Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Agribank Chi nhánh Vũng Tàu như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 28 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 24 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 21 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,75 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 57,14%, Xây lắp 14,29%, Tư vấn 28,57%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.969.533.779 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.900.347.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,16%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Agribank Chi nhánh Vũng Tàu như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,75 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 57,14%, Xây lắp 14,29%, Tư vấn 28,57%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.969.533.779 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.900.347.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,16%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Agribank Chi nhánh Vũng Tàu đã đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt hệ thống báo động, chống đột nhập của chủ đầu tư Agribank Chi nhánh Vũng Tàu với 1 gói thầu.
15/08/2022 14:21
Bên mời thầu Agribank Chi nhánh Vũng Tàu đã đăng tải KHLCNT Cung cấp lắp đặt cabin ATM-CDM của chủ đầu tư Agribank Chi nhánh Vũng Tàu với 1 gói thầu.
01/08/2022 15:08
Bên mời thầu Agribank Chi nhánh Vũng Tàu đã đăng tải KHLCNT Xây dựng CSDL và thẩm định giá trị quyền sử dụng đất theo giá thị trường định kỳ 2022-2026 của chủ đầu tư Agribank Chi nhánh Vũng Tàu với 3 gói thầu.
14/07/2022 09:32
Bên mời thầu Agribank Chi nhánh Vũng Tàu đã đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt UPS, Switch của chủ đầu tư Agribank Chi nhánh Vũng Tàu với 1 gói thầu.
23/06/2022 16:02
Bên mời thầu Agribank Chi nhánh Vũng Tàu đã đăng tải TBMT Lập phương án, xây dựng CSDL giá trị đất tại Tp Vũng Tàu 2022-2026 của chủ đầu tư Agribank Chi nhánh Vũng Tàu với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
25/03/2022 15:18
Bên mời thầu Agribank Chi nhánh Vũng Tàu đã đăng tải KHLCNT Lập phương án, xây dựng CSDL giá trị đất tại Tp Vũng Tàu 2022-2026 của chủ đầu tư Agribank Chi nhánh Vũng Tàu với 1 gói thầu.
22/03/2022 10:30
Bên mời thầu Agribank Chi nhánh Vũng Tàu đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt hệ thống Camera của chủ đầu tư Agribank Chi nhánh Vũng Tàu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phấn thiết bị An Toàn Miền Nam
22/12/2021 10:23
Bên mời thầu Agribank Chi nhánh Vũng Tàu đã đăng tải TBMT Cung cấp, lắp đặt hệ thống Camera của chủ đầu tư Agribank Chi nhánh Vũng Tàu với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
03/12/2021 11:30
Bên mời thầu Agribank Chi nhánh Vũng Tàu đã đăng tải TBMT Cung cấp, lắp đặt hệ thống Camera của chủ đầu tư Agribank Chi nhánh Vũng Tàu với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
02/12/2021 17:55
Bên mời thầu Agribank Chi nhánh Vũng Tàu đã đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt hệ thống Camera của chủ đầu tư Agribank Chi nhánh Vũng Tàu với 1 gói thầu.
02/12/2021 16:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Agribank Chi nhánh Vũng Tàu đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt hệ thống báo động, chống đột nhập với 1 gói thầu.
15/08/2022 14:21
Agribank Chi nhánh Vũng Tàu đăng tải KHLCNT Cung cấp lắp đặt cabin ATM-CDM với 1 gói thầu.
01/08/2022 15:08
Agribank Chi nhánh Vũng Tàu đăng tải KHLCNT Xây dựng CSDL và thẩm định giá trị quyền sử dụng đất theo giá thị trường định kỳ 2022-2026 với 3 gói thầu.
14/07/2022 09:32
Agribank Chi nhánh Vũng Tàu đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt UPS, Switch với 1 gói thầu.
23/06/2022 16:02
Agribank Chi nhánh Vũng Tàu công bố KQMT gói thầu Lập phương án, xây dựng CSDL giá trị đất tại Tp Vũng Tàu 2022-2026 với 1 nhà thầu tham gia.
