Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Cảnh sát phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ như sau:
- Có quan hệ với 4 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 232 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 159 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 393 gói thầu, trong đó có 150 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 301 gói (với 333 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 18 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 293 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 98 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 168 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 156 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,16 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 73,57%, Xây lắp 12,31%, Tư vấn 3,60%, Phi tư vấn 9,91%, Hỗn hợp 0,30%, Lĩnh vực khác 3%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.234.530.047.898 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.102.862.725.783 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,07%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Cảnh sát phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ như sau:
- Có quan hệ với 232 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,16 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 73,57%, Xây lắp 12,31%, Tư vấn 3,60%, Phi tư vấn 9,91%, Hỗn hợp 0,30%, Lĩnh vực khác 3%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.234.530.047.898 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.102.862.725.783 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,07%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Cục Cảnh sát phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 147 KHLCNT trong đó có 129 KHLCNT tự đăng tải, có 18 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 227 TBMT trong đó tự mời thầu 210 TBMT, có 17 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Cục Cảnh sát phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ đăng tải TBMT Máy tính theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/08/2026 09:02
Cục Cảnh sát phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm máy tính phục vụ triển khai Phần mềm Quản lý văn bản và điều hành với 1 gói thầu.
07/08/2026 13:52
Cục Cảnh sát phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ công bố kết quả gói thầu Bảo dưỡng, sửa chữa mô hình tập luyện, huấn luyện chữa cháy và cứu nạn cứu hộ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUỐC TẾ HOÀNG HƯNG
24/07/2026 08:15
Cục Cảnh sát phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán chi phí điều chỉnh Quy hoạch hạ tầng phòng cháy và chữa cháy thời kỳ 2021–2030, tầm nhìn đến năm 2050 với 2 gói thầu.
23/07/2026 18:09
Cục Cảnh sát phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng, sửa chữa mô hình tập luyện, huấn luyện chữa cháy và cứu nạn cứu hộ với 1 gói thầu.
10/06/2026 15:26
Cục Cảnh sát phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: tư vấn kiểm định chất lượng hiện trạng hạng mục công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm tư vấn Xây dựng Công nghiệp và Hạ tầng
21/05/2026 16:03
Cục Cảnh sát phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu “Tư vấn kiểm định chất lượng hiện trạng hạng mục công trình” thuộc Dự toán kinh phí thuê dịch vụ tư vấn kiểm định chất lượng hiện trạng công trình thuộc Trụ sở Cục Cảnh sát PCCC và CNCH với 1 gói thầu.
23/04/2026 16:15
Cục Cảnh sát phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ công bố kết quả gói thầu Hiệu chuẩn thiết bị phục vụ công tác thẩm duyệt thiết kế và kiểm tra kết quả nghiệm thu về PCCC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV MICRO PRECISION CALIBRATION VIỆT NAM
15/01/2026 09:58
Cục Cảnh sát phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Scan tài liệu phục vụ công tác số hoá hồ sơ thẩm duyệt về phòng cháy chữa cháy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI & CƠ ĐIỆN ĐẠI DƯƠNG
15/01/2026 09:26
Cục Cảnh sát phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu hiệu chuẩn thiết bị phục vụ công tác thẩm duyệt thiết kế và kiểm tra kết quả nghiệm thu về PCCC với 1 gói thầu.
30/12/2025 14:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Cảnh sát phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Xe chữa cháy sân bay.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN VÀ ĐẦU TƯ VIỆT AN
10/12/2025 15:24
Cục Cảnh sát phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Xe chữa cháy sân bay theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/10/2025 19:43
Cục Cảnh sát phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Xe chữa cháy sân bay theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/09/2025 20:13
Cục Cảnh sát phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật Công trình thi công lắp dựng mô hình nhà đa năng, các loại cửa nhà ở thông dụng phục vụ huấn luyện chữa cháy, cứu nạn cứu hộ nâng cao..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC ĐÔ THỊ VIỆT NAM
11/09/2025 09:21
Cục Cảnh sát phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định giá phần mềm nội bộ do Tổng công ty Công nghệ - Viễn thông Toàn Cầu (GTEL) trao tặng theo Đề án “Xây dựng hệ thống truyền tin, báo sự cố PCCC”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ ĐỊNH GIÁ AN DƯƠNG
11/09/2025 09:17
Cục Cảnh sát phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Cung cấp vật tư mô hình, bảo hộ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUỐC TẾ HOÀNG HƯNG
15/07/2025 15:29
Cục Cảnh sát phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán kinh phí tổ chức huấn luyện cơ bản về kĩ năng, nghiệp vụ chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ cho cán bộ, chiến sĩ thuộc lực lượng Cảnh sát cơ động và chiến sĩ nghĩa vụ mới năm 2025 với 3 gói thầu.
