Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Vụ Kinh tế đối ngoại như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 6 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.907.560.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.829.081.205 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,70%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Vụ Kinh tế đối ngoại như sau:
- Có quan hệ với 1 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.907.560.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.829.081.205 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,70%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Vụ Kinh tế đối ngoại như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 4 KHLCNT trong đó có 2 KHLCNT tự đăng tải, có 2 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Vụ Kinh tế đối ngoại đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ phòng ở cho đoàn Chuyên gia Lào sang trao đổi kinh nghiệm tại Việt Nam của chủ đầu tư Vụ Kinh tế đối ngoại.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DU LỊCH TRUNG TÂM VIỆT
12/07/2024 10:01
Bên mời thầu Vụ Kinh tế đối ngoại đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ phòng ở cho đoàn Chuyên gia Lào sang trao đổi kinh nghiệm tại Việt Nam của chủ đầu tư Vụ Kinh tế đối ngoại với 1 gói thầu.
08/07/2024 09:04
Bên mời thầu Vụ Kinh tế đối ngoại đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tổ chức Hội nghị triển khai Thoả thuận hợp tác giữa hai Chính phủ Việt Nam- Lào năm 2024 và rà soát, thúc đẩy hợp tác giai đoạn 2021-2025 tại tỉnh Nghệ An từ ngày 25-28/7/2024 của chủ đầu tư Vụ Kinh tế đối ngoại với 2 gói thầu.
06/07/2024 09:35
Bên mời thầu Vụ Kinh tế đối ngoại đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức Hội nghị Ủy ban Điều phối chung lần thứ 11 Khu vực Tam giác phát triển Campuchia-Lào-Việt Nam (TGPT CLV) và các hoạt động liên quan của chủ đầu tư Vụ Kinh tế đối ngoại.
13/12/2017 15:28
Bên mời thầu Vụ Kinh tế đối ngoại đã đăng tải TBMT Tổ chức Hội nghị Ủy ban Điều phối chung lần thứ 11 Khu vực Tam giác phát triển Campuchia-Lào-Việt Nam (TGPT CLV) và các hoạt động liên quan của chủ đầu tư Vụ Kinh tế đối ngoại với hình thức Chào hàng cạnh tranh ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
27/11/2017 15:52
Bên mời thầu Ban Điều phối dự án Quỹ hỗ trợ chuẩn bị và khởi động dự án đã đăng tải KHLCNT Qũy hỗ trợ chuẩn bị và khởi động dự án của chủ đầu tư Vụ Kinh tế đối ngoại với 7 gói thầu.
03/02/2017 11:02
Bên mời thầu Vụ Kinh tế đối ngoại đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức hội nghị quan chức cấp cao(SOM) lần thứ 11 khu vực tam giác phát triển CLV và các hoạt động liên quan của chủ đầu tư Vụ Kinh tế đối ngoại.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Du lịch Trung tâm Việt
28/10/2016 10:06
Bên mời thầu Vụ Kinh tế đối ngoại đã đăng tải TBMT Tổ chức hội nghị quan chức cấp cao(SOM) lần thứ 11 khu vực tam giác phát triển CLV và các hoạt động liên quan của chủ đầu tư Vụ Kinh tế đối ngoại với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
12/10/2016 14:56
Bên mời thầu Ban Điều phối dự án Quỹ Chuẩn bị dự án (thuộc Vụ Kinh tế đối ngoại) đã đăng tải KHLCNT Quỹ chuẩn bị dự án của chủ đầu tư Vụ Kinh tế đối ngoại với 10 gói thầu.
22/09/2016 11:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Vụ Kinh tế đối ngoại công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ phòng ở cho đoàn Chuyên gia Lào sang trao đổi kinh nghiệm tại Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DU LỊCH TRUNG TÂM VIỆT
12/07/2024 10:01
Vụ Kinh tế đối ngoại đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ phòng ở cho đoàn Chuyên gia Lào sang trao đổi kinh nghiệm tại Việt Nam với 1 gói thầu.
08/07/2024 09:04
Vụ Kinh tế đối ngoại công bố kết quả gói thầu Tổ chức Hội nghị Ủy ban Điều phối chung lần thứ 11 Khu vực Tam giác phát triển Campuchia-Lào-Việt Nam (TGPT CLV) và các hoạt động liên quan.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Du lịch Trung tâm Việt
13/12/2017 15:28
Vụ Kinh tế đối ngoại đăng tải TBMT Tổ chức Hội nghị Ủy ban Điều phối chung lần thứ 11 Khu vực Tam giác phát triển Campuchia-Lào-Việt Nam (TGPT CLV) và các hoạt động liên quan theo hình thức Chào hàng cạnh tranh ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
27/11/2017 15:52
Vụ Kinh tế đối ngoại đăng tải KHLCNT Tổ chức Hội nghị Ủy ban Điều phối chung lần thứ 11 Khu vực Tam giác phát triển Campuchia-Lào-Việt Nam (TGPT CLV) và các hoạt động liên quan với 1 gói thầu.
