Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư BAN CÔNG TÁC PHỤ NỮ như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 271 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 186 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 459 gói thầu, trong đó có 186 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 67 gói (với 75 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 3 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 381 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 321 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 92 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 87 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,84 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 21,33%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 78,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 101.261.601.158 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 94.471.247.098 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,71%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư BAN CÔNG TÁC PHỤ NỮ như sau:
- Có quan hệ với 271 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,84 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 21,33%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 78,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 101.261.601.158 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 94.471.247.098 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,71%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu BAN CÔNG TÁC PHỤ NỮ đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán kinh phí Hội thảo quốc gia về vai trò của Hội LHPN Việt Nam góp phần thúc đẩy ứng dụng khoa học công nghệ, đổi mới sáng tạo và chuyển đổi số quốc gia theo Nghị quyết số 57-NQ/TW, kết hợp chia sẻ kinh nghiệm triển khai mô hình ứng dụng công nghệ thông tin, chuyển đổi số trong hoạt động Hội của chủ đầu tư BAN CÔNG TÁC PHỤ NỮ với 2 gói thầu.
27/08/2026 15:33
Bên mời thầu BAN CÔNG TÁC PHỤ NỮ đã đăng tải kết quả gói thầu Hội nghị lần thứ nhất Ban Thường vụ và Hội nghị lần thứ hai Ban Chấp hành Trung ương Hội Liên hiệp Phụ nữ Việt Nam khóa XIV (26 - 27/8/2026) của chủ đầu tư BAN CÔNG TÁC PHỤ NỮ.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Hỗ trợ Phụ nữ phát triển
26/08/2026 08:21
Bên mời thầu BAN CÔNG TÁC PHỤ NỮ đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng 02 sản phẩm truyền thông “Gia đình có trách nhiệm trong thực hiện an toàn giao thông” (Mỗi clip dài khoảng 7 -10 phút) của chủ đầu tư BAN CÔNG TÁC PHỤ NỮ.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Phụ nữ Việt Nam
24/08/2026 07:50
Bên mời thầu BAN CÔNG TÁC PHỤ NỮ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện dự toán kinh phí Hội nghị lần thứ nhất Ban Thường vụ và Hội nghị lần thứ hai Ban Chấp hành Trung ương Hội Liên hiệp Phụ nữ Việt Nam khóa XIV (26-27/8/2026) của chủ đầu tư BAN CÔNG TÁC PHỤ NỮ với 1 gói thầu.
22/08/2026 18:33
Bên mời thầu BAN CÔNG TÁC PHỤ NỮ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư BAN CÔNG TÁC PHỤ NỮ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ FPS VIỆT NAM
20/08/2026 07:40
Bên mời thầu BAN CÔNG TÁC PHỤ NỮ đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa thang máy và lắp Gương trong thang máy của chủ đầu tư BAN CÔNG TÁC PHỤ NỮ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GAMA VIỆT NAM
17/08/2026 11:21
Bên mời thầu BAN CÔNG TÁC PHỤ NỮ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Tổ chức các hoạt động truyền thông, tập huấn về bình đẳng giới và phòng chống bạo lực trên cơ sở giới và tuyên truyền, phổ biến pháp luật về dân số năm 2026 của chủ đầu tư BAN CÔNG TÁC PHỤ NỮ với 3 gói thầu.
11/08/2026 16:14
Bên mời thầu BAN CÔNG TÁC PHỤ NỮ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán kinh phí triển khai hoạt động phòng, chống tác hại của thuốc lá năm 2026 (do Bộ phận Gia đình Xã hội chủ trì thực hiện) của chủ đầu tư BAN CÔNG TÁC PHỤ NỮ với 3 gói thầu.
05/08/2026 10:52
Bên mời thầu BAN CÔNG TÁC PHỤ NỮ đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng clip lịch sử về đồng chí Hà Thị Quế của chủ đầu tư BAN CÔNG TÁC PHỤ NỮ.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Phụ nữ Việt Nam
04/08/2026 15:25
Bên mời thầu BAN CÔNG TÁC PHỤ NỮ đã đăng tải kết quả gói thầu Trưng bày nội dung Cuộc đời và sự nghiệp đồng chí Hà Thị Quế của chủ đầu tư BAN CÔNG TÁC PHỤ NỮ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢNG CÁO TRUYỀN THÔNG VÀ THƯƠNG MẠI G8 VIỆT NAM
04/08/2026 15:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BAN CÔNG TÁC PHỤ NỮ công bố kết quả gói thầu Duy trì gia hạn bản quyền theo năm phần mềm phòng chống virus tập trung cho hệ thống máy tính cơ quan TW Hội.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương Mại Và Tư Vấn GoldSun
12/12/2025 16:19
BAN CÔNG TÁC PHỤ NỮ công bố kết quả gói thầu Tổ chức chương trình tọa đàm (talk show) trên truyền hình theo chủ đề phù hợp (sự tham gia của phụ nữ, chuyển đổi năng lượng công bằng).
