Thông báo mời thầu

Gói thầu số 9: 30 bộ dụng cụ phá dỡ

E-HSMT có nội dung cần làm rõ hoặc có nội dung chưa rõ ràng!

-- Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện cảnh báo bị sai! Xem hướng dẫn tại đây!

Tìm thấy: 18:12 26/05/2021
Trạng thái gói thầu
Đăng lần đầu
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Đầu tư tăng cường tiềm lực về phương tiện, thiết bị tìm kiếm, cứu nạn và phòng cháy, chữa cháy cho lực lượng Cảnh sát phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ (Giai đoạn 2)
Gói thầu
Gói thầu số 9: 30 bộ dụng cụ phá dỡ
Chủ đầu tư
Cục Cảnh sát PCCC và CNCH, địa chỉ: số 1 Vũ Hữu, phường Nhân Chính, quận Thanh Xuân, TP. Hà Nội; điện thoại 069.2342446; Fax 024.39367484;
Số hiệu KHLCNT
Tên KHLCNT
Kế hoạch lựa chọn nhà thầu tổng thể dự án Đầu tư tăng cường tiềm lực về phương tiện, thiết bị tìm kiếm, cứu nạn và phòng cháy, chữa cháy cho lực lượng Cảnh sát phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ (Giai đoạn 2)
Phân loại
Dự án đầu tư phát triển
Nguồn vốn
Ngân sách nhà nước
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức
Một giai đoạn hai túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Trọn gói
Thực hiện trong
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Đấu thầu rộng rãi trong nước
Địa điểm thực hiện gói thầu
Thời điểm đóng thầu
14:00 24/06/2021

Tham dự thầu

Hình thức
Đấu thầu qua mạng
Nhận HSDT từ
18:07 26/05/2021
đến
14:00 24/06/2021
Chi phí nộp E-HSDT
Nơi nhận HSDT
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Mở thầu

Mở thầu vào
14:00 24/06/2021
Mở thầu tại
Giá gói thầu
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bằng chữ
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Kết quả mở thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả mở thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.
Kết quả lựa chọn nhà thầu
Xem chi tiết tại đây. Bạn muốn nhận thông báo kết quả lựa chọn nhà thầu tự động qua email, hãy nâng cấp tài khoản VIP1.

Bảo đảm dự thầu

Hình thức
Thư bảo lãnh
Số tiền
408.037.500 VND
Bằng chữ
Bốn trăm lẻ tám triệu không trăm ba mươi bảy nghìn năm trăm đồng chẵn

Hồ sơ mời thầu

Hồ sơ mời thầu trên Hệ thống Mua Sắm Công có thể bị nhiễm virus hoặc lỗi, một số file đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client) mới có thể tải được. Sử dụng phần mềm DauThau.info bạn có thể kiểm tra tất cả các vấn đề trên cũng như xem trước tổng dung lượng hồ sơ mời thầu nhằm đề phòng tải thiếu file.
Việc tải file trực tiếp trên Hệ thống Mua Sắm Công mới đòi hỏi máy tính sử dụng Hệ điều hành Windows và cần cài đặt phần mềm Client Agent (HĐH Linux và MacOS chưa thể cài đặt phần mềm Client). Do vậy, để có thể tải file trên điện thoại thông minh, máy tính bảng hay các máy tính dùng hệ điều hành khác Windows, bạn cần sử dụng phần mềm DauThau.info để tải file.
Để tải về, mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Nội dung làm rõ HSMT

