Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Vườn Quốc gia U Minh Hạ, tỉnh Cà Mau như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 83 nhà thầu.
- Đã công bố 8 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 60 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 197 gói thầu, trong đó có 36 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 33 gói (với 36 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 3 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 107 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 83 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 87 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 85 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,95 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 19,44%, Xây lắp 38,89%, Tư vấn 27,78%, Phi tư vấn 13,89%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 99.814.065.150 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 93.745.132.286 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,08%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Vườn Quốc gia U Minh Hạ, tỉnh Cà Mau như sau:
- Có quan hệ với 83 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,95 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 19,44%, Xây lắp 38,89%, Tư vấn 27,78%, Phi tư vấn 13,89%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 99.814.065.150 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 93.745.132.286 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,08%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Vườn Quốc gia U Minh Hạ, tỉnh Cà Mau như sau:
- Là chủ đầu tư của 8 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 46 KHLCNT trong đó có 40 KHLCNT tự đăng tải, có 6 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 29 TBMT trong đó tự mời thầu 22 TBMT, có 7 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Vườn Quốc gia U Minh Hạ, tỉnh Cà Mau đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Mua sắm hạ tầng kỹ thuật CNTT; Phần mềm quản lý hệ thống Camera và dịch vụ đường truyền Leaseline(30 tháng) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/08/2026 10:12
Vườn Quốc gia U Minh Hạ, tỉnh Cà Mau đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Mua sắm hạ tầng kỹ thuật CNTT; Phần mềm quản lý hệ thống Camera và dịch vụ đường truyền Leaseline(30 tháng) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/08/2026 10:36
Vườn Quốc gia U Minh Hạ, tỉnh Cà Mau công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập HSMT, đánh giá kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG PHÁT CM
14/08/2026 08:52
Vườn Quốc gia U Minh Hạ, tỉnh Cà Mau công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm định HSMT, Kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XD CHÍ NGUYỆN
14/08/2026 08:44
Vườn Quốc gia U Minh Hạ, tỉnh Cà Mau đăng tải KHLCNT Nâng cấp, mở rộng hệ thống Camera chuyên dùng phục vụ công tác quản lý, bảo vệ rừng và phòng cháy, chữa cháy rừng với 4 gói thầu.
14/08/2026 08:16
Vườn Quốc gia U Minh Hạ, tỉnh Cà Mau công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập HSMT, đánh giá kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG PHÁT CM
06/08/2026 15:45
Vườn Quốc gia U Minh Hạ, tỉnh Cà Mau công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm định HSMT, Kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XD CHÍ NGUYỆN
06/08/2026 15:40
Vườn Quốc gia U Minh Hạ, tỉnh Cà Mau đăng tải KHLCNT Nâng cấp, mở rộng hệ thống Camera chuyên dùng phục vụ công tác quản lý, bảo vệ rừng và phòng cháy, chữa cháy rừng với 4 gói thầu.
04/08/2026 14:41
Bên mời thầu Vườn Quốc gia U Minh Hạ, tỉnh Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 19: Cắm mốc của chủ đầu tư Vườn Quốc gia U Minh Hạ, tỉnh Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đo đạc bản đồ và thiết kế xây dựng CHK Việt Nam
22/07/2026 10:58
Bên mời thầu Vườn Quốc gia U Minh Hạ, tỉnh Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 18: Lập hồ sơ theo GIS của chủ đầu tư Vườn Quốc gia U Minh Hạ, tỉnh Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG VĨNH XUÂN
22/07/2026 10:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Vườn Quốc gia U Minh Hạ, tỉnh Cà Mau công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 19: Cắm mốc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐO ĐẠC BẢN ĐỒ MIỀN NAM, Công ty cổ phần đo đạc bản đồ và thiết kế xây dựng CHK Việt Nam
22/07/2026 10:58
Vườn Quốc gia U Minh Hạ, tỉnh Cà Mau công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 18: Lập hồ sơ theo GIS.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG VĨNH XUÂN
22/07/2026 10:42
Vườn Quốc gia U Minh Hạ, tỉnh Cà Mau đăng tải KHLCNT Lập quy hoạch phân khu xây dựng Khu du lịch sinh thài, nghỉ dưỡng, giải trí Vườn Quốc gia U Minh Hạ, tỷ lệ 1/2000 với 19 gói thầu.