- Nhà thầu trúng thầu: Đài Truyền hình Việt Nam
20/11/2025 14:56
BAN CÔNG TÁC PHỤ NỮ công bố kết quả gói thầu Xây dựng cẩm nang dành cho nữ ứng cử viên đại biểu Quốc hội khóa XVI, đại biểu HĐND các cấp nhiệm kỳ 2026-2031.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Quảng cáo Thiên Long
30/10/2025 17:32
BAN CÔNG TÁC PHỤ NỮ công bố kết quả gói thầu Tổ chức Lễ mít tinh hưởng ứng Tuần lễ quốc gia phòng, chống thiên tai/Ngày quốc tế giảm nhẹ rủi ro thiên tai Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MINH TOÀN - SAFI
23/10/2025 10:33
BAN CÔNG TÁC PHỤ NỮ công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ tổ chức tập huấn về triển khai LGG trong PCTT ứng phó BĐKH tại Đà Nẵng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DU LỊCH CÔNG ĐOÀN ĐÀ NẴNG
21/10/2025 14:06
BAN CÔNG TÁC PHỤ NỮ công bố kết quả gói thầu Mua phần mềm phục vụ công tác nắm bắt dư luận xã hội tháng 10 - 12/2025.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
10/10/2025 17:04
BAN CÔNG TÁC PHỤ NỮ công bố kết quả gói thầu Truyền thông trên nền tảng số với chủ đề giảm nghèo đa chiều: video hoạt hình, infographic.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG SKY CUỘC SỐNG MỚI
16/09/2025 09:57
BAN CÔNG TÁC PHỤ NỮ công bố kết quả gói thầu Thuê tổ chức Diễn đàn/Talk "Gặp gỡ người vun đắp/kiến tạo cộng đồng", quay và phát sóng trên Đài truyền hình Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Đài Truyền hình Việt Nam
15/09/2025 16:04
BAN CÔNG TÁC PHỤ NỮ công bố kết quả gói thầu Cung cấp các dịch vụ phục vụ Tổ chức hoạt động truyền thông Ngày hội An toàn giao thông "Gia đình có trách nhiệm trong thực hiện An toàn giao thông” năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG ECHO
03/09/2025 09:01
BAN CÔNG TÁC PHỤ NỮ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán kinh phí Chương trình MTQG xây dựng Nông thôn mới “Thực hiện cuộc vận động xây dựng gia đình 5 không, 3 sạch; vun đắp, giữ gìn giá trị tốt đẹp và phát triển hệ giá trị gia đình Việt Nam” nguồn năm 2024 chuyển sang thực hiện năm 2025 với 5 gói thầu.
26/06/2025 10:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu BAN CÔNG TÁC PHỤ NỮ đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán kinh phí Hội thảo quốc gia về vai trò của Hội LHPN Việt Nam góp phần thúc đẩy ứng dụng khoa học công nghệ, đổi mới sáng tạo và chuyển đổi số quốc gia theo Nghị quyết số 57-NQ/TW, kết hợp chia sẻ kinh nghiệm triển khai mô hình ứng dụng công nghệ thông tin, chuyển đổi số trong hoạt động Hội của chủ đầu tư BAN CÔNG TÁC PHỤ NỮ với 2 gói thầu.
27/08/2026 15:33
Bên mời thầu BAN CÔNG TÁC PHỤ NỮ đã đăng tải kết quả gói thầu Hội nghị lần thứ nhất Ban Thường vụ và Hội nghị lần thứ hai Ban Chấp hành Trung ương Hội Liên hiệp Phụ nữ Việt Nam khóa XIV (26 - 27/8/2026) của chủ đầu tư BAN CÔNG TÁC PHỤ NỮ.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Hỗ trợ Phụ nữ phát triển
26/08/2026 08:21
Bên mời thầu BAN CÔNG TÁC PHỤ NỮ đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng 02 sản phẩm truyền thông “Gia đình có trách nhiệm trong thực hiện an toàn giao thông” (Mỗi clip dài khoảng 7 -10 phút) của chủ đầu tư BAN CÔNG TÁC PHỤ NỮ.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Phụ nữ Việt Nam
24/08/2026 07:50
Bên mời thầu BAN CÔNG TÁC PHỤ NỮ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện dự toán kinh phí Hội nghị lần thứ nhất Ban Thường vụ và Hội nghị lần thứ hai Ban Chấp hành Trung ương Hội Liên hiệp Phụ nữ Việt Nam khóa XIV (26-27/8/2026) của chủ đầu tư BAN CÔNG TÁC PHỤ NỮ với 1 gói thầu.
22/08/2026 18:33
Bên mời thầu BAN CÔNG TÁC PHỤ NỮ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư BAN CÔNG TÁC PHỤ NỮ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ FPS VIỆT NAM
20/08/2026 07:40
Bên mời thầu BAN CÔNG TÁC PHỤ NỮ đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa thang máy và lắp Gương trong thang máy của chủ đầu tư BAN CÔNG TÁC PHỤ NỮ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GAMA VIỆT NAM
17/08/2026 11:21
Bên mời thầu BAN CÔNG TÁC PHỤ NỮ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Tổ chức các hoạt động truyền thông, tập huấn về bình đẳng giới và phòng chống bạo lực trên cơ sở giới và tuyên truyền, phổ biến pháp luật về dân số năm 2026 của chủ đầu tư BAN CÔNG TÁC PHỤ NỮ với 3 gói thầu.
11/08/2026 16:14
Bên mời thầu BAN CÔNG TÁC PHỤ NỮ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán kinh phí triển khai hoạt động phòng, chống tác hại của thuốc lá năm 2026 (do Bộ phận Gia đình Xã hội chủ trì thực hiện) của chủ đầu tư BAN CÔNG TÁC PHỤ NỮ với 3 gói thầu.
05/08/2026 10:52
Bên mời thầu BAN CÔNG TÁC PHỤ NỮ đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng clip lịch