Nội dung cần làm rõ Kính gửi: CỤC CẢNH SÁT PCCC VÀ CNCH
Công ty Cổ Phần Đầu Tư, Xây dựng và Thương Mại Đức Việt xin gửi tới Quý cơ quan lời chào trân trọng và hợp tác!
- Căn cứ vào E-TBMT số 20210543637-00 gói thầu số 09 “30 Bộ dụng cụ phá dỡ” thuộc dự án” Đầu tư tăng cường tiềm lực về phương tiện, thiết bị tìm kiếm, cứu nạn và phòng cháy, chữa cháy cho lực lượng Cảnh sát phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ (Giai đoạn 2) (mã số DA1041-PTTKCNPCCC)
- Theo nội dung của Chương III, mục 3 Tiêu chuẩn đánh giá về kỹ thuật, Công ty CP Đầu tư, xây dựng và thương mại Đức Việt nhận thấy thông số kỹ thuật của Đầu phá dỡ bản rộng 240 – 260 mm của Súng phá dỡ bằng khí nén là không hợp lý. Vậy Kính đề nghị Quý cơ quan làm rõ thông số trên.
Rất mong nhận được sự hỗ trợ của Quý Cơ quan!
File đính kèm nội dung cần làm rõ CV đề nghị làm rõ HSMT.pdf
Nội dung trả lời Cục Cảnh sát PCCC và CNCH trả lời đề nghị làm rõ E-HSMT của Nhà thầu tại Văn bản số 1395/C07-P9 ngày 17/6/2021 (file đính kèm).
File đính kèm nội dung trả lời CV 1395 lam ro E-HSMT.pdf
Ngày trả lời 16:40 17/06/2021

Chi tiết hồ sơ mời thầu

BẢNG DỮ LIỆU

E-CDNT 1.1 Cục Cảnh sát phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ
E-CDNT 1.2 Gói thầu số 9: 30 bộ dụng cụ phá dỡ
Đầu tư tăng cường tiềm lực về phương tiện, thiết bị tìm kiếm, cứu nạn và phòng cháy, chữa cháy cho lực lượng Cảnh sát phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ (Giai đoạn 2)
180 Ngày
E-CDNT 3 Ngân sách nhà nước
E-CDNT 5.3


- Bên mời thầu: Cục Cảnh sát phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ , địa chỉ: Số 01 Vũ Hữu, Nhân Chính, Thanh Xuân, thành phố Hà Nội
- Chủ đầu tư: Cục Cảnh sát PCCC và CNCH, địa chỉ: số 1 Vũ Hữu, phường Nhân Chính, quận Thanh Xuân, TP. Hà Nội; điện thoại 069.2342446; Fax 024.39367484;
trừ trường hợp Chủ đầu tư, Bên mời thầu, nhà thầu tham dự thầu thuộc cùng một tập đoàn kinh tế nhà nước và sản phẩm thuộc gói thầu là đầu vào của Chủ đầu tư, Bên mời thầu, là đầu ra của nhà thầu tham dự thầu, đồng thời là ngành nghề sản xuất, kinh doanh chính của tập đoàn.





Không có


- Bên mời thầu: Cục Cảnh sát phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ , địa chỉ: Số 01 Vũ Hữu, Nhân Chính, Thanh Xuân, thành phố Hà Nội
- Chủ đầu tư: Cục Cảnh sát PCCC và CNCH, địa chỉ: số 1 Vũ Hữu, phường Nhân Chính, quận Thanh Xuân, TP. Hà Nội; điện thoại 069.2342446; Fax 024.39367484;