15/07/2025 14:51
Cục Cảnh sát phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán kinh phí tổ chức huấn luyện cơ bản về kĩ năng, nghiệp vụ chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ cho cán bộ, chiến sĩ thuộc lực lượng Cảnh sát cơ động và chiến sĩ nghĩa vụ mới năm 2025 với 3 gói thầu.
02/07/2025 08:02
Cục Cảnh sát phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm phương tiện phục vụ công tác huấn luyện nghiệp vụ chữa cháy và CNCH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI BVND
26/06/2025 09:20
Cục Cảnh sát phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm phương tiện phục vụ công tác huấn luyện nghiệp vụ chữa cháy và CNCH với 1 nhà thầu tham gia.
12/06/2025 09:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Cảnh sát phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ đăng tải TBMT Máy tính theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/08/2026 09:02
Cục Cảnh sát phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm máy tính phục vụ triển khai Phần mềm Quản lý văn bản và điều hành với 1 gói thầu.
07/08/2026 13:52
Cục Cảnh sát phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ công bố kết quả gói thầu Bảo dưỡng, sửa chữa mô hình tập luyện, huấn luyện chữa cháy và cứu nạn cứu hộ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUỐC TẾ HOÀNG HƯNG
24/07/2026 08:15
Cục Cảnh sát phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán chi phí điều chỉnh Quy hoạch hạ tầng phòng cháy và chữa cháy thời kỳ 2021–2030, tầm nhìn đến năm 2050 với 2 gói thầu.
23/07/2026 18:09
Cục Cảnh sát phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng, sửa chữa mô hình tập luyện, huấn luyện chữa cháy và cứu nạn cứu hộ với 1 gói thầu.
10/06/2026 15:26
Cục Cảnh sát phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: tư vấn kiểm định chất lượng hiện trạng hạng mục công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm tư vấn Xây dựng Công nghiệp và Hạ tầng
21/05/2026 16:03
Cục Cảnh sát phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu “Tư vấn kiểm định chất lượng hiện trạng hạng mục công trình” thuộc Dự toán kinh phí thuê dịch vụ tư vấn kiểm định chất lượng hiện trạng công trình thuộc Trụ sở Cục Cảnh sát PCCC và CNCH với 1 gói thầu.
23/04/2026 16:15
Cục Cảnh sát phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ công bố kết quả gói thầu Hiệu chuẩn thiết bị phục vụ công tác thẩm duyệt thiết kế và kiểm tra kết quả nghiệm thu về PCCC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV MICRO PRECISION CALIBRATION VIỆT NAM
15/01/2026 09:58
Cục Cảnh sát phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Scan tài liệu phục vụ công tác số hoá hồ sơ thẩm duyệt về phòng cháy chữa cháy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI & CƠ ĐIỆN ĐẠI DƯƠNG
15/01/2026 09:26
Cục Cảnh sát phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu hiệu chuẩn thiết bị phục vụ công tác thẩm duyệt thiết kế và kiểm tra kết quả nghiệm thu về PCCC với 1 gói thầu.
30/12/2025 14:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Cảnh sát phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ đã đăng tải 159 KHLCNT, trong đó có 393 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Cảnh sát phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ đã đăng tải 333 TBMT trong 301 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 210 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 123 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Cảnh sát phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Cảnh sát phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ đã đăng tải 293 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 293 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 98 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Cảnh sát phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ có quan hệ với 232 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Cảnh sát phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ có quan hệ với 20 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Cảnh sát phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ có quan hệ với 6 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Không có gì quý hơn độc lập, tự do! "
Hồ Chí Minh
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.