Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư AGRIBANK CHI NHÁNH BẮC GIANG II như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 41 nhà thầu.
- Đã công bố 8 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 40 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 93 gói thầu, trong đó có 30 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 31 gói (với 33 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 55 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 34 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 43 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 37 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,61%, Xây lắp 24,24%, Tư vấn 6,06%, Phi tư vấn 9,09%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 73.749.476.971 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 72.622.936.653 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,53%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư AGRIBANK CHI NHÁNH BẮC GIANG II như sau:
- Có quan hệ với 41 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,61%, Xây lắp 24,24%, Tư vấn 6,06%, Phi tư vấn 9,09%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 73.749.476.971 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 72.622.936.653 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,53%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu AGRIBANK CHI NHÁNH BẮC GIANG II đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư AGRIBANK CHI NHÁNH BẮC GIANG II.
01/07/2026 15:30
Bên mời thầu AGRIBANK CHI NHÁNH BẮC GIANG II đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư AGRIBANK CHI NHÁNH BẮC GIANG II.
01/07/2026 15:28
Bên mời thầu AGRIBANK CHI NHÁNH BẮC GIANG II đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát xây dựng của chủ đầu tư AGRIBANK CHI NHÁNH BẮC GIANG II.
01/07/2026 15:26
Bên mời thầu AGRIBANK CHI NHÁNH BẮC GIANG II đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát khảo sát xây dựng của chủ đầu tư AGRIBANK CHI NHÁNH BẮC GIANG II.
01/07/2026 15:24
Bên mời thầu AGRIBANK CHI NHÁNH BẮC GIANG II đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định giá của chủ đầu tư AGRIBANK CHI NHÁNH BẮC GIANG II.
01/07/2026 15:22
Bên mời thầu AGRIBANK CHI NHÁNH BẮC GIANG II đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư AGRIBANK CHI NHÁNH BẮC GIANG II.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KẾT NỐI XÂY DỰNG VIỆT
01/07/2026 15:20
Bên mời thầu AGRIBANK CHI NHÁNH BẮC GIANG II đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quy hoạch tổng mặt bằng của chủ đầu tư AGRIBANK CHI NHÁNH BẮC GIANG II.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn kỹ thuật xây dựng 268
01/07/2026 15:15
Bên mời thầu AGRIBANK CHI NHÁNH BẮC GIANG II đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư công trình: Hạng mục phụ trợ Agribank chi nhánh Lục Nam Bắc Giang II của chủ đầu tư AGRIBANK CHI NHÁNH BẮC GIANG II với 7 gói thầu.
04/05/2026 16:54
Bên mời thầu AGRIBANK CHI NHÁNH BẮC GIANG II đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư AGRIBANK CHI NHÁNH BẮC GIANG II.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư XD Thành Công
13/04/2026 14:29
Bên mời thầu AGRIBANK CHI NHÁNH BẮC GIANG II đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát khảo sát xây dựng của chủ đầu tư AGRIBANK CHI NHÁNH BẮC GIANG II.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THIÊN MINH ĐỨC
13/04/2026 14:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
AGRIBANK CHI NHÁNH BẮC GIANG II công bố kết quả gói thầu Kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN ĐÔNG Á
24/11/2025 14:16
AGRIBANK CHI NHÁNH BẮC GIANG II công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VHOMEC
20/11/2025 17:53
AGRIBANK CHI NHÁNH BẮC GIANG II công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế, dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kiểm định chất lượng và kinh tế xây dựng Bắc Ninh số 1
20/11/2025 17:51
AGRIBANK CHI NHÁNH BẮC GIANG II công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VHOMEC
20/11/2025 17:48
AGRIBANK CHI NHÁNH BẮC GIANG II đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gia đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Sửa chữa Hạng mục phụ trợ Agribank CN huyện Sơn Động với 3 gói thầu.
20/11/2025 17:44
AGRIBANK CHI NHÁNH BẮC GIANG II công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG HÀI HÒA
20/11/2025 17:40
AGRIBANK CHI NHÁNH BẮC GIANG II đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình Sửa chữa Hạng mục phụ trợ Agribank CN huyện Sơn Động với 3 gói thầu.
20/11/2025 17:35
AGRIBANK CHI NHÁNH BẮC GIANG II đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gia đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Sửa chữa Hạng mục phụ trợ Agribank CN huyện Sơn Động với 3 gói thầu.
20/11/2025 17:25
AGRIBANK CHI NHÁNH BẮC GIANG II công bố kết quả gói thầu Lập Hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KẾT NỐI XÂY DỰNG VIỆT
06/12/2024 16:55
AGRIBANK CHI NHÁNH BẮC GIANG II đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Thuê dịch vụ bảo vệ với 2 gói thầu.
27/11/2024 11:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu AGRIBANK CHI NHÁNH BẮC GIANG II đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư AGRIBANK CHI NHÁNH BẮC GIANG II.
01/07/2026 15:30
Bên mời thầu AGRIBANK CHI NHÁNH BẮC GIANG II đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư AGRIBANK CHI NHÁNH BẮC GIANG II.
01/07/2026 15:28
Bên mời thầu AGRIBANK CHI NHÁNH BẮC GIANG II đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát xây dựng của chủ đầu tư AGRIBANK CHI NHÁNH BẮC GIANG II.
01/07/2026 15:26
Bên mời thầu AGRIBANK CHI NHÁNH BẮC GIANG II đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát khảo sát xây dựng của chủ đầu tư AGRIBANK CHI NHÁNH BẮC GIANG II.
01/07/2026 15:24
Bên mời thầu AGRIBANK CHI NHÁNH BẮC GIANG II đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định giá của chủ đầu tư AGRIBANK CHI NHÁNH BẮC GIANG II.
01/07/2026 15:22
Bên mời thầu AGRIBANK CHI NHÁNH BẮC GIANG II đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư AGRIBANK CHI NHÁNH BẮC GIANG II.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KẾT NỐI XÂY DỰNG VIỆT
01/07/2026 15:20
Bên mời thầu AGRIBANK CHI NHÁNH BẮC GIANG II đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quy hoạch tổng mặt bằng của chủ đầu tư AGRIBANK CHI NHÁNH BẮC GIANG II.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn kỹ thuật xây dựng 268
01/07/2026 15:15
Bên mời thầu AGRIBANK CHI NHÁNH BẮC GIANG II đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư công trình: Hạng mục phụ trợ Agribank chi nhánh Lục Nam Bắc Giang II của chủ đầu tư AGRIBANK CHI NHÁNH BẮC GIANG II với 7 gói thầu.
04/05/2026 16:54
Bên mời thầu AGRIBANK CHI NHÁNH BẮC GIANG II đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư AGRIBANK CHI NHÁNH BẮC GIANG II.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư XD Thành Công
13/04/2026 14:29
Bên mời thầu AGRIBANK CHI NHÁNH BẮC GIANG II đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát khảo sát xây dựng của chủ đầu tư AGRIBANK CHI NHÁNH BẮC GIANG II.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THIÊN MINH ĐỨC
13/04/2026 14:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư AGRIBANK CHI NHÁNH BẮC GIANG II là chủ đầu tư của 8 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư AGRIBANK CHI NHÁNH BẮC GIANG II là chủ đầu tư của 40 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 30 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 10 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư AGRIBANK CHI NHÁNH BẮC GIANG II là chủ đầu tư của 33 TBMT, trong đó tự mời thầu 31 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư AGRIBANK CHI NHÁNH BẮC GIANG II là chủ đầu tư của 55 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư AGRIBANK CHI NHÁNH BẮC GIANG II có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư AGRIBANK CHI NHÁNH BẮC GIANG II là chủ đầu tư có quan hệ với 41 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Son môi quan trọng với phái đẹp như xe hơi thể thao quan trọng với đàn ông. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Đồng chí Lê Hồng Phong tên thật là Lê Huy Doãn, sinh năm 1902 tại Hưng Nguyên, Nghệ An. Giác ngộ cách mạng khi còn là công nhân nhà máy Diêm (Vinh). Tháng 1-1924, đồng chí cùng Phạm Hồng Thái sang Xiêm, rồi qua Quảng Châu. Tháng 4-1924 được kết nạp vào Tâm Tâm Xã. Đồng chí được Nguyễn Ái Quốc chọn đưa vào cộng sản Đoàn và cử đi học Trường quân sự Hoàng Phố. Năm 1926, đồng chí sang Liên Xô học trường không quân, sau đó là trường đại học Phương Đông (Liên Xô). Năm 1932 đồng chí lại qua Trung Quốc hoạt động. Năm 1934 đồng chí phụ trách Ban lãnh đạo hải ngoại của Đảng được thành lập tại Ma Cao. Tháng 7-1935 đồng chí mang bí danh Hải An tham dự Đại hội Quốc tế Cộng sản họp tại Mátxcơva với tư cách là đại biểu Đông Dương và được bầu làm Uỷ viên Ban Chấp hành Quốc tế Cộng sản. Tháng 1-1936, đồng chí trở lại Trung Quốc triệu tập hội nghị Trung ương Đảng họp tại Thượng Hải rồi trở về nước hoạt động. Giữa năm 1938, đồng chí bị bắt ở Chợ Lớn và bị kết án 10 tháng tù. Ra khỏi tù, đồng chí trở về quê, rồi lại bị bắt vào ngày 29-9-1939 và bị kết án 5 năm tù, đày ra Côn Đảo. Sau ba năm bị tù đày, đồng chí Lê Hồng Phong đã hy sinh vào trưa ngày 6-9-1942 Đồng chí Lê Hồng Phong là một cán bộ lãnh đạo xuất sắc của Đảng. Đồng chí luôn nêu cao khí tiết cách mạng trước kẻ thù. Trước khi vĩnh biệt cuộc đời đồng chí đã dồn hết sức tàn nói to sang buồng giam bên cạnh: "Chào các đồng chí! Nhờ báo cáo với Đảng rằng đến giờ phút cuối cùng, Lê Hồng Phong vẫn một lòng tin tưởng ở thắng lợi vẻ vang của Cách mạng".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026