÂY THÀNH PHỐ - CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM - VIỄN THÔNG THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH đã đăng tải TBMT Thi công xây lắp và mua bảo hiểm công trình. của chủ đầu tư VIỄN THÔNG THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
15/09/2022 18:02
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN TÂY THÀNH PHỐ - CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM - VIỄN THÔNG THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng. của chủ đầu tư VIỄN THÔNG THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
15/09/2022 16:30
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN TÂY THÀNH PHỐ - CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM - VIỄN THÔNG THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH đã đăng tải KHLCNT Xây dựng mới mạng cáp phục vụ khu nhà ở Vạn Phúc 3, phường Hiệp Bình Phước, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh của chủ đầu tư VIỄN THÔNG THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH với 1 gói thầu.
15/09/2022 14:16
Chủ đầu tư VIỄN THÔNG THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng mới mạng cáp phục vụ khu nhà ở Vạn Phúc 3, phường Hiệp Bình Phước, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh.
15/09/2022 07:00
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN TÂY THÀNH PHỐ - CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM - VIỄN THÔNG THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH đã đăng tải TBMT Kiểm toán công trình của chủ đầu tư VIỄN THÔNG THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/09/2022 19:09
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN TÂY THÀNH PHỐ - CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM - VIỄN THÔNG THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH đã đăng tải TBMT Kiểm toán công trình của chủ đầu tư VIỄN THÔNG THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/09/2022 18:00
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN TÂY THÀNH PHỐ - CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM - VIỄN THÔNG THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH đã đăng tải TBMT Kiểm toán công trình của chủ đầu tư VIỄN THÔNG THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/09/2022 17:22
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN TÂY THÀNH PHỐ - CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM - VIỄN THÔNG THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH đã đăng tải KHLCNT Kiểm toán các dự án đầu tư xây dựng tháng 09/2022 – đợt 2 của chủ đầu tư VIỄN THÔNG THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH với 1 gói thầu.
14/09/2022 15:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
VIỄN THÔNG THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH công bố kết quả gói thầu Thuê cơ sở hạ tầng phục vụ phủ sóng mạng VinaPhone trong tòa nhà SaiGon Plaza.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Viễn thông Hoàng Anh
28/02/2018 15:08
VIỄN THÔNG THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH công bố kết quả gói thầu Thuê cơ sở hạ tầng phục vụ phủ sóng mạng VinaPhone trong tòa nhà Chung cư Thủ Thiêm - Lô CD (Block B).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Đầu tư ACOM
28/02/2018 14:57
VIỄN THÔNG THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH công bố kết quả gói thầu Thuê cơ sở hạ tầng phục vụ phủ sóng mạng VinaPhone trong tòa nhà Tanibuilding Sơn Kỳ 2.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Công nghệ và Phát triển hạ tầng Viễn thông UNITEL
28/02/2018 14:33
VIỄN THÔNG THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH công bố kết quả gói thầu Thuê cơ sở hạ tầng phục vụ phủ sóng mạng VinaPhone trong tòa nhà Hà Đô South Building.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Đầu tư Kinh doanh Sáng Tạo Việt
28/02/2018 14:22
VIỄN THÔNG THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH công bố kết quả gói thầu Thuê cơ sở hạ tầng phục vụ phủ sóng mạng VinaPhone trong tòa nhà Nhà ở cho cán bộ, chiến sĩ Bộ Tư lệnh, Bộ đội biên phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Đầu tư Kinh doanh Sáng Tạo Việt
28/02/2018 14:10
VIỄN THÔNG THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH công bố kết quả gói thầu Thuê cơ sở hạ tầng phục vụ phủ sóng mạng VinaPhone trong tòa nhà LIM II.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Công nghệ Sao Bắc Đẩu
28/02/2018 09:53
VIỄN THÔNG THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH công bố kết quả gói thầu Thuê cơ sở hạ tầng phục vụ phủ sóng mạng VinaPhone trong tòa nhà Cantavil Premier.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Đầu tư Kinh doanh Sáng Tạo Việt
28/02/2018 09:27
VIỄN THÔNG THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH công bố kết quả gói thầu Thuê cơ sở hạ tầng phục vụ phủ sóng mạng VinaPhone trong tòa nhà Đại học Công nghiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP Thiết bị Viễn thông Sao Phương Nam
27/02/2018 16:55
VIỄN THÔNG THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH công bố kết quả gói thầu Thuê cơ sở hạ tầng phục vụ phủ sóng mạng VinaPhone trong tòa nhà Khu chung cư phức hợp lô M1, M2 thuôc khu nhà ở thấp tầng (Khu II).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP Thiết bị Viễn thông Sao Phương Nam
27/02/2018 16:36
VIỄN THÔNG THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH công bố kết quả gói thầu Thuê cơ sở hạ tầng phục vụ phủ sóng mạng VinaPhone trong tòa nhà Chung cư cao ốc căn hộ + Thương mại Lô A - Khu dân cư Phướng Tân Phú - Quận 7.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP Công nghệ Thông tin PLT
27/02/2018 15:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Chủ đầu tư VIỄN THÔNG THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng cơ sở hạ tầng viễn thông trạm HCM2022-PTM-131.