E-CDNT 10.1(a)
Bản gốc hoặc bản chụp được công chứng hoặc chứng thực của Giấy xác nhận đủ điều kiện kinh doanh dịch vụ PCCC do cơ quan có thẩm quyền cấp theo quy định của pháp luật, trong đó phải có ngành nghề đủ điều kiện kinh doanh dịch vụ PCCC là kinh doanh phương tiện, thiết bị, vật tư PCCC (đối với doanh nghiệp, cơ sở kinh doanh phương tiện, thiết bị, vật tư PCCC). Trường hợp nhà thầu liên danh, từng thành viên trong liên danh phải thỏa mãn yêu cầu (tương đương với phần công việc đảm nhận).
E-CDNT 10.2(c)
1. Bản gốc hoặc bản sao Giấy phép bán hàng của Nhà sản xuất hoặc giấy chứng nhận quan hệ đối tác hoặc tài liệu khác có giá trị tương đương được công chứng dịch thuật và chứng nhận và hợp pháp hóa lãnh sự tại Đại sứ quán Việt Nam tại Quốc gia của nhà sản xuất . 2. Bản gốc hoặc bản chụp Đăng ký kinh doanh của Nhà sản xuất hoặc tài liệu có giá trị tương đương được công chứng dịch thuật và hợp pháp hóa lãnh sự tại Cơ quan đại diện ngoại giao của Việt Nam tại Quốc gia của nhà sản xuất thể hiện Nhà sản xuất có chức năng sản xuất, lắp ráp phương tiện chữa cháy, cứu nạn cứu hộ. 3. Bản gốc hoặc bản chụp Giấy chứng nhận Tiêu chuẩn ISO 9001 còn hiệu lực của nhà sản xuất được công chứng dịch thuật và hợp pháp hóa lãnh sự tại Cơ quan đại diện ngoại giao của Việt Nam tại Quốc gia của nhà sản xuất. 4. Catalogue, tài liệu kỹ thuật của hàng hóa cung cấp cho gói thầu của hãng sản xuất. 5. Bản gốc cam kết đáp ứng các thông số kỹ thuật hàng hóa (đối với các thông số kỹ thuật không thể hiện trên Catalogue, tài liệu kỹ thuật của hàng hóa) của Nhà sản xuất được công chứng dịch thuật và hợp pháp hóa lãnh sự tại Cơ quan đại diện ngoại giao của Việt Nam tại Quốc gia của nhà sản xuất. 6. Bản cam kết cung cấp cho bên mua các tài liệu, chứng từ khi bàn giao hàng hóa (theo yêu cầu về kiểm tra nghiệm thu) gồm: a. Đối với hàng hóa nhập khẩu - Bản gốc Giấy chứng nhận xuất xứ nguồn gốc (C/O) của hàng hóa do cơ quan có thẩm quyền cấp; - Bản gốc Giấy chứng nhận chất lượng hàng hoá (C/Q) do nhà sản xuất cấp; - Catalogue, tài liệu kỹ thuật của hàng hóa (có bản dịch tiếng Việt được công chứng dịch thuật kèm theo); - Bản gốc Hoá đơn thương mại hợp lệ (Invoice); - Bản gốc Bản kê danh mục hàng hoá (Packing list); - Vận đơn vận chuyển hàng hóa về cảng của Việt Nam (Bill of lading) (bản gốc đối với trường hợp vận chuyển bằng đường biển, bản gốc hoặc bản sao đối với trường hợp vận chuyển bằng đường hàng không); - Bản gốc bảo hiểm hàng hóa trên đường vận chuyển từ nước ngoài về đến cảng của Việt Nam và bản gốc bảo hiểm hàng hóa từ cảng của Việt Nam đến khi bên bán hoàn thành việc nghiệm thu và bàn giao hàng hóa cho bên mua; - Tờ khai hải quan hàng hóa nhập khẩu đã được thông quan. - Bản gốc Giấy chứng thư giám định tình trạng hàng hóa của cơ quan có thẩm quyền. b. Đối với hàng hóa đã nhập khẩu và đang được chào bán tại Việt Nam - Bản gốc Giấy chứng nhận xuất xứ nguồn gốc (C/O) của hàng hóa do cơ quan có thẩm quyền cấp. - Bản gốc Giấy chứng nhận chất lượng hàng hoá (C/Q) do nhà sản xuất cấp. - Catalogue, tài liệu kỹ thuật của hàng hóa (có bản dịch tiếng Việt được công chứng dịch thuật kèm theo). - Tờ khai hải quan hàng hóa nhập khẩu đã được thông quan.
E-CDNT 12.2
