Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Xí nghiệp Khai Thác Dầu Khí như sau:
- Có quan hệ với 0 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 0 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 0 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 70 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 35.921.523.436 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 30.289.584.484 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 15,68%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Xí nghiệp Khai Thác Dầu Khí như sau:
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 35.921.523.436 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 30.289.584.484 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 15,68%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Xí nghiệp Khai Thác Dầu Khí đã đăng tải kết quả gói thầu DV-007/17-DA/FPSO - Dịch vụ phân tích dầu bôi trơn cho Turbine và Diesel cho năm 2017 trên FPSO MSR-2714 (Đăng tải trên báo đấu thầu số 121 ngày 03/07/2017) của chủ đầu tư Xí nghiệp Khai Thác Dầu Khí.
03/07/2017 07:00
Bên mời thầu Xí nghiệp Khai Thác Dầu Khí đã đăng tải kết quả gói thầu VT-032/17-DA/FPSO - Máy đo áp suất hơi bão hòa tự động (MSR-2750) (Đăng tải trên báo đấu thầu số 121 ngày 03/07/2017) của chủ đầu tư Xí nghiệp Khai Thác Dầu Khí.
03/07/2017 07:00
Bên mời thầu Xí nghiệp Khai Thác Dầu Khí đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sơn bên trong bình áp lực - Đợt 1 (số hiệu gói thầu KT-020/17-VT) (Đăng tải trên báo đấu thầu số 121 ngày 03/07/2017) của chủ đầu tư Xí nghiệp Khai Thác Dầu Khí.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP DVKT DK quốc tế (Inter Petro)
03/07/2017 07:00
Bên mời thầu Xí nghiệp Khai Thác Dầu Khí đã đăng tải kết quả gói thầu Phụ tùng cơ khí - Phần tử lọc cho bơm Condensate 30P01A/B (VT-005/17-KT/TƯ). (Đăng tải trên báo đấu thầu số 116 ngày 26/06/2017) của chủ đầu tư Xí nghiệp Khai Thác Dầu Khí.
26/06/2017 07:25
Bên mời thầu Xí nghiệp Khai Thác Dầu Khí đã đăng tải kết quả gói thầu Ống thủy lực cho cẩu MSR-2333-1 (VT-029/17-DA/FPSO). (Đăng tải trên báo đấu thầu số 116 ngày 26/06/2017) của chủ đầu tư Xí nghiệp Khai Thác Dầu Khí.
26/06/2017 07:25
Bên mời thầu Xí nghiệp Khai Thác Dầu Khí đã đăng tải kết quả gói thầu Phụ tùng sửa chữa định kỳ phần cơ khí và phần điện - Tự động tàu VSP-02 (KT-015/17-VT). (Đăng tải trên báo đấu thầu số 114 ngày 22/06/2017) của chủ đầu tư Xí nghiệp Khai Thác Dầu Khí.
23/06/2017 08:06
Bên mời thầu Xí nghiệp Khai Thác Dầu Khí đã đăng tải kết quả gói thầu VT-012/17-DA/FPSO - Vật tư cho hệ thống làm mát dầu và khí của Turbine - máy nén MSR-2553Rev1 (Item 3; 12; 13); MSR-2626 Rev1 (Đăng tải trên báo đấu thầu số 105 ngày 12/06/2017) của chủ đầu tư Xí nghiệp Khai Thác Dầu Khí.
12/06/2017 08:12
Bên mời thầu Xí nghiệp Khai Thác Dầu Khí đã đăng tải kết quả gói thầu Sơn và dung môi (để bảo dưỡng công trình biển) (KT-010/17-VT) (Đăng tải trên báo đấu thầu số 103 ngày 07/06/2017) của chủ đầu tư Xí nghiệp Khai Thác Dầu Khí.
07/06/2017 06:14
Bên mời thầu Xí nghiệp Khai Thác Dầu Khí đã đăng tải kết quả gói thầu Vật tư sửa chữa hệ thống phun mưa cho giàn CTP-2 (KT-006/17-VT) (Đăng tải trên báo đấu thầu số 102 ngày 06/06/2017) của chủ đầu tư Xí nghiệp Khai Thác Dầu Khí.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần TM & dầu khí Biển ( POTS) trúng thầu mục 1;2; Công ty TNHH Kỹ thuật Công nghệ Lê Vũ trúng thầu mục 3.
06/06/2017 07:30
Bên mời thầu Xí nghiệp Khai Thác Dầu Khí đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thân van (body) và bộ điều khiển (actuator) của van điều khiển mức 50-LV-5520 hệ thống Hypochlorite và vật tư thay thế cho van điều khiển lưu lượng 40-FV-5300 hệ thống ép vỉa trên tàu FPSO TGT-1 - MSR 2521 + 2610 (VT-024/17-DA/FPSO). (Đăng tải trên báo đấu thầu số 97 ngày 30/05/2017) của chủ đầu tư Xí nghiệp Khai Thác Dầu Khí.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Giải pháp kỹ thuật ATA trúng thầu nhóm I (mục 1); Công ty CP Kỹ thuật Toàn Thắng trúng thầu nhóm II (mục 2 đến mục 5)
30/05/2017 08:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Xí nghiệp Khai Thác Dầu Khí công bố kết quả gói thầu DV-007/17-DA/FPSO - Dịch vụ phân tích dầu bôi trơn cho Turbine và Diesel cho năm 2017 trên FPSO MSR-2714 (Đăng tải trên báo đấu thầu số 121 ngày 03/07/2017).
- Nhà thầu trúng thầu: CTCP Dầu khí Thái Bình Dương
03/07/2017 07:00
Xí nghiệp Khai Thác Dầu Khí công bố kết quả gói thầu VT-032/17-DA/FPSO - Máy đo áp suất hơi bão hòa tự động (MSR-2750) (Đăng tải trên báo đấu thầu số 121 ngày 03/07/2017).
- Nhà thầu trúng thầu: CTCP DVKTDK Hoàng Long
03/07/2017 07:00
Xí nghiệp Khai Thác Dầu Khí công bố kết quả gói thầu Mua sơn bên trong bình áp lực - Đợt 1 (số hiệu gói thầu KT-020/17-VT) (Đăng tải trên báo đấu thầu số 121 ngày 03/07/2017).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP DVKT DK quốc tế (Inter Petro)
03/07/2017 07:00
Xí nghiệp Khai Thác Dầu Khí công bố kết quả gói thầu Phụ tùng cơ khí - Phần tử lọc cho bơm Condensate 30P01A/B (VT-005/17-KT/TƯ). (Đăng tải trên báo đấu thầu số 116 ngày 26/06/2017).
- Nhà thầu trúng thầu: - Công ty TNHH Kỹ thuật Ecopower trúng thầu mục 1 - Côngty TNHH Thiết bị và Kỹ thuật Khánh Linh trúng thầu mục 2
26/06/2017 07:25
Xí nghiệp Khai Thác Dầu Khí công bố kết quả gói thầu Ống thủy lực cho cẩu MSR-2333-1 (VT-029/17-DA/FPSO). (Đăng tải trên báo đấu thầu số 116 ngày 26/06/2017).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đào tạo & Dịch vụ Hoàng Nguyên trúng thầu trọn gói
26/06/2017 07:25
Xí nghiệp Khai Thác Dầu Khí công bố kết quả gói thầu Phụ tùng sửa chữa định kỳ phần cơ khí và phần điện - Tự động tàu VSP-02 (KT-015/17-VT). (Đăng tải trên báo đấu thầu số 114 ngày 22/06/2017).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty DV TM Công nghiệp tàu thủy Vũng Tàu trúng thầu mục 1 đến 5, 10; Công ty TNHH Đại Hải Đăng trúng thầu mục 6-:-9, 11-:-14, 16, 17; Công ty TNHH TM&DV Chiến Thắng trúng thầu mục 15
23/06/2017 08:06
Xí nghiệp Khai Thác Dầu Khí công bố kết quả gói thầu VT-012/17-DA/FPSO - Vật tư cho hệ thống làm mát dầu và khí của Turbine - máy nén MSR-2553Rev1 (Item 3; 12; 13); MSR-2626 Rev1 (Đăng tải trên báo đấu thầu số 105 ngày 12/06/2017).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP Thương mại kỹ thuật M.T
12/06/2017 08:12
Xí nghiệp Khai Thác Dầu Khí công bố kết quả gói thầu Sơn và dung môi (để bảo dưỡng công trình biển) (KT-010/17-VT) (Đăng tải trên báo đấu thầu số 103 ngày 07/06/2017).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Sơn Á Đông
07/06/2017 06:14
Xí nghiệp Khai Thác Dầu Khí công bố kết quả gói thầu Vật tư sửa chữa hệ thống phun mưa cho giàn CTP-2 (KT-006/17-VT) (Đăng tải trên báo đấu thầu số 102 ngày 06/06/2017).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần TM & dầu khí Biển ( POTS) trúng thầu mục 1;2; Công ty TNHH Kỹ thuật Công nghệ Lê Vũ trúng thầu mục 3.
06/06/2017 07:30
Xí nghiệp Khai Thác Dầu Khí công bố kết quả gói thầu Cung cấp thân van (body) và bộ điều khiển (actuator) của van điều khiển mức 50-LV-5520 hệ thống Hypochlorite và vật tư thay thế cho van điều khiển lưu lượng 40-FV-5300 hệ thống ép vỉa trên tàu FPSO TGT-1 - MSR 2521 + 2610 (VT-024/17-DA/FPSO). (Đăng tải trên báo đấu thầu số 97 ngày 30/05/2017).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Giải pháp kỹ thuật ATA trúng thầu nhóm I (mục 1); Công ty CP Kỹ thuật Toàn Thắng trúng thầu nhóm II (mục 2 đến mục 5)
30/05/2017 08:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Xí nghiệp Khai Thác Dầu Khí đã đăng tải kết quả gói thầu DV-007/17-DA/FPSO - Dịch vụ phân tích dầu bôi trơn cho Turbine và Diesel cho năm 2017 trên FPSO MSR-2714 (Đăng tải trên báo đấu thầu số 121 ngày 03/07/2017) của chủ đầu tư Xí nghiệp Khai Thác Dầu Khí.
03/07/2017 07:00
Bên mời thầu Xí nghiệp Khai Thác Dầu Khí đã đăng tải kết quả gói thầu VT-032/17-DA/FPSO - Máy đo áp suất hơi bão hòa tự động (MSR-2750) (Đăng tải trên báo đấu thầu số 121 ngày 03/07/2017) của chủ đầu tư Xí nghiệp Khai Thác Dầu Khí.
03/07/2017 07:00
Bên mời thầu Xí nghiệp Khai Thác Dầu Khí đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sơn bên trong bình áp lực - Đợt 1 (số hiệu gói thầu KT-020/17-VT) (Đăng tải trên báo đấu thầu số 121 ngày 03/07/2017) của chủ đầu tư Xí nghiệp Khai Thác Dầu Khí.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP DVKT DK quốc tế (Inter Petro)
03/07/2017 07:00
Bên mời thầu Xí nghiệp Khai Thác Dầu Khí đã đăng tải kết quả gói thầu Phụ tùng cơ khí - Phần tử lọc cho bơm Condensate 30P01A/B (VT-005/17-KT/TƯ). (Đăng tải trên báo đấu thầu số 116 ngày 26/06/2017) của chủ đầu tư Xí nghiệp Khai Thác Dầu Khí.
26/06/2017 07:25
Bên mời thầu Xí nghiệp Khai Thác Dầu Khí đã đăng tải kết quả gói thầu Ống thủy lực cho cẩu MSR-2333-1 (VT-029/17-DA/FPSO). (Đăng tải trên báo đấu thầu số 116 ngày 26/06/2017) của chủ đầu tư Xí nghiệp Khai Thác Dầu Khí.
26/06/2017 07:25
Bên mời thầu Xí nghiệp Khai Thác Dầu Khí đã đăng tải kết quả gói thầu Phụ tùng sửa chữa định kỳ phần cơ khí và phần điện - Tự động tàu VSP-02 (KT-015/17-VT). (Đăng tải trên báo đấu thầu số 114 ngày 22/06/2017) của chủ đầu tư Xí nghiệp Khai Thác Dầu Khí.
23/06/2017 08:06
Bên mời thầu Xí nghiệp Khai Thác Dầu Khí đã đăng tải kết quả gói thầu VT-012/17-DA/FPSO - Vật tư cho hệ thống làm mát dầu và khí của Turbine - máy nén MSR-2553Rev1 (Item 3; 12; 13); MSR-2626 Rev1 (Đăng tải trên báo đấu thầu số 105 ngày 12/06/2017) của chủ đầu tư Xí nghiệp Khai Thác Dầu Khí.
12/06/2017 08:12
Bên mời thầu Xí nghiệp Khai Thác Dầu Khí đã đăng tải kết quả gói thầu Sơn và dung môi (để bảo dưỡng công trình biển) (KT-010/17-VT) (Đăng tải trên báo đấu thầu số 103 ngày 07/06/2017) của chủ đầu tư Xí nghiệp Khai Thác Dầu Khí.
07/06/2017 06:14
Bên mời thầu Xí nghiệp Khai Thác Dầu Khí đã đăng tải kết quả gói thầu Vật tư sửa chữa hệ thống phun mưa cho giàn CTP-2 (KT-006/17-VT) (Đăng tải trên báo đấu thầu số 102 ngày 06/06/2017) của chủ đầu tư Xí nghiệp Khai Thác Dầu Khí.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần TM & dầu khí Biển ( POTS) trúng thầu mục 1;2; Công ty TNHH Kỹ thuật Công nghệ Lê Vũ trúng thầu mục 3.
06/06/2017 07:30
Bên mời thầu Xí nghiệp Khai Thác Dầu Khí đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thân van (body) và bộ điều khiển (actuator) của van điều khiển mức 50-LV-5520 hệ thống Hypochlorite và vật tư thay thế cho van điều khiển lưu lượng 40-FV-5300 hệ thống ép vỉa trên tàu FPSO TGT-1 - MSR 2521 + 2610 (VT-024/17-DA/FPSO). (Đăng tải trên báo đấu thầu số 97 ngày 30/05/2017) của chủ đầu tư Xí nghiệp Khai Thác Dầu Khí.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Giải pháp kỹ thuật ATA trúng thầu nhóm I (mục 1); Công ty CP Kỹ thuật Toàn Thắng trúng thầu nhóm II (mục 2 đến mục 5)
30/05/2017 08:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Xí nghiệp Khai Thác Dầu Khí đã đăng tải 70 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 70 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Xí nghiệp Khai Thác Dầu Khí có quan hệ với 19 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Nếu tôi là những gì tôi có và nếu tôi đánh mất những gì tôi có thì tôi sẽ là ai? "
Erich Fromm
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.