Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu XÍ NGHIỆP XĂNG DẦU K131 như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 56 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 60 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 57 gói thầu, trong đó có 60 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 23 gói (với 25 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 56 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 35 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,18 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,00%, Xây lắp 24,00%, Tư vấn 4,00%, Phi tư vấn 32,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.871.286.118 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.237.690.021 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,34%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu XÍ NGHIỆP XĂNG DẦU K131 như sau:
- Có quan hệ với 56 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,18 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,00%, Xây lắp 24,00%, Tư vấn 4,00%, Phi tư vấn 32,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.871.286.118 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.237.690.021 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,34%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư XÍ NGHIỆP XĂNG DẦU K131 như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 66 KHLCNT trong đó có 52 KHLCNT tự đăng tải, có 14 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 26 TBMT trong đó tự mời thầu 25 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
XÍ NGHIỆP XĂNG DẦU K131 công bố kết quả gói thầu Thi công rửa bề mặt ngoài 04 bể chứa Xăng dầu 10.000 m3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VÀ XUẤT NHẬP KHẨU THÁI HÒA
28/08/2026 17:31
XÍ NGHIỆP XĂNG DẦU K131 đăng tải KHLCNT Rửa bề mặt ngoài 04 bể chứa Xăng dầu 10.000 m3 (A7, A9, B8, B10) - Kho Xăng dầu K131 với 1 gói thầu.
24/08/2026 17:59
XÍ NGHIỆP XĂNG DẦU K131 công bố kết quả gói thầu Tổ chức cho CBCNV-NLĐ Xí nghiệp đi tham quan, du lịch đợt 3 năm 2026,Tour Hải Phòng - Pleiku- KonTum- Buôn Ma Thuột - Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VẬN TẢI & DU LỊCH HẢI NAM
01/08/2026 16:42
XÍ NGHIỆP XĂNG DẦU K131 đăng tải KHLCNT Tổ chức cho CBCNV-NLĐ Xí nghiệp đi tham quan, du lịch đợt 3 năm 2026, Tour Hải Phòng - Pleiku- KonTum- Buôn Ma Thuột - Hải Phòng với 1 gói thầu.
30/07/2026 10:34
XÍ NGHIỆP XĂNG DẦU K131 công bố kết quả gói thầu Tổ chức cho CBCNV-NLĐ Xí nghiệp đi tham quan, du lịch đợt 1 năm 2026, Tour Hải Phòng- Nghĩa Lộ - Tú Lệ - Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN QUỐC TẾ HÒA BÌNH TRAVEL
24/06/2026 18:00
XÍ NGHIỆP XĂNG DẦU K131 đăng tải KHLCNT Tổ chức cho CBCNV-NLĐ Xí nghiệp đi tham quan, du lịch đợt 1 năm 2026, Tour Hải Phòng- Nghĩa Lộ - Tú Lệ - Hải Phòng với 1 gói thầu.
24/06/2026 17:43
XÍ NGHIỆP XĂNG DẦU K131 đăng tải KHLCNT Tổ chức cho CBCNV-NLĐ Xí nghiệp đi tham quan, du lịch đợt 1 năm 2026, Tour Hải Phòng- Nghĩa Lộ - Tú Lệ - Hải Phòng với 1 gói thầu.
23/06/2026 14:38
XÍ NGHIỆP XĂNG DẦU K131 công bố kết quả gói thầu Thi công gia cố.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN LỢI XUÂN
04/03/2026 15:10
XÍ NGHIỆP XĂNG DẦU K131 công bố kết quả gói thầu Lập hồ sơ báo cáo KTKT xử lý trơ treo tuyến K131-HD đoạn vượt sông Kinh Môn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG PETROLIMEX
05/02/2026 16:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
XÍ NGHIỆP XĂNG DẦU K131 công bố kết quả gói thầu Cung cấpbộ hiển thị RDU chân bể A7 và B8 hệ thống đo mức bể 10.000m3 kho XD K131.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ CAO B&T VIỆT NAM
23/06/2025 15:43
XÍ NGHIỆP XĂNG DẦU K131 đăng tải KHLCNT Sơn bề mặt ngoài 06 bể chứa Xăng dầu 2.000 m3 – Bể A1, A3, A5, B2, B4, B6 với 1 gói thầu.
13/06/2025 14:01
XÍ NGHIỆP XĂNG DẦU K131 công bố kết quả gói thầu Sửa chữa phần mềm vận hành Kho xăng dầu K131(Sau khi sửa chữa thêm 02 họng xuất).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tự động hóa và Phần mềm Bạch Kim
04/06/2025 14:56
XÍ NGHIỆP XĂNG DẦU K131 công bố kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt bộ phát xung cho đồng hồ lưu lượng bến xuất xăng dầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LIÊN DOANH OVAL VIỆT NAM
04/06/2025 14:55
XÍ NGHIỆP XĂNG DẦU K131 công bố KQMT gói thầu Cung cấpbộ hiển thị RDU chân bể A7 và B8 hệ thống đo mức bể 10.000m3 kho XD K131 với 1 nhà thầu tham gia.
