Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện Y học cổ truyền Quân đội như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 67 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 75 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 167 gói thầu, trong đó có 69 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 83 gói (với 91 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 100 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 47 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 22 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 18 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,22 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 76,92%, Xây lắp 10,99%, Tư vấn 3,30%, Phi tư vấn 7,69%, Hỗn hợp 1,10%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 432.058.309.775 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 263.119.226.370 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 39,10%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viện Y học cổ truyền Quân đội như sau:
- Có quan hệ với 67 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,22 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 76,92%, Xây lắp 10,99%, Tư vấn 3,30%, Phi tư vấn 7,69%, Hỗn hợp 1,10%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 432.058.309.775 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 263.119.226.370 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 39,10%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Viện Y học cổ truyền Quân đội như sau:
- Là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 102 KHLCNT trong đó có 74 KHLCNT tự đăng tải, có 28 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 70 TBMT trong đó tự mời thầu 66 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Viện Y học cổ truyền Quân đội đăng tải KHLCNT Mua sắm trang bị, dụng cụ y tế năm 2026 với 3 gói thầu.
17/08/2026 10:31
Viện Y học cổ truyền Quân đội đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu Mua sắm thuốc Generic; thuốc biệt dược gốc; thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền cho các đề tài KCB-CT thuộc Chương trình KCB-CT của Viện Y học cổ truyền Quân đội (giai đoạn nghiên cứu tiền lâm sàng) với 5 gói thầu.
13/08/2026 18:08
Viện Y học cổ truyền Quân đội đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa thường xuyên phục vụ công tác chuyên môn năm 2026 với 1 gói thầu.
28/05/2026 17:46
Viện Y học cổ truyền Quân đội đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, dự toán Mua sắm Thuốc Generic thường xuyên phục vụ công tác chuyên môn năm 2026 với 1 gói thầu.
25/05/2026 15:12
Viện Y học cổ truyền Quân đội đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa thường xuyên phục vụ công tác chuyên môn năm 2026 với 1 gói thầu.
06/05/2026 14:54
Viện Y học cổ truyền Quân đội đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư y tế tiêu hao năm 2026 với 3 gói thầu.
24/04/2026 16:20
Viện Y học cổ truyền Quân đội đăng tải KHLCNT Mua sắm hóa chất năm 2026 với 3 gói thầu.
24/04/2026 15:24
Viện Y học cổ truyền Quân đội đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp dược liệu (Đợt 2) thuộc Dự toán mua sắm Nguyên, vật liệu, năng lượng cho đề tài “Nghiên cứu xây dựng bộ tiêu chí chẩn đoán theo Y học cổ truyền và bào chế viên nang cứng điều trị đái tháo đường típ 2”, mã số ĐTĐL.CN-125/21 với 1 gói thầu.
12/02/2026 14:13
Viện Y học cổ truyền Quân đội đăng tải KHLCNT Mua sắm hệ thống chụp cộng hưởng từ 3.0 Tesla với 3 gói thầu.
05/02/2026 10:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện Y học cổ truyền Quân đội đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp dược liệu cho các đề tài thuộc Chương trình KCB-CT của Viện Y học cổ truyền Quân đội (Đề tài KCB-CT.03, KCB-CT.15) với 1 gói thầu.
20/06/2025 11:03
Viện Y học cổ truyền Quân đội đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp dược liệu cho đề tài thuộc Chương trình KCB-CT của Viện Y học cổ truyền Quân đội với 1 gói thầu.
20/06/2025 10:13
Viện Y học cổ truyền Quân đội đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp bao bì, tem, nhãn, phụ liệu cho các đề tài thuộc Chương trình KCB-CT của Viện Y học cổ truyền Quân đội với 3 gói thầu.
10/05/2025 15:34
Viện Y học cổ truyền Quân đội đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp dược liệu (đợt 03) cho các đề tài thuộc Chương trình KCB-CT của Viện Y học cổ truyền Quân đội với 1 gói thầu.
