Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Xúc tiến thương mại như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 215 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 303 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 593 gói thầu, trong đó có 296 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 219 gói (với 244 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 438 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 244 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 171 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 161 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,42 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 10,66%, Xây lắp 0,82%, Tư vấn 2,87%, Phi tư vấn 85,25%, Hỗn hợp 0,41%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 165.108.930.775 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 162.233.838.432 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,74%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Xúc tiến thương mại như sau:
- Có quan hệ với 215 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,42 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 10,66%, Xây lắp 0,82%, Tư vấn 2,87%, Phi tư vấn 85,25%, Hỗn hợp 0,41%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 165.108.930.775 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 162.233.838.432 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,74%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Cục Xúc tiến thương mại như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 302 KHLCNT trong đó có 260 KHLCNT tự đăng tải, có 42 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 242 TBMT trong đó tự mời thầu 237 TBMT, có 5 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Cục Xúc tiến thương mại đăng tải KHLCNT V/v phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc đề án “Tổ chức tham gia Hội chợ thương mại ASEAN – Trung Quốc lần thứ 23 (CAEXPO 2026)” với 1 gói thầu.
30/08/2026 10:50
Cục Xúc tiến thương mại công bố kết quả gói thầu Thuê hội trường và các dịch vụ đi kèm phục vụ Hội nghị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI TRUYỀN THÔNG VÀ TỔ CHỨC SỰ KIỆN KHÔI NGUYÊN
21/08/2026 17:58
Cục Xúc tiến thương mại đăng tải TBMT Sản xuất sản phẩm truyền thông tuyên truyền, quảng bá chỉ dẫn địa lý, nhãn hiệu tập thể Việt Nam ra nước ngoài theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/08/2026 16:59
Cục Xúc tiến thương mại công bố kết quả gói thầu Thuê xe phục vụ thẩm định thực tế tại doanh nghiệp khu vực Miền Bắc và miền Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TAJ VIỆT NAM
13/08/2026 14:51
Cục Xúc tiến thương mại công bố kết quả gói thầu Đánh giá khả năng nhận biết của thương hiệu đăng ký tham gia xét chọn sản phẩm đạt Thương hiệu quốc gia Việt Nam trên thị trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MIBRAND VIỆT NAM
13/08/2026 14:49
Cục Xúc tiến thương mại đăng tải KHLCNT Tổ chức Hội nghị phổ biến cơ chế, chính sách và nâng cao năng lực cho đơn vị chủ trì Chương trình cấp quốc gia về XTTM 2026 với 1 gói thầu.
12/08/2026 14:47
Cục Xúc tiến thương mại công bố kết quả gói thầu Đón đoàn doanh nghiệp Liên bang Nga vào Việt Nam giao dịch và tổ chức Hội nghị kết nối giao thương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ DU LỊCH QUỐC TẾ THIÊN HÀ
05/08/2026 17:21
Cục Xúc tiến thương mại đăng tải KHLCNT Tổ chức Đón đoàn doanh nghiệp châu Âu vào Việt Nam giao dịch để mua hàng với 1 gói thầu.
05/08/2026 17:06
Cục Xúc tiến thương mại đăng tải KHLCNT Tổ chức kỳ xét chọn sản phẩm THQG Việt Nam lần thứ 10 năm 2026 và Tổ chức chuỗi hoạt động trong khuôn khổ Lễ Công bố sản phẩm đạt THQG Việt Nam năm 2026 với 2 gói thầu.
05/08/2026 08:34
Cục Xúc tiến thương mại đăng tải TBMT Sản xuất sản phẩm truyền thông tuyên truyền, quảng bá chỉ dẫn địa lý, nhãn hiệu tập thể Việt Nam ra nước ngoài theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/07/2026 14:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Xúc tiến thương mại công bố kết quả gói thầu Thiết kế và sản xuất các sản phẩm truyền thông tuyên truyền, quảng bá về Chương trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TAJ VIỆT NAM
28/10/2025 14:23
Cục Xúc tiến thương mại công bố kết quả gói thầu Tuyên truyền, quảng bá Tuần lễ THQG 2025 tại Osaka Expo trên các phương tiện truyền thông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ AZ MEDIA
28/10/2025 14:21
Cục Xúc tiến thương mại công bố kết quả gói thầu GT37HP3 Tư vấn cá nhân “Xây dựng báo cáo hoàn thành Hợp phần 3, Dự án SwissTrade”.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Kim Thoa
07/10/2025 17:27
