Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Vườn quốc gia Ba Vì như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 48 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 37 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 68 gói thầu, trong đó có 34 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 26 gói (với 27 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 71 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 44 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,15 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 62,96%, Xây lắp 18,52%, Tư vấn 18,52%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 25.190.006.600 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 24.907.343.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,12%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Vườn quốc gia Ba Vì như sau:
- Có quan hệ với 48 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,15 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 62,96%, Xây lắp 18,52%, Tư vấn 18,52%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 25.190.006.600 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 24.907.343.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,12%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Vườn quốc gia Ba Vì như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 55 KHLCNT trong đó có 32 KHLCNT tự đăng tải, có 23 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 34 TBMT trong đó tự mời thầu 27 TBMT, có 7 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Vườn quốc gia Ba Vì công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Giám sát thi công Gia cố hộ lan tại 2 khúc cua nguy hiểm trên đoạn tuyến từ cốt 400m lên cốt 1.100m..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI PHÚ CƯỜNG
18/08/2026 16:20
Vườn quốc gia Ba Vì công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Gia cố hộ lan tại 2 khúc cua nguy hiểm trên đoạn tuyến từ cốt 400m lên cốt 1.100m..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VẬN TẢI VÀ XÂY DỰNG PHƯƠNG BẮC
18/08/2026 16:16
Vườn quốc gia Ba Vì đăng tải KHLCNT Công trình: Gia cố hộ lan tại 2 khúc cua nguy hiểm trên đoạn tuyến từ cốt 400m lên cốt 1.100m với 2 gói thầu.
15/08/2026 10:17
Vườn quốc gia Ba Vì công bố kết quả gói thầu Đánh giá hồ sơ đăng ký lựa chọn đơn vị thuê môi trường rừng thuộc Đề án Du lịch sinh thái, nghỉ dưỡng, giải trí tại Vườn quốc gia Ba Vì giai đoạn 2024 - 2030 (Đợt 2).
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM TƯ VẤN KHOA HỌC KỸ THUẬT CẦU ĐƯỜNG HÀ NỘI (CÔNG TY TNHH) (TÊN CÔNG TY CŨ: TRUNG TÂM TƯ VẤN KHOA HỌC KỸ THUẬT CẦU ĐƯỜNG HÀ TÂY (CÔNG TY TNHH))
06/07/2026 16:43
Vườn quốc gia Ba Vì công bố kết quả gói thầu Gói 02: Mua sắm trang phục kiểm lâm và trang phục ngành năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MAY X19
30/06/2026 08:56
Vườn quốc gia Ba Vì đăng tải KHLCNT Đánh giá hồ sơ đăng ký lựa chọn đơn vị thuê môi trường rừng thuộc Đề án Du lịch sinh thái, nghỉ dưỡng, giải trí tại Vườn quốc gia Ba Vì giai đoạn 2024 – 2030 (Đợt 2) với 1 gói thầu.
19/06/2026 08:32
Vườn quốc gia Ba Vì công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Sửa chữa Nhà thông tin và giáo dục môi trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ XÂY DỰNG ĐẠT PHƯỢNG
11/06/2026 13:01
Vườn quốc gia Ba Vì công bố kết quả gói thầu Sửa chữa bảo dưỡng, thay thế linh kiện máy photo, thiết bị máy văn phòng từ nguồn thu phí để lại của Vườn quốc gia
Ba Vì năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH HOÀNG THỊ KIM THANH
11/06/2026 09:40
Vườn quốc gia Ba Vì đăng tải KHLCNT Sửa chữa bảo dưỡng, thay thế linh kiện máy photo, thiết bị máy văn phòng từ nguồn thu phí để lại của Vườn quốc gia Ba Vì năm 2026 với 1 gói thầu.
05/06/2026 08:34
Vườn quốc gia Ba Vì đăng tải TBMT Gói 02: Mua sắm trang phục kiểm lâm và trang phục ngành năm 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/06/2026 17:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Vườn quốc gia Ba Vì công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Giám sát thi công Xây dựng hệ thống cấp nước lên đỉnh Ngọc Hoa Công Chúa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI BẠCH ĐẰNG
18/06/2025 16:02
Vườn quốc gia Ba Vì công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Xây dựng hệ thống cấp nước lên đỉnh Ngọc Hoa Công Chúa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG TIÊN PHONG
18/06/2025 15:59
Vườn quốc gia Ba Vì công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thuê tổ chức tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG SÔNG HỒNG
18/06/2025 15:56
Vườn quốc gia Ba Vì đăng tải KHLCNT Xây dựng hệ thống cấp nước lên đỉnh Ngọc Hoa Công Chúa với 3 gói thầu.
17/06/2025 09:56
Vườn quốc gia Ba Vì công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Cung cấp dung môi, hóa chất, vật tư tiêu hao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KỸ THUẬT VIỆT L.A.B
11/06/2025 16:44
Vườn quốc gia Ba Vì công bố KQMT gói thầu Gói thầu 01: Cung cấp dung môi, hóa chất, vật tư tiêu hao với 1 nhà thầu tham gia.
