Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện Văn học như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 14 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 19 gói thầu, trong đó có 13 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 11 gói (với 12 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 9 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 58,33%, Xây lắp 41,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.250.705.763 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.237.067.549 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,09%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện Văn học như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 58,33%, Xây lắp 41,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.250.705.763 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.237.067.549 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,09%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Viện Văn học như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 16 KHLCNT trong đó có 14 KHLCNT tự đăng tải, có 2 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 14 TBMT trong đó tự mời thầu 12 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Viện Văn học công bố kết quả gói thầu Đóng gói, vận chuyển sách, tài liệu, trang thiết bị thư viện Viện Văn học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN KIẾN VÀNG
01/06/2026 09:10
Viện Văn học đăng tải KHLCNT Đóng gói, vận chuyển sách, tài liệu, trang thiết bị thư viện Viện Văn học với 1 gói thầu.
28/05/2026 14:36
Viện Văn học đăng tải KHLCNT Đóng gói, vận chuyển sách, tài liệu, trang thiết bị thư viện Viện Văn học với 1 gói thầu.
28/05/2026 14:25
Bên mời thầu Viện Văn học đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị văn phòng của Viện Văn học năm 2024 của chủ đầu tư Viện Văn học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VIỆT BIS
20/12/2024 11:54
Bên mời thầu Viện Văn học đã đăng tải TBMT Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị văn phòng của Viện Văn học năm 2024 của chủ đầu tư Viện Văn học với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/12/2024 15:56
Bên mời thầu Viện Văn học đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị văn phòng của Viện Văn học năm 2024 của chủ đầu tư Viện Văn học với 1 gói thầu.
06/12/2024 16:43
Bên mời thầu Viện Văn học đã đăng tải KHLCNT In Tạp chí nghiên cứu văn học năm 2023 của chủ đầu tư Viện Văn học với 1 gói thầu.
20/06/2023 10:01
Bên mời thầu Viện Văn học đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp. Hạng mục:Chống thấm mái kho sách Thư viện tầng 3 (kho nhỏ) của Viện Văn học năm 2022 của chủ đầu tư Viện Văn học.
05/09/2022 14:33
Bên mời thầu Viện Văn học đã đăng tải TBMT Xây lắp. Hạng mục:Chống thấm mái kho sách Thư viện tầng 3 (kho nhỏ) của Viện Văn học năm 2022 của chủ đầu tư Viện Văn học với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
25/08/2022 15:23
Bên mời thầu Viện Văn học đã đăng tải TBMT Xây lắp. Hạng mục:Chống thấm mái kho sách Thư viện tầng 3 (kho nhỏ) của Viện Văn học năm 2022 của chủ đầu tư Viện Văn học với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
18/08/2022 15:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện Văn học công bố kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị văn phòng của Viện Văn học năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VIỆT BIS
20/12/2024 11:54
Viện Văn học công bố KQMT gói thầu Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị văn phòng của Viện Văn học năm 2024 với 1 nhà thầu tham gia.
14/12/2024 10:10
Viện Văn học đăng tải TBMT Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị văn phòng của Viện Văn học năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/12/2024 15:56
Viện Văn học đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị văn phòng của Viện Văn học năm 2024 với 1 gói thầu.
06/12/2024 16:43
Viện Văn học đăng tải KHLCNT In Tạp chí nghiên cứu văn học năm 2023 với 1 gói thầu.
20/06/2023 10:01
Viện Văn học công bố kết quả gói thầu Xây lắp. Hạng mục:Chống thấm mái kho sách Thư viện tầng 3 (kho nhỏ) của Viện Văn học năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ KHẢO SÁT XÂY DỰNG VIỆT NAM
05/09/2022 14:33
Viện Văn học công bố KQMT gói thầu Xây lắp. Hạng mục:Chống thấm mái kho sách Thư viện tầng 3 (kho nhỏ) của Viện Văn học năm 2022 với 2 nhà thầu tham gia.
30/08/2022 17:33
Viện Văn học đăng tải TBMT Xây lắp. Hạng mục:Chống thấm mái kho sách Thư viện tầng 3 (kho nhỏ) của Viện Văn học năm 2022 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
25/08/2022 15:23
Viện Văn học công bố KQMT gói thầu Xây lắp. Hạng mục:Chống thấm mái kho sách Thư viện tầng 3 (kho nhỏ) của Viện Văn học năm 2022 với 1 nhà thầu tham gia.
23/08/2022 16:02
Viện Văn học đăng tải TBMT Xây lắp. Hạng mục:Chống thấm mái kho sách Thư viện tầng 3 (kho nhỏ) của Viện Văn học năm 2022 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
18/08/2022 15:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện Văn học công bố kết quả gói thầu Đóng gói, vận chuyển sách, tài liệu, trang thiết bị thư viện Viện Văn học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN KIẾN VÀNG
01/06/2026 09:10
Viện Văn học đăng tải KHLCNT Đóng gói, vận chuyển sách, tài liệu, trang thiết bị thư viện Viện Văn học với 1 gói thầu.
28/05/2026 14:36
Viện Văn học đăng tải KHLCNT Đóng gói, vận chuyển sách, tài liệu, trang thiết bị thư viện Viện Văn học với 1 gói thầu.
28/05/2026 14:25
Bên mời thầu Viện Văn học đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị văn phòng của Viện Văn học năm 2024 của chủ đầu tư Viện Văn học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VIỆT BIS
20/12/2024 11:54
Bên mời thầu Viện Văn học đã đăng tải TBMT Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị văn phòng của Viện Văn học năm 2024 của chủ đầu tư Viện Văn học với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/12/2024 15:56
Bên mời thầu Viện Văn học đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt trang thiết bị văn phòng của Viện Văn học năm 2024 của chủ đầu tư Viện Văn học với 1 gói thầu.
06/12/2024 16:43
Bên mời thầu Viện Văn học đã đăng tải KHLCNT In Tạp chí nghiên cứu văn học năm 2023 của chủ đầu tư Viện Văn học với 1 gói thầu.
20/06/2023 10:01
Bên mời thầu Viện Văn học đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp. Hạng mục:Chống thấm mái kho sách Thư viện tầng 3 (kho nhỏ) của Viện Văn học năm 2022 của chủ đầu tư Viện Văn học.
05/09/2022 14:33
Bên mời thầu Viện Văn học đã đăng tải TBMT Xây lắp. Hạng mục:Chống thấm mái kho sách Thư viện tầng 3 (kho nhỏ) của Viện Văn học năm 2022 của chủ đầu tư Viện Văn học với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
25/08/2022 15:23
Bên mời thầu Viện Văn học đã đăng tải TBMT Xây lắp. Hạng mục:Chống thấm mái kho sách Thư viện tầng 3 (kho nhỏ) của Viện Văn học năm 2022 của chủ đầu tư Viện Văn học với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
18/08/2022 15:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Văn học đã đăng tải 14 KHLCNT, trong đó có 19 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Văn học đã đăng tải 12 TBMT trong 11 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 12 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Văn học đã đăng tải 13 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Văn học có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Văn học có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Văn học có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Thất bại không có nghĩa là bạn không có năng lực, mà chỉ là bạn chưa thành công mà thôi. "
Khuyết Danh