27/09/2022 07:00
Chủ đầu tư VIỄN THÔNG THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Di dời hệ thống thông tin trong phạm vi công trình nâng cấp, mở rộng đường Tên Lửa (đoạn từ đường số 29 đến Tỉnh lộ 10), phường Bình Trị Đông B, quận Bình Tân.
16/09/2022 07:00
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN TÂY THÀNH PHỐ - CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM - VIỄN THÔNG THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH đã đăng tải TBMT Thi công xây lắp và mua bảo hiểm công trình. của chủ đầu tư VIỄN THÔNG THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
15/09/2022 18:02
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN TÂY THÀNH PHỐ - CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM - VIỄN THÔNG THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng. của chủ đầu tư VIỄN THÔNG THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
15/09/2022 16:30
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN TÂY THÀNH PHỐ - CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM - VIỄN THÔNG THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH đã đăng tải KHLCNT Xây dựng mới mạng cáp phục vụ khu nhà ở Vạn Phúc 3, phường Hiệp Bình Phước, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh của chủ đầu tư VIỄN THÔNG THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH với 1 gói thầu.
15/09/2022 14:16
Chủ đầu tư VIỄN THÔNG THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng mới mạng cáp phục vụ khu nhà ở Vạn Phúc 3, phường Hiệp Bình Phước, Thành phố Thủ Đức, Thành phố Hồ Chí Minh.
15/09/2022 07:00
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN TÂY THÀNH PHỐ - CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM - VIỄN THÔNG THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH đã đăng tải TBMT Kiểm toán công trình của chủ đầu tư VIỄN THÔNG THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/09/2022 19:09
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN TÂY THÀNH PHỐ - CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM - VIỄN THÔNG THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH đã đăng tải TBMT Kiểm toán công trình của chủ đầu tư VIỄN THÔNG THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/09/2022 18:00
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN TÂY THÀNH PHỐ - CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM - VIỄN THÔNG THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH đã đăng tải TBMT Kiểm toán công trình của chủ đầu tư VIỄN THÔNG THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/09/2022 17:22
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN TÂY THÀNH PHỐ - CHI NHÁNH TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM - VIỄN THÔNG THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH đã đăng tải KHLCNT Kiểm toán các dự án đầu tư xây dựng tháng 09/2022 – đợt 2 của chủ đầu tư VIỄN THÔNG THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH với 1 gói thầu.
14/09/2022 15:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu VIỄN THÔNG THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH đã đăng tải 1 TBMST. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu VIỄN THÔNG THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH đã đăng tải 36 TBMT trong 35 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 0 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 36 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu VIỄN THÔNG THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH đã đăng tải 34 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 34 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 34 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu VIỄN THÔNG THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH có quan hệ với 25 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hạnh phúc lớn nhất trên đời, đó là tin rằng mình được yêu. "
V.HUGO