23/05/2025 10:06
Vườn quốc gia Ba Vì công bố kết quả gói thầu GT10-Kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ TƯ VẤN THUẾ VIỆT NAM
19/05/2025 15:27
Vườn quốc gia Ba Vì đăng tải TBMT Gói thầu 01: Cung cấp dung môi, hóa chất, vật tư tiêu hao theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/05/2025 14:35
Vườn quốc gia Ba Vì đăng tải KHLCNT Điều chỉnh kế hoạch lựa chọn nhà thầu với 4 gói thầu.
21/04/2025 15:39
Vườn quốc gia Ba Vì công bố kết quả gói thầu Khám sức khỏe định kỳ năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Bệnh viện Hữu Nghị
21/04/2025 15:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Vườn quốc gia Ba Vì công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Giám sát thi công Gia cố hộ lan tại 2 khúc cua nguy hiểm trên đoạn tuyến từ cốt 400m lên cốt 1.100m..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI PHÚ CƯỜNG
18/08/2026 16:20
Vườn quốc gia Ba Vì công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Gia cố hộ lan tại 2 khúc cua nguy hiểm trên đoạn tuyến từ cốt 400m lên cốt 1.100m..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VẬN TẢI VÀ XÂY DỰNG PHƯƠNG BẮC
18/08/2026 16:16
Vườn quốc gia Ba Vì đăng tải KHLCNT Công trình: Gia cố hộ lan tại 2 khúc cua nguy hiểm trên đoạn tuyến từ cốt 400m lên cốt 1.100m với 2 gói thầu.
15/08/2026 10:17
Vườn quốc gia Ba Vì công bố kết quả gói thầu Đánh giá hồ sơ đăng ký lựa chọn đơn vị thuê môi trường rừng thuộc Đề án Du lịch sinh thái, nghỉ dưỡng, giải trí tại Vườn quốc gia Ba Vì giai đoạn 2024 - 2030 (Đợt 2).
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM TƯ VẤN KHOA HỌC KỸ THUẬT CẦU ĐƯỜNG HÀ NỘI (CÔNG TY TNHH) (TÊN CÔNG TY CŨ: TRUNG TÂM TƯ VẤN KHOA HỌC KỸ THUẬT CẦU ĐƯỜNG HÀ TÂY (CÔNG TY TNHH))
06/07/2026 16:43
Vườn quốc gia Ba Vì công bố kết quả gói thầu Gói 02: Mua sắm trang phục kiểm lâm và trang phục ngành năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MAY X19
30/06/2026 08:56
Vườn quốc gia Ba Vì đăng tải KHLCNT Đánh giá hồ sơ đăng ký lựa chọn đơn vị thuê môi trường rừng thuộc Đề án Du lịch sinh thái, nghỉ dưỡng, giải trí tại Vườn quốc gia Ba Vì giai đoạn 2024 – 2030 (Đợt 2) với 1 gói thầu.
19/06/2026 08:32
Vườn quốc gia Ba Vì công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Sửa chữa Nhà thông tin và giáo dục môi trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ XÂY DỰNG ĐẠT PHƯỢNG
11/06/2026 13:01
Vườn quốc gia Ba Vì công bố kết quả gói thầu Sửa chữa bảo dưỡng, thay thế linh kiện máy photo, thiết bị máy văn phòng từ nguồn thu phí để lại của Vườn quốc gia
Ba Vì năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH HOÀNG THỊ KIM THANH
11/06/2026 09:40
Vườn quốc gia Ba Vì đăng tải KHLCNT Sửa chữa bảo dưỡng, thay thế linh kiện máy photo, thiết bị máy văn phòng từ nguồn thu phí để lại của Vườn quốc gia Ba Vì năm 2026 với 1 gói thầu.
05/06/2026 08:34
Vườn quốc gia Ba Vì đăng tải TBMT Gói 02: Mua sắm trang phục kiểm lâm và trang phục ngành năm 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/06/2026 17:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Vườn quốc gia Ba Vì đã đăng tải 37 KHLCNT, trong đó có 68 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Vườn quốc gia Ba Vì đã đăng tải 27 TBMT trong 26 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 27 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Vườn quốc gia Ba Vì đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Vườn quốc gia Ba Vì đã đăng tải 71 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 71 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 44 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Vườn quốc gia Ba Vì có quan hệ với 48 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Vườn quốc gia Ba Vì có quan hệ với 22 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Vườn quốc gia Ba Vì có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Niềm tin có quyền năng sáng tạo và quyền năng hủy diệt. Con người có khả năng kỳ diệu để nắm lấy bất kỳ trải nghiệm nào trong đời và tạo ra một ý nghĩa hoặc phá bỏ quyền năng của mình hoặc có thể cứu mạng mình theo nghĩa đen. "
Tony Robbins