25/04/2022 14:44
Agribank Chi nhánh Vũng Tàu đăng tải TBMT Lập phương án, xây dựng CSDL giá trị đất tại Tp Vũng Tàu 2022-2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
25/03/2022 15:18
Agribank Chi nhánh Vũng Tàu đăng tải KHLCNT Lập phương án, xây dựng CSDL giá trị đất tại Tp Vũng Tàu 2022-2026 với 1 gói thầu.
22/03/2022 10:30
Agribank Chi nhánh Vũng Tàu công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt hệ thống Camera.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phấn thiết bị An Toàn Miền Nam
22/12/2021 10:23
Agribank Chi nhánh Vũng Tàu công bố KQMT gói thầu Cung cấp, lắp đặt hệ thống Camera với 1 nhà thầu tham gia.
10/12/2021 10:13
Agribank Chi nhánh Vũng Tàu đăng tải TBMT Cung cấp, lắp đặt hệ thống Camera theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
03/12/2021 11:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Agribank Chi nhánh Vũng Tàu đã đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt hệ thống báo động, chống đột nhập của chủ đầu tư Agribank Chi nhánh Vũng Tàu với 1 gói thầu.
15/08/2022 14:21
Bên mời thầu Agribank Chi nhánh Vũng Tàu đã đăng tải KHLCNT Cung cấp lắp đặt cabin ATM-CDM của chủ đầu tư Agribank Chi nhánh Vũng Tàu với 1 gói thầu.
01/08/2022 15:08
Bên mời thầu Agribank Chi nhánh Vũng Tàu đã đăng tải KHLCNT Xây dựng CSDL và thẩm định giá trị quyền sử dụng đất theo giá thị trường định kỳ 2022-2026 của chủ đầu tư Agribank Chi nhánh Vũng Tàu với 3 gói thầu.
14/07/2022 09:32
Bên mời thầu Agribank Chi nhánh Vũng Tàu đã đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt UPS, Switch của chủ đầu tư Agribank Chi nhánh Vũng Tàu với 1 gói thầu.
23/06/2022 16:02
Bên mời thầu Agribank Chi nhánh Vũng Tàu đã đăng tải TBMT Lập phương án, xây dựng CSDL giá trị đất tại Tp Vũng Tàu 2022-2026 của chủ đầu tư Agribank Chi nhánh Vũng Tàu với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
25/03/2022 15:18
Bên mời thầu Agribank Chi nhánh Vũng Tàu đã đăng tải KHLCNT Lập phương án, xây dựng CSDL giá trị đất tại Tp Vũng Tàu 2022-2026 của chủ đầu tư Agribank Chi nhánh Vũng Tàu với 1 gói thầu.
22/03/2022 10:30
Bên mời thầu Agribank Chi nhánh Vũng Tàu đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt hệ thống Camera của chủ đầu tư Agribank Chi nhánh Vũng Tàu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phấn thiết bị An Toàn Miền Nam
22/12/2021 10:23
Bên mời thầu Agribank Chi nhánh Vũng Tàu đã đăng tải TBMT Cung cấp, lắp đặt hệ thống Camera của chủ đầu tư Agribank Chi nhánh Vũng Tàu với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
03/12/2021 11:30
Bên mời thầu Agribank Chi nhánh Vũng Tàu đã đăng tải TBMT Cung cấp, lắp đặt hệ thống Camera của chủ đầu tư Agribank Chi nhánh Vũng Tàu với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
02/12/2021 17:55
Bên mời thầu Agribank Chi nhánh Vũng Tàu đã đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt hệ thống Camera của chủ đầu tư Agribank Chi nhánh Vũng Tàu với 1 gói thầu.
02/12/2021 16:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Agribank Chi nhánh Vũng Tàu là chủ đầu tư của 13 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 13 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Agribank Chi nhánh Vũng Tàu là chủ đầu tư của 7 TBMT, trong đó tự mời thầu 7 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Agribank Chi nhánh Vũng Tàu là chủ đầu tư của 4 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Agribank Chi nhánh Vũng Tàu có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Agribank Chi nhánh Vũng Tàu là chủ đầu tư có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Trật tự là sự minh mẫn của tinh thần, sức khỏe của cơ thể, hòa bình của thành thị, an ninh của quốc gia. Trật tự đối với mọi thứ giống như những cột trụ trong một ngôi nhà hay xương cốt trong cơ thể. "
Robert Southey
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026