Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viettel Nghệ An như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 22 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 48 gói thầu, trong đó có 14 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 30 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 29 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 10,00%, Xây lắp 90,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 28.512.411.084 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 23.436.206.678 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 17,80%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Viettel Nghệ An như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 10,00%, Xây lắp 90,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 28.512.411.084 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 23.436.206.678 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 17,80%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Viettel Nghệ An như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 13 KHLCNT trong đó có 13 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 7 TBMT trong đó tự mời thầu 7 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Viettel Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng các tuyến truyền dẫn cáp quang tại Nghệ An của chủ đầu tư Viettel Nghệ An.
29/07/2022 10:56
Bên mời thầu Viettel Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng trạm BTS phục vụ di dời và phản ánh khách hàng tại Nghệ An của chủ đầu tư Viettel Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THUỶ AN VINH
29/07/2022 10:49
Bên mời thầu Viettel Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Kéo mới các tuyến cáp quang treo phục vụ khép ring, vu hồi và kiên cố trạm BTS tại Nghệ An của chủ đầu tư Viettel Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẠT HÙNG CƯỜNG
29/07/2022 10:44
Bên mời thầu Viettel Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp hệ thống điện lưới tại tỉnh Nghệ An của chủ đầu tư Viettel Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH VIETTEL
15/07/2022 09:13
Bên mời thầu Viettel Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng côt anten, nhà trạm, lắp đặt thiết bị 2G, 3G, phụ trợ tại Nghệ An của chủ đầu tư Viettel Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THUỶ AN VINH
23/08/2021 15:09
Bên mời thầu Viettel Nghệ An đã đăng tải KHLCNT Tháo dỡ thu hồi tủ cosite 2G 1800MHz hủy trên địa bàn tỉnh Nghệ An của chủ đầu tư Viettel Nghệ An với 1 gói thầu.
14/07/2021 20:33
Bên mời thầu Viettel Nghệ An đã đăng tải KHLCNT Nắn dịch hạ ngầm 7 tuyến cáp quang trên địa bàn tỉnh Nghệ An của chủ đầu tư Viettel Nghệ An với 1 gói thầu.
14/07/2021 20:33
Bên mời thầu Viettel Nghệ An đã đăng tải KHLCNT Củng cố, khắc phục tuyến cáp ngầm 2B NAN8106-HTH8102 (T05-T06) sau sự cố trên địa bàn tỉnh Nghệ An của chủ đầu tư Viettel Nghệ An với 1 gói thầu.
14/07/2021 20:32
Bên mời thầu Viettel Nghệ An đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tạp vụ nấu ăn thuê ngoài tại cụm Viettel Nghệ An của chủ đầu tư Viettel Nghệ An với 1 gói thầu.
03/06/2021 06:07
Bên mời thầu Viettel Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Di dời Hạ tầng kỹ thuật viễn thông của Viettel phục vụ thi công dự án thành phần ĐTXD đoạn Diễn Châu – Bãi Vọt thuộc dự án xây dựng một số đoạn đường bộ cao tốc Bắc - Nam, đoạn qua huyện Hưng Nguyên của chủ đầu tư Viettel Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẠT HÙNG CƯỜNG
03/05/2021 21:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viettel Nghệ An công bố kết quả gói thầu Xây dựng các tuyến truyền dẫn cáp quang tại Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THUỶ AN VINH
29/07/2022 10:56
Viettel Nghệ An công bố kết quả gói thầu Xây dựng trạm BTS phục vụ di dời và phản ánh khách hàng tại Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THUỶ AN VINH
29/07/2022 10:49
Viettel Nghệ An công bố kết quả gói thầu Kéo mới các tuyến cáp quang treo phục vụ khép ring, vu hồi và kiên cố trạm BTS tại Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng và thương mại Tân Tiến Phát, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẠT HÙNG CƯỜNG
29/07/2022 10:44
Viettel Nghệ An công bố kết quả gói thầu Nâng cấp hệ thống điện lưới tại tỉnh Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH VIETTEL
15/07/2022 09:13
Viettel Nghệ An đăng tải KHLCNT Xây dựng hạ tầng mở rộng mạng cáp quang năm 2022 tại tỉnh Nghệ An với 3 gói thầu.