- Nhà thầu chào giá hàng hóa bằng VND theo các yêu cầu tại Mẫu số 18 Chương IV, bao gồm giá hàng hóa và thuế, phí, lệ phí các loại nếu có. Nếu hàng hóa chào thầu là hàng nhập khẩu, nhà thầu nêu rõ giá hàng hoá nhập khẩu theo giá CIF hoặc CIP, không bao gồm thuế nhập khẩu và thuế GTGT (thuế nhập khẩu và thuế GTGT của hàng hóa nhập khẩu phục vụ an ninh, quốc phòng được xét miễn thuế theo quy định), có quy đổi tương đương ra đồng USD, EUR hoặc JPY theo tỷ giá bán ra của Ngân hàng Thương mại cổ phần Ngoại thương Việt Nam (Hội sở chính) công bố vào 18 giờ 00 phút ngày 14/6/2021 (trước ngày có thời điểm đóng thầu 05 ngày). - Nhà thầu chào bằng VND các chi phí cho dịch vụ liên quan để thực hiện gói thầu và đã bao gồm đầy đủ các loại thuế, phí và lệ phí (nếu có) theo Mẫu số 19 Chương IV, bao gồm các chi phí trong nước để thực hiện gói thầu: chi phí bốc xếp, vận chuyển, bảo hiểm, nghiệm thu, hướng dẫn sử dụng, các loại thuế, phí, lệ phí phải nộp và chi phí khác có liên quan để thực hiện gói thầu và giao hàng tại Cục Cảnh sát PCCC và CNCH(cơ sở 2), số 163 Tả Thanh Oai, huyện Thanh Trì, Hà Nội.
E-CDNT 14.3 05 năm
E-CDNT 15.2
- Bản gốc Giấy phép bán hàng của nhà sản xuất hoặc giấy chứng nhận quan hệ đối tác hoặc tài liệu khác có giá trị tương đương. - Bản chụp được chứng thực sao y bản chính của Giấy xác nhận đủ điều kiện kinh doanh dịch vụ PCCC do Cơ quan Cảnh sát PCCC cấp cho nhà thầu theo quy định của pháp luật. - Nhà thầu phải có đại lý hoặc đại diện có khả năng sẵn sàng thực hiện các nghĩa vụ của nhà thầu như bảo hành, bảo trì, duy tu, bảo dưỡng, sửa chữa, cung cấp phụ tùng thay thế hoặc cung cấp các dịch vụ sau bán hàng khác quy định tại Phần 2 (Yêu cầu về kỹ thuật) của E-HSMT này. - Các tài liệu khác theo yêu cầu của HSMT này.
E-CDNT 16.1 150 ngày
E-CDNT 17.1 Nội dung bảo đảm dự thầu:
- Giá trị và đồng tiền bảo đảm dự thầu: 408.037.500   VND
- Thời gian có hiệu lực của bảo đảm dự thầu: 180 ngày, kể từ thời điểm đóng thầu.
E-CDNT 16.2 Nhà thầu chính chỉ được sử dụng nhà thầu phụ thực hiện các công việc với tổng giá trị dành cho nhà thầu phụ không vượt quá % giá chào của nhà thầu.
E-CDNT 21.1 Phương pháp đánh giá HSDT: (Bên mời thầu phải lựa chọn tiêu chí đánh giá E-HSDT cho phù hợp với quy định tại Chương III. Trường hợp lựa chọn tiêu chí đánh giá khác với tiêu chí đánh giá tại Chương III thì không có cơ sở để đánh giá E-HSDT).
a) Đánh giá về năng lực và kinh nghiệm: Đạt - Không đạt
b) Đánh giá về kỹ thuật: Đạt - Không đạt
c) Đánh giá về giá: Phương pháp giá thấp nhất (Không áp dụng đối với hàng hóa ưu đãi)
E-CDNT 23.2 Nhà thầu có giá dự thầu thấp nhất được xếp hạng thứ nhất.
E-CDNT 28.2  Giá trị tối đa dành cho nhà thầu phụ : 30 % giá dự thầu của nhà thầu.
E-CDNT 29.3 Cách tính ưu đãi: Trường hợp áp dụng phương pháp giá thấp nhất thì quy định hàng hóa không thuộc đối tượng được hưởng ưu đãi phải cộng thêm một khoản tiền bằng 7,5% giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của hàng hóa đó vào giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) của nhà thầu để so sánh, xếp hạng.
E-CDNT 31.4 Nhà thầu có giá dự thầu sau khi trừ đi giá trị giảm giá (nếu có) thấp nhất.
E-CDNT 33.1 Thời hạn đăng tải kết quả lựa chọn nhà thầu trên Hệ thống là 7 ngày làm việc, kể từ ngày Chủ đầu tư phê duyệt kết quả lựa chọn nhà thầu.
E-CDNT 34 -Địa chỉ của Chủ đầu tư: Cục Cảnh sát PCCC và CNCH, địa chỉ: số 1 Vũ Hữu, phường Nhân Chính, quận Thanh Xuân, TP. Hà Nội; điện thoại 069.2342446; Fax 024.39367484;
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của người có thẩm quyền: Địa chỉ của Người có thẩm quyền: Bộ Công an, địa chỉ: Số 44, phố Yết Kiêu, quận Hoàn Kiếm, Hà Nội;
-Địa chỉ, số điện thoại, số fax của bộ phận thường trực giúp việc Hội đồng tư vấn: Không có
E-CDNT 35 Địa chỉ, số điện thoại, số fax của Tổ chức, cá nhân thực hiện nhiệm vụ theo dõi, giám sát:
Không có
E-CDNT 36