29/05/2025 14:56
XÍ NGHIỆP XĂNG DẦU K131 công bố kết quả gói thầu Gói thấu số 1: Gia cố trơ treo đoạn ống vượt sông Hàn và sông Thái Bình tuyến K131-Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN LỢI XUÂN
26/05/2025 17:02
XÍ NGHIỆP XĂNG DẦU K131 công bố kết quả gói thầu Thi công Sửa chữa cột biển báo hiệu đường thủy nội địa tuyến K131-HD.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VÀ XUẤT NHẬP KHẨU THÁI HÒA
23/05/2025 16:34
XÍ NGHIỆP XĂNG DẦU K131 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Lặn kiểm tra nghiệm thu sau thực hiện gia cố 2 đoạn ống vượt sông Hàn và sông Thái Bình tuyến K131-Hải Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SỬA CHỮA TÀU VÀ CÁC CÔNG TRÌNH NGẦM DHL
23/05/2025 15:26
XÍ NGHIỆP XĂNG DẦU K131 công bố kết quả gói thầu Thay thế cầu dao phụ tải 35 KV ( lộ 371E2.11 nhánh đi XNXDK131).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY LẮP VÀ DỊCH VỤ DUY ANH
22/05/2025 09:41
XÍ NGHIỆP XĂNG DẦU K131 đăng tải KHLCNT Sửa chữa cột biển báo hiệu đường thủy nội địa tuyến K131-HD với 1 gói thầu.
21/05/2025 14:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
XÍ NGHIỆP XĂNG DẦU K131 công bố kết quả gói thầu Thi công rửa bề mặt ngoài 04 bể chứa Xăng dầu 10.000 m3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VÀ XUẤT NHẬP KHẨU THÁI HÒA
28/08/2026 17:31
XÍ NGHIỆP XĂNG DẦU K131 đăng tải KHLCNT Rửa bề mặt ngoài 04 bể chứa Xăng dầu 10.000 m3 (A7, A9, B8, B10) - Kho Xăng dầu K131 với 1 gói thầu.
24/08/2026 17:59
XÍ NGHIỆP XĂNG DẦU K131 công bố kết quả gói thầu Tổ chức cho CBCNV-NLĐ Xí nghiệp đi tham quan, du lịch đợt 3 năm 2026,Tour Hải Phòng - Pleiku- KonTum- Buôn Ma Thuột - Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VẬN TẢI & DU LỊCH HẢI NAM
01/08/2026 16:42
XÍ NGHIỆP XĂNG DẦU K131 đăng tải KHLCNT Tổ chức cho CBCNV-NLĐ Xí nghiệp đi tham quan, du lịch đợt 3 năm 2026, Tour Hải Phòng - Pleiku- KonTum- Buôn Ma Thuột - Hải Phòng với 1 gói thầu.
30/07/2026 10:34
XÍ NGHIỆP XĂNG DẦU K131 công bố kết quả gói thầu Tổ chức cho CBCNV-NLĐ Xí nghiệp đi tham quan, du lịch đợt 1 năm 2026, Tour Hải Phòng- Nghĩa Lộ - Tú Lệ - Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN QUỐC TẾ HÒA BÌNH TRAVEL
24/06/2026 18:00
XÍ NGHIỆP XĂNG DẦU K131 đăng tải KHLCNT Tổ chức cho CBCNV-NLĐ Xí nghiệp đi tham quan, du lịch đợt 1 năm 2026, Tour Hải Phòng- Nghĩa Lộ - Tú Lệ - Hải Phòng với 1 gói thầu.
24/06/2026 17:43
XÍ NGHIỆP XĂNG DẦU K131 đăng tải KHLCNT Tổ chức cho CBCNV-NLĐ Xí nghiệp đi tham quan, du lịch đợt 1 năm 2026, Tour Hải Phòng- Nghĩa Lộ - Tú Lệ - Hải Phòng với 1 gói thầu.
23/06/2026 14:38
XÍ NGHIỆP XĂNG DẦU K131 công bố kết quả gói thầu Thi công gia cố.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN LỢI XUÂN
04/03/2026 15:10
XÍ NGHIỆP XĂNG DẦU K131 công bố kết quả gói thầu Lập hồ sơ báo cáo KTKT xử lý trơ treo tuyến K131-HD đoạn vượt sông Kinh Môn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG PETROLIMEX
05/02/2026 16:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu XÍ NGHIỆP XĂNG DẦU K131 đã đăng tải 60 KHLCNT, trong đó có 57 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu XÍ NGHIỆP XĂNG DẦU K131 đã đăng tải 25 TBMT trong 23 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 25 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu XÍ NGHIỆP XĂNG DẦU K131 đã đăng tải 56 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 56 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 35 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu XÍ NGHIỆP XĂNG DẦU K131 có quan hệ với 56 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu XÍ NGHIỆP XĂNG DẦU K131 có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu XÍ NGHIỆP XĂNG DẦU K131 có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info
"Bạn hãy làm việc đi! Nếu đang đêm tỉnh giấc và chợt nghĩ ra có việc cần phải làm mà ta chưa làm được thì bạn hãy vùng dậy mà làm. "
Đê-xtôi-epxki
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.