09/05/2025 15:18
Viện Y học cổ truyền Quân đội đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư y tế tiêu hao năm 2025 với 3 gói thầu.
23/04/2025 09:59
Viện Y học cổ truyền Quân đội đăng tải KHLCNT Mua sắm hóa chất năm 2025 với 3 gói thầu.
23/04/2025 09:48
Viện Y học cổ truyền Quân đội đăng tải KHLCNT Dịch vụ di chuyển ra vị trí khác, lắp đặt lại thiết bị CT scanner, model Somatom Emotion với 1 gói thầu.
24/02/2025 10:01
Viện Y học cổ truyền Quân đội đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Mua sắm dược liệu, dược liệu chuẩn (đợt 02) cho các đề tài thuộc Chương trình KCB-CT của Viện Y học cổ truyền Quân đội (Mua sắm dược liệu, dược liệu chuẩn giai đoạn 01 cho đề tài KCB-CT.15; giai đoạn 02 cho đề tài KCB-CT.05, đề tài KCB-CT.08, đề tài KCB-CT.11; 19 dược liệu không trúng thầu của gói thầu mua sắm dược liệu đợt 01– Gói thầu MS-01) với 3 gói thầu.
15/01/2025 15:37
Viện Y học cổ truyền Quân đội đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu
Gói thầu HH-01: Mua sắm hàng hóa năm 2025 với 1 gói thầu.
13/01/2025 14:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện Y học cổ truyền Quân đội đăng tải KHLCNT Mua sắm trang bị, dụng cụ y tế năm 2026 với 3 gói thầu.
17/08/2026 10:31
Viện Y học cổ truyền Quân đội đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu Mua sắm thuốc Generic; thuốc biệt dược gốc; thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền cho các đề tài KCB-CT thuộc Chương trình KCB-CT của Viện Y học cổ truyền Quân đội (giai đoạn nghiên cứu tiền lâm sàng) với 5 gói thầu.
13/08/2026 18:08
Viện Y học cổ truyền Quân đội đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa thường xuyên phục vụ công tác chuyên môn năm 2026 với 1 gói thầu.
28/05/2026 17:46
Viện Y học cổ truyền Quân đội đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, dự toán Mua sắm Thuốc Generic thường xuyên phục vụ công tác chuyên môn năm 2026 với 1 gói thầu.
25/05/2026 15:12
Viện Y học cổ truyền Quân đội đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa thường xuyên phục vụ công tác chuyên môn năm 2026 với 1 gói thầu.
06/05/2026 14:54
Viện Y học cổ truyền Quân đội đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư y tế tiêu hao năm 2026 với 3 gói thầu.
24/04/2026 16:20
Viện Y học cổ truyền Quân đội đăng tải KHLCNT Mua sắm hóa chất năm 2026 với 3 gói thầu.
24/04/2026 15:24
Viện Y học cổ truyền Quân đội đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp dược liệu (Đợt 2) thuộc Dự toán mua sắm Nguyên, vật liệu, năng lượng cho đề tài “Nghiên cứu xây dựng bộ tiêu chí chẩn đoán theo Y học cổ truyền và bào chế viên nang cứng điều trị đái tháo đường típ 2”, mã số ĐTĐL.CN-125/21 với 1 gói thầu.
12/02/2026 14:13
Viện Y học cổ truyền Quân đội đăng tải KHLCNT Mua sắm hệ thống chụp cộng hưởng từ 3.0 Tesla với 3 gói thầu.
05/02/2026 10:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Y học cổ truyền Quân đội đã đăng tải 75 KHLCNT, trong đó có 167 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Y học cổ truyền Quân đội đã đăng tải 91 TBMT trong 83 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 66 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 25 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Y học cổ truyền Quân đội đã đăng tải 100 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 100 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 47 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Y học cổ truyền Quân đội có quan hệ với 67 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Y học cổ truyền Quân đội có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viện Y học cổ truyền Quân đội có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người không có cuộc sống bên trong là nô lệ của môi trường bên ngoài. "
Henri Frederic Amiel
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.