0

0

PHẠM VI CUNG CẤP

       Bên mời thầu liệt kê chi tiết danh mục các hàng hóa yêu cầu cung cấp. Trong đó cần nêu rõ danh mục hàng hóa với số lượng, chủng loại yêu cầu và các mô tả, diễn giải chi tiết (nếu cần thiết).

STT Danh mục hàng hóa Ký mã hiệu Khối lượng mời thầu Đơn vị Mô tả hàng hóa Ghi chú
1 Bộ dụng cụ phá dỡ 30 Bộ Nội dung chi tiết tại Chương V

CÁC DỊCH VỤ LIÊN QUAN

       Bên mời thầu liệt kê danh mục các dịch vụ liên quan để thực hiện gói thầu theo bảng sau:

STT Mô tả dịch vụ Khối lượng mời thầu Đơn vị tính Địa điểm thực hiện dịch vụ Ngày hoàn thành dịch vụ
1 Hướng dẫn sử dụng 20 Người Cục Cảnh sát PCCC và CNCH Cơ sở 2, Số 163 Tả Thanh Oai, huyện Thanh Trì, thành phố Hà Nội 01
2 Chi phí bốc xếp, vận chuyển, bảo hiểm, nghiệm thu, các loại thuế, phí, lệ phí phải nộp và chi phí khác có liên quan để thực hiện gói thầu và giao hàng tại Cục Cảnh sát PCCC và CNCH Cơ sở 2, số 163, xã Tả Thanh Oai, huyện Thanh Trì, Hà Nội. 1 Lần Việt Nam Trong vòng 180 ngày, tính từ ngày Hợp đồng có hiệu lực

BẢNG TIẾN ĐỘ THỰC HIỆN

Thời gian thực hiện hợp đồng 180 Ngày

       Trường hợp cần bảng tiến độ thực hiện chi tiết cho từng loại hàng hóa thì Bên mời thầu lập thành biểu dướiđây, trong đó nêu rõ tên hàng hóa với số lượng yêu cầu, địa điểm và tiến độ cung cấp cụ thể. Hàng hóa có thể được yêu cầu cung cấp thành một hoặc nhiều đợt khác nhau tùy theo yêu cầu của gói thầu.

STT Danh mục hàng hóa Khối lượng mời thầu Đơn vị Địa điểm cung cấp Tiến độ cung cấp theo yêu cầu của bên mời thầu
1 Bộ dụng cụ phá dỡ 30 Bộ Cục Cảnh sát PCCC và CNCH (cơ sở 2), số 163 Tả Thanh Oai, huyện Thanh Trì, Hà Nội. Trong vòng 180 ngày kể từ ngày Hợp đồng có hiệu lực

YÊU CẦU NHÂN SỰ CHỦ CHỐT

STT Vị trí công việc Số lượng Trình độ chuyên môn
(Trình độ tối thiểu, Chứng chỉ hành nghề...)
Tổng số năm kinh nghiệm
(tối thiểu_năm)
Kinh nghiệm
trong các công việc tương tự
(tối thiểu_năm)
1 Lĩnh vực xuất nhập khẩu (nếu hàng hóa nhập khẩu): 1 Trình độ đại học trở lên, thuộc các khối ngành: Logistics, ngoại thương, kinh tế, quản trị kinh doanh. 3 1
2 Lĩnh vực kỹ thuật 3 Trình độ đại học trở lên, thuộc các khối ngành: phòng cháy chữa cháy, cứu nạn cứu hộ, tự động hóa, cơ khí, cơ khí điều khiển, điện tử, điện tử viễn thông, kỹ thuật ô tô, chế tạo máy, kỹ thuật điện. 3 1

Danh sách hàng hóa:

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Tên hàng hoá Ký mã hiệu Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Ghi chú
1 Bộ dụng cụ phá dỡ
30 Bộ Nội dung chi tiết tại Chương V

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Gói thầu số 9: 30 bộ dụng cụ phá dỡ". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Gói thầu số 9: 30 bộ dụng cụ phá dỡ" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 185

Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây