Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu XÍ NGHIỆP KHO VẬN XĂNG DẦU K130 như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 66 nhà thầu.
- Đã công bố 13 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 80 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 91 gói thầu, trong đó có 62 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 39 gói (với 42 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 92 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 57 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,57 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,86%, Xây lắp 19,05%, Tư vấn 7,14%, Phi tư vấn 30,95%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 41.383.898.728 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 38.643.228.653 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,62%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu XÍ NGHIỆP KHO VẬN XĂNG DẦU K130 như sau:
- Có quan hệ với 66 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,57 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,86%, Xây lắp 19,05%, Tư vấn 7,14%, Phi tư vấn 30,95%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 41.383.898.728 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 38.643.228.653 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,62%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư XÍ NGHIỆP KHO VẬN XĂNG DẦU K130 như sau:
- Là chủ đầu tư của 13 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 103 KHLCNT trong đó có 73 KHLCNT tự đăng tải, có 30 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 55 TBMT trong đó tự mời thầu 42 TBMT, có 13 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu XÍ NGHIỆP KHO VẬN XĂNG DẦU K130 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thảm cao su cách điện của chủ đầu tư XÍ NGHIỆP KHO VẬN XĂNG DẦU K130.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU VS-TECH VIỆT NAM
21/07/2026 08:46
XÍ NGHIỆP KHO VẬN XĂNG DẦU K130 đăng tải KHLCNT KHLCNT hạng mục Thay thảm cao su cách điện nhà biến áp 22kV với 1 gói thầu.
17/07/2026 09:17
XÍ NGHIỆP KHO VẬN XĂNG DẦU K130 công bố kết quả gói thầu Sửa chữa màn hình Led tại hội trường Xí nghiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ QUỐC TẾ HMG
06/07/2026 13:46
XÍ NGHIỆP KHO VẬN XĂNG DẦU K130 công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN CÔNG NGHỆ - XÂY DỰNG PETROLIMEX
03/07/2026 16:21
XÍ NGHIỆP KHO VẬN XĂNG DẦU K130 công bố kết quả gói thầu Thi công sửa chữa nhà kinh doanh hàng hóa khác và kho dầu mỡ nhờn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG THỊNH ĐÔNG
18/06/2026 16:37
XÍ NGHIỆP KHO VẬN XĂNG DẦU K130 đăng tải KHLCNT Sửa chữa công nghệ hồi dầu từ K13 lên khu H (Giai đoạn chuẩn bị dự án) với 1 gói thầu.
18/06/2026 09:23
XÍ NGHIỆP KHO VẬN XĂNG DẦU K130 đăng tải KHLCNT Sửa chữa màn hình Led tại hội trường Xí nghiệp với 1 gói thầu.
15/06/2026 09:31
XÍ NGHIỆP KHO VẬN XĂNG DẦU K130 công bố kết quả gói thầu Kiểm tra kỹ thuật tuyến ống năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ THIẾT KẾ KIẾN TRÚC ACC
02/06/2026 15:34
XÍ NGHIỆP KHO VẬN XĂNG DẦU K130 đăng tải TBMT Cung cấp thảm cao su cách điện theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
29/05/2026 15:50
XÍ NGHIỆP KHO VẬN XĂNG DẦU K130 đăng tải KHLCNT KHLCNT hạng mục Thay thảm cao su cách điện nhà biến áp 22kV với 1 gói thầu.
26/05/2026 14:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
XÍ NGHIỆP KHO VẬN XĂNG DẦU K130 công bố kết quả gói thầu Cung cấp thảm cao su cách điện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU VS-TECH VIỆT NAM
21/07/2026 08:46
XÍ NGHIỆP KHO VẬN XĂNG DẦU K130 công bố kết quả gói thầu Mua phương tiện PCCC&CNCH năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ LLAMA QUỐC TẾ
18/12/2025 08:59
XÍ NGHIỆP KHO VẬN XĂNG DẦU K130 công bố kết quả gói thầu Gói 2: Thi công cải tạo công nghệ, lắp đặt thiết bị công nghệ trạm bơm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG
10/12/2025 10:50
XÍ NGHIỆP KHO VẬN XĂNG DẦU K130 công bố kết quả gói thầu Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty cổ phần bảo hiểm Petrolimex
19/11/2025 16:42
XÍ NGHIỆP KHO VẬN XĂNG DẦU K130 công bố kết quả gói thầu Thi công lắp đặt van và công nghệ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN PCC - 1 HÀ NỘI
04/11/2025 09:42
XÍ NGHIỆP KHO VẬN XĂNG DẦU K130 công bố kết quả gói thầu Kiểm toán dự án hoàn thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN ĐỊNH GIÁ ĐẠI DƯƠNG
25/09/2025 11:12
XÍ NGHIỆP KHO VẬN XĂNG DẦU K130 công bố kết quả gói thầu Thi công hệ thống xử lý nước thải sinh hoạt..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DIGIVERSE
19/08/2025 16:26
XÍ NGHIỆP KHO VẬN XĂNG DẦU K130 công bố kết quả gói thầu Gói 1: Cung cấp, lắp đặt máy bơm và thiết bị công nghệ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ XĂNG DẦU PETROLIMEX
16/07/2025 15:32
XÍ NGHIỆP KHO VẬN XĂNG DẦU K130 công bố KQMT gói thầu Thi công hệ thống xử lý nước thải sinh hoạt. với 2 nhà thầu tham gia.
14/07/2025 09:47
XÍ NGHIỆP KHO VẬN XĂNG DẦU K130 công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát địa hình, lập báo cáo Kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH 1 THÀNH VIÊN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG QUẢNG
09/07/2025 11:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu XÍ NGHIỆP KHO VẬN XĂNG DẦU K130 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thảm cao su cách điện của chủ đầu tư XÍ NGHIỆP KHO VẬN XĂNG DẦU K130.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU VS-TECH VIỆT NAM
21/07/2026 08:46
XÍ NGHIỆP KHO VẬN XĂNG DẦU K130 đăng tải KHLCNT KHLCNT hạng mục Thay thảm cao su cách điện nhà biến áp 22kV với 1 gói thầu.
17/07/2026 09:17
XÍ NGHIỆP KHO VẬN XĂNG DẦU K130 công bố kết quả gói thầu Sửa chữa màn hình Led tại hội trường Xí nghiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ QUỐC TẾ HMG
06/07/2026 13:46
XÍ NGHIỆP KHO VẬN XĂNG DẦU K130 công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN CÔNG NGHỆ - XÂY DỰNG PETROLIMEX
03/07/2026 16:21
XÍ NGHIỆP KHO VẬN XĂNG DẦU K130 công bố kết quả gói thầu Thi công sửa chữa nhà kinh doanh hàng hóa khác và kho dầu mỡ nhờn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG THỊNH ĐÔNG
18/06/2026 16:37
XÍ NGHIỆP KHO VẬN XĂNG DẦU K130 đăng tải KHLCNT Sửa chữa công nghệ hồi dầu từ K13 lên khu H (Giai đoạn chuẩn bị dự án) với 1 gói thầu.
18/06/2026 09:23
XÍ NGHIỆP KHO VẬN XĂNG DẦU K130 đăng tải KHLCNT Sửa chữa màn hình Led tại hội trường Xí nghiệp với 1 gói thầu.
15/06/2026 09:31
XÍ NGHIỆP KHO VẬN XĂNG DẦU K130 công bố kết quả gói thầu Kiểm tra kỹ thuật tuyến ống năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ THIẾT KẾ KIẾN TRÚC ACC
02/06/2026 15:34
XÍ NGHIỆP KHO VẬN XĂNG DẦU K130 đăng tải TBMT Cung cấp thảm cao su cách điện theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
29/05/2026 15:50
XÍ NGHIỆP KHO VẬN XĂNG DẦU K130 đăng tải KHLCNT KHLCNT hạng mục Thay thảm cao su cách điện nhà biến áp 22kV với 1 gói thầu.
26/05/2026 14:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu XÍ NGHIỆP KHO VẬN XĂNG DẦU K130 đã đăng tải 80 KHLCNT, trong đó có 91 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu XÍ NGHIỆP KHO VẬN XĂNG DẦU K130 đã đăng tải 42 TBMT trong 39 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 42 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu XÍ NGHIỆP KHO VẬN XĂNG DẦU K130 đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu XÍ NGHIỆP KHO VẬN XĂNG DẦU K130 đã đăng tải 92 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 92 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 57 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu XÍ NGHIỆP KHO VẬN XĂNG DẦU K130 có quan hệ với 66 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu XÍ NGHIỆP KHO VẬN XĂNG DẦU K130 có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu XÍ NGHIỆP KHO VẬN XĂNG DẦU K130 có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Cuộc sống cũng giống như trò chơi boomerang. Sớm hay muộn rồi những suy nghĩ, lời nói và hành động của chúng ta sẽ quay trở lại chúng ta với sự chính xác đến không ngờ. "
Florence Scovel Shinn
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.