22/07/2026 09:47
Vườn Quốc gia U Minh Hạ, tỉnh Cà Mau công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 12: Giám sát cắm mốc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÀI NGUYÊN MÔI TRƯỜNG VÂN NGỌC
01/07/2026 20:07
Vườn Quốc gia U Minh Hạ, tỉnh Cà Mau công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 14: Thẩm tra dự toán cắm mốc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Tư vấn Thương mại và Xây dựng Tín Thành
24/06/2026 16:44
Vườn Quốc gia U Minh Hạ, tỉnh Cà Mau công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 13: Lập nhiệm vụ cắm mốc và phương án kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư Vấn Xây Dựng Đo Đạc Bản Đồ Tấn Cường
22/06/2026 15:20
Vườn Quốc gia U Minh Hạ, tỉnh Cà Mau công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Công bố quy hoạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐO ĐẠC BẢN ĐỒ MIỀN NAM
08/06/2026 09:57
Vườn Quốc gia U Minh Hạ, tỉnh Cà Mau công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 12: Lập và đăng ký kế hoạch bảo vệ môi trường.
- Nhà thầu trúng thầu:
25/08/2025 08:22
Vườn Quốc gia U Minh Hạ, tỉnh Cà Mau công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 38: Giám sát thi công xây dựng công trình gói thầu số 43.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NHẬT PHÁT CÀ MAU
06/08/2025 10:08
Vườn Quốc gia U Minh Hạ, tỉnh Cà Mau đăng tải KHLCNT KHLCNT bổ sung một số gói thầu thuộc Dự án đầu tư cải tạo, nâng cấp đường giao thông Vườn quốc gia U Minh Hạ (lần 2) với 11 gói thầu.
08/07/2025 14:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Vườn Quốc gia U Minh Hạ, tỉnh Cà Mau đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Mua sắm hạ tầng kỹ thuật CNTT; Phần mềm quản lý hệ thống Camera và dịch vụ đường truyền Leaseline(30 tháng) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/08/2026 10:12
Vườn Quốc gia U Minh Hạ, tỉnh Cà Mau đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Mua sắm hạ tầng kỹ thuật CNTT; Phần mềm quản lý hệ thống Camera và dịch vụ đường truyền Leaseline(30 tháng) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/08/2026 10:36
Vườn Quốc gia U Minh Hạ, tỉnh Cà Mau công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập HSMT, đánh giá kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG PHÁT CM
14/08/2026 08:52
Vườn Quốc gia U Minh Hạ, tỉnh Cà Mau công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm định HSMT, Kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XD CHÍ NGUYỆN
14/08/2026 08:44
Vườn Quốc gia U Minh Hạ, tỉnh Cà Mau đăng tải KHLCNT Nâng cấp, mở rộng hệ thống Camera chuyên dùng phục vụ công tác quản lý, bảo vệ rừng và phòng cháy, chữa cháy rừng với 4 gói thầu.
14/08/2026 08:16
Vườn Quốc gia U Minh Hạ, tỉnh Cà Mau công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập HSMT, đánh giá kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG PHÁT CM
06/08/2026 15:45
Vườn Quốc gia U Minh Hạ, tỉnh Cà Mau công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm định HSMT, Kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XD CHÍ NGUYỆN
06/08/2026 15:40
Vườn Quốc gia U Minh Hạ, tỉnh Cà Mau đăng tải KHLCNT Nâng cấp, mở rộng hệ thống Camera chuyên dùng phục vụ công tác quản lý, bảo vệ rừng và phòng cháy, chữa cháy rừng với 4 gói thầu.
04/08/2026 14:41
Bên mời thầu Vườn Quốc gia U Minh Hạ, tỉnh Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 19: Cắm mốc của chủ đầu tư Vườn Quốc gia U Minh Hạ, tỉnh Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đo đạc bản đồ và thiết kế xây dựng CHK Việt Nam
22/07/2026 10:58
Bên mời thầu Vườn Quốc gia U Minh Hạ, tỉnh Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 18: Lập hồ sơ theo GIS của chủ đầu tư Vườn Quốc gia U Minh Hạ, tỉnh Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG VĨNH XUÂN
22/07/2026 10:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Vườn Quốc gia U Minh Hạ, tỉnh Cà Mau đã đăng tải 60 KHLCNT, trong đó có 197 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Vườn Quốc gia U Minh Hạ, tỉnh Cà Mau đã đăng tải 36 TBMT trong 33 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 22 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 14 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Vườn Quốc gia U Minh Hạ, tỉnh Cà Mau đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Vườn Quốc gia U Minh Hạ, tỉnh Cà Mau đã đăng tải 107 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 107 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 83 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Vườn Quốc gia U Minh Hạ, tỉnh Cà Mau có quan hệ với 83 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Vườn Quốc gia U Minh Hạ, tỉnh Cà Mau có quan hệ với 41 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Vườn Quốc gia U Minh Hạ, tỉnh Cà Mau có quan hệ với 5 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Mối quan hệ giữa người với người đã hỏng, nên sớm nhổ cỏ tận gốc, nếu không sớm muộn chúng cũng sẽ sinh trưởng thành độc thảo, kết thành một mạng lưới, sau đó khiến mình rơi vào trong đó không cách nào thoát ra nổi. "
Bào Kình Kình