09/07/2022 15:55
Viettel Nghệ An công bố KQMT gói thầu Nâng cấp hệ thống điện lưới tại tỉnh Nghệ An với 1 nhà thầu tham gia.
22/11/2021 15:07
Viettel Nghệ An đăng tải TBMT Nâng cấp hệ thống điện lưới tại tỉnh Nghệ An theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
12/11/2021 11:55
Viettel Nghệ An đăng tải KHLCNT Nâng cấp hệ thống điện lưới tại tỉnh Nghệ An với 3 gói thầu.
01/11/2021 06:51
Viettel Nghệ An công bố kết quả gói thầu Xây dựng côt anten, nhà trạm, lắp đặt thiết bị 2G, 3G, phụ trợ tại Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THUỶ AN VINH
23/08/2021 15:09
Viettel Nghệ An đăng tải KHLCNT Tháo dỡ thu hồi tủ cosite 2G 1800MHz hủy trên địa bàn tỉnh Nghệ An với 1 gói thầu.
14/07/2021 20:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Viettel Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng các tuyến truyền dẫn cáp quang tại Nghệ An của chủ đầu tư Viettel Nghệ An.
29/07/2022 10:56
Bên mời thầu Viettel Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng trạm BTS phục vụ di dời và phản ánh khách hàng tại Nghệ An của chủ đầu tư Viettel Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THUỶ AN VINH
29/07/2022 10:49
Bên mời thầu Viettel Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Kéo mới các tuyến cáp quang treo phục vụ khép ring, vu hồi và kiên cố trạm BTS tại Nghệ An của chủ đầu tư Viettel Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẠT HÙNG CƯỜNG
29/07/2022 10:44
Bên mời thầu Viettel Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp hệ thống điện lưới tại tỉnh Nghệ An của chủ đầu tư Viettel Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG TRÌNH VIETTEL
15/07/2022 09:13
Bên mời thầu Viettel Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng côt anten, nhà trạm, lắp đặt thiết bị 2G, 3G, phụ trợ tại Nghệ An của chủ đầu tư Viettel Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THUỶ AN VINH
23/08/2021 15:09
Bên mời thầu Viettel Nghệ An đã đăng tải KHLCNT Tháo dỡ thu hồi tủ cosite 2G 1800MHz hủy trên địa bàn tỉnh Nghệ An của chủ đầu tư Viettel Nghệ An với 1 gói thầu.
14/07/2021 20:33
Bên mời thầu Viettel Nghệ An đã đăng tải KHLCNT Nắn dịch hạ ngầm 7 tuyến cáp quang trên địa bàn tỉnh Nghệ An của chủ đầu tư Viettel Nghệ An với 1 gói thầu.
14/07/2021 20:33
Bên mời thầu Viettel Nghệ An đã đăng tải KHLCNT Củng cố, khắc phục tuyến cáp ngầm 2B NAN8106-HTH8102 (T05-T06) sau sự cố trên địa bàn tỉnh Nghệ An của chủ đầu tư Viettel Nghệ An với 1 gói thầu.
14/07/2021 20:32
Bên mời thầu Viettel Nghệ An đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tạp vụ nấu ăn thuê ngoài tại cụm Viettel Nghệ An của chủ đầu tư Viettel Nghệ An với 1 gói thầu.
03/06/2021 06:07
Bên mời thầu Viettel Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Di dời Hạ tầng kỹ thuật viễn thông của Viettel phục vụ thi công dự án thành phần ĐTXD đoạn Diễn Châu – Bãi Vọt thuộc dự án xây dựng một số đoạn đường bộ cao tốc Bắc - Nam, đoạn qua huyện Hưng Nguyên của chủ đầu tư Viettel Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẠT HÙNG CƯỜNG
03/05/2021 21:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Viettel Nghệ An đã đăng tải 22 KHLCNT, trong đó có 48 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Viettel Nghệ An đã đăng tải 10 TBMT trong 10 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 7 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viettel Nghệ An đã đăng tải 10 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Viettel Nghệ An có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Viettel Nghệ An có quan hệ với 5 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Một trong những lý do thất bại chính của những nhà kinh doanh trẻ là thiếu sự tập trung. "
Andrew Carnegie
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".