16/11/2017 11:04
Vụ Kinh tế đối ngoại đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ tổ chức Kỳ họp lần thứ 39 Ủy ban liên Chính phủ về hợp tác song phương Việt Nam-Lào theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
13/01/2017 09:59
Vụ Kinh tế đối ngoại đăng tải KHLCNT Tổ chức Kỳ họp lần thứ 39 Ủy ban liên Chính phủ về hợp tác song phương Việt Nam-Lào với 1 gói thầu.
11/01/2017 09:38
Vụ Kinh tế đối ngoại công bố kết quả gói thầu Tổ chức hội nghị quan chức cấp cao(SOM) lần thứ 11 khu vực tam giác phát triển CLV và các hoạt động liên quan.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Du lịch Trung tâm Việt
28/10/2016 10:06
Vụ Kinh tế đối ngoại đăng tải TBMT Tổ chức hội nghị quan chức cấp cao(SOM) lần thứ 11 khu vực tam giác phát triển CLV và các hoạt động liên quan theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
12/10/2016 14:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Vụ Kinh tế đối ngoại đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ phòng ở cho đoàn Chuyên gia Lào sang trao đổi kinh nghiệm tại Việt Nam của chủ đầu tư Vụ Kinh tế đối ngoại.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DU LỊCH TRUNG TÂM VIỆT
12/07/2024 10:01
Bên mời thầu Vụ Kinh tế đối ngoại đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ phòng ở cho đoàn Chuyên gia Lào sang trao đổi kinh nghiệm tại Việt Nam của chủ đầu tư Vụ Kinh tế đối ngoại với 1 gói thầu.
08/07/2024 09:04
Bên mời thầu Vụ Kinh tế đối ngoại đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tổ chức Hội nghị triển khai Thoả thuận hợp tác giữa hai Chính phủ Việt Nam- Lào năm 2024 và rà soát, thúc đẩy hợp tác giai đoạn 2021-2025 tại tỉnh Nghệ An từ ngày 25-28/7/2024 của chủ đầu tư Vụ Kinh tế đối ngoại với 2 gói thầu.
06/07/2024 09:35
Bên mời thầu Vụ Kinh tế đối ngoại đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức Hội nghị Ủy ban Điều phối chung lần thứ 11 Khu vực Tam giác phát triển Campuchia-Lào-Việt Nam (TGPT CLV) và các hoạt động liên quan của chủ đầu tư Vụ Kinh tế đối ngoại.
13/12/2017 15:28
Bên mời thầu Vụ Kinh tế đối ngoại đã đăng tải TBMT Tổ chức Hội nghị Ủy ban Điều phối chung lần thứ 11 Khu vực Tam giác phát triển Campuchia-Lào-Việt Nam (TGPT CLV) và các hoạt động liên quan của chủ đầu tư Vụ Kinh tế đối ngoại với hình thức Chào hàng cạnh tranh ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
27/11/2017 15:52
Bên mời thầu Ban Điều phối dự án Quỹ hỗ trợ chuẩn bị và khởi động dự án đã đăng tải KHLCNT Qũy hỗ trợ chuẩn bị và khởi động dự án của chủ đầu tư Vụ Kinh tế đối ngoại với 7 gói thầu.
03/02/2017 11:02
Bên mời thầu Vụ Kinh tế đối ngoại đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức hội nghị quan chức cấp cao(SOM) lần thứ 11 khu vực tam giác phát triển CLV và các hoạt động liên quan của chủ đầu tư Vụ Kinh tế đối ngoại.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Du lịch Trung tâm Việt
28/10/2016 10:06
Bên mời thầu Vụ Kinh tế đối ngoại đã đăng tải TBMT Tổ chức hội nghị quan chức cấp cao(SOM) lần thứ 11 khu vực tam giác phát triển CLV và các hoạt động liên quan của chủ đầu tư Vụ Kinh tế đối ngoại với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
12/10/2016 14:56
Bên mời thầu Ban Điều phối dự án Quỹ Chuẩn bị dự án (thuộc Vụ Kinh tế đối ngoại) đã đăng tải KHLCNT Quỹ chuẩn bị dự án của chủ đầu tư Vụ Kinh tế đối ngoại với 10 gói thầu.
22/09/2016 11:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Vụ Kinh tế đối ngoại đã đăng tải 5 KHLCNT, trong đó có 6 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Vụ Kinh tế đối ngoại đã đăng tải 3 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Vụ Kinh tế đối ngoại đã đăng tải 3 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Vụ Kinh tế đối ngoại có quan hệ với 1 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Vụ Kinh tế đối ngoại có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Nếu những nỗi đau khổ hủy diệt hạnh phúc thì những thú vui đều làm xáo trộn hạnh phúc. "
Levis