Cục Xúc tiến thương mại công bố kết quả gói thầu GT35HP3 Thuê hội trường và các dịch vụ đi kèm phục vụ các hội thảo tập huấn thuộc nhiệm vụ triển khai hoạt động năm 2025 Hợp phần 3 Dự án SwissTrade.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IN DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI VÀ TỔ CHỨC HỘI THẢO MAI NGUYỄN
15/08/2025 11:52
Cục Xúc tiến thương mại công bố kết quả gói thầu Tổ chức hoạt động biểu diễn văn nghệ quảng bá hình ảnh Việt Nam tại Hội chợ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TỔ CHỨC TRIỂN LÃM VÀ NGHỆ THUẬT THĂNG LONG
09/07/2025 16:16
Cục Xúc tiến thương mại công bố kết quả gói thầu Thiết kế và in ấn các loại ấn phẩm tuyên truyền quảng bá cho Hội chợ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IN TTMC
09/07/2025 15:39
Cục Xúc tiến thương mại công bố kết quả gói thầu Tuyên truyền, quảng bá Hội nghị tổng kết 25 năm công tác xúc tiến thương mại.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Truyền Thông Truyền hình Công Thương
02/07/2025 11:31
Cục Xúc tiến thương mại công bố kết quả gói thầu Thuê trang thiết bị kỹ thuật, văn phòng phẩm, in ấn, trang trí phục vụ Hội nghị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ DU LỊCH QUỐC TẾ THIÊN HÀ
02/07/2025 11:29
Cục Xúc tiến thương mại công bố kết quả gói thầu Tuyên truyền, quảng bá về Chương trình THQG Việt Nam và các sản phẩm đạt THQG Việt Nam trên kênh VTV1 - Đài truyền hình Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TAJ VIỆT NAM
01/07/2025 16:35
Cục Xúc tiến thương mại công bố kết quả gói thầu GT33HP3: Tư vấn cá nhân “Xây dựng báo cáo Xúc tiến thương mại giai đoạn 2021-2025 định hướng chiến lược, kế hoạch XTTM giai đoạn 2026-2030”.
- Nhà thầu trúng thầu: Phan Thế Công
30/06/2025 08:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Xúc tiến thương mại đăng tải KHLCNT V/v phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc đề án “Tổ chức tham gia Hội chợ thương mại ASEAN – Trung Quốc lần thứ 23 (CAEXPO 2026)” với 1 gói thầu.
30/08/2026 10:50
Cục Xúc tiến thương mại công bố kết quả gói thầu Thuê hội trường và các dịch vụ đi kèm phục vụ Hội nghị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI TRUYỀN THÔNG VÀ TỔ CHỨC SỰ KIỆN KHÔI NGUYÊN
21/08/2026 17:58
Cục Xúc tiến thương mại đăng tải TBMT Sản xuất sản phẩm truyền thông tuyên truyền, quảng bá chỉ dẫn địa lý, nhãn hiệu tập thể Việt Nam ra nước ngoài theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/08/2026 16:59
Cục Xúc tiến thương mại công bố kết quả gói thầu Thuê xe phục vụ thẩm định thực tế tại doanh nghiệp khu vực Miền Bắc và miền Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TAJ VIỆT NAM
13/08/2026 14:51
Cục Xúc tiến thương mại công bố kết quả gói thầu Đánh giá khả năng nhận biết của thương hiệu đăng ký tham gia xét chọn sản phẩm đạt Thương hiệu quốc gia Việt Nam trên thị trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MIBRAND VIỆT NAM
13/08/2026 14:49
Cục Xúc tiến thương mại đăng tải KHLCNT Tổ chức Hội nghị phổ biến cơ chế, chính sách và nâng cao năng lực cho đơn vị chủ trì Chương trình cấp quốc gia về XTTM 2026 với 1 gói thầu.
12/08/2026 14:47
Cục Xúc tiến thương mại công bố kết quả gói thầu Đón đoàn doanh nghiệp Liên bang Nga vào Việt Nam giao dịch và tổ chức Hội nghị kết nối giao thương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ DU LỊCH QUỐC TẾ THIÊN HÀ
05/08/2026 17:21
Cục Xúc tiến thương mại đăng tải KHLCNT Tổ chức Đón đoàn doanh nghiệp châu Âu vào Việt Nam giao dịch để mua hàng với 1 gói thầu.
05/08/2026 17:06
Cục Xúc tiến thương mại đăng tải KHLCNT Tổ chức kỳ xét chọn sản phẩm THQG Việt Nam lần thứ 10 năm 2026 và Tổ chức chuỗi hoạt động trong khuôn khổ Lễ Công bố sản phẩm đạt THQG Việt Nam năm 2026 với 2 gói thầu.
05/08/2026 08:34
Cục Xúc tiến thương mại đăng tải TBMT Sản xuất sản phẩm truyền thông tuyên truyền, quảng bá chỉ dẫn địa lý, nhãn hiệu tập thể Việt Nam ra nước ngoài theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/07/2026 14:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Xúc tiến thương mại đã đăng tải 303 KHLCNT, trong đó có 593 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Xúc tiến thương mại đã đăng tải 244 TBMT trong 219 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 237 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 7 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Xúc tiến thương mại đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Xúc tiến thương mại đã đăng tải 438 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 438 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 244 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Xúc tiến thương mại có quan hệ với 215 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Xúc tiến thương mại có quan hệ với 31 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Xúc tiến thương mại có quan hệ với 4 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Lương tâm là người mẹ kế chẳng bao giờ ngừng tới thăm ta. "
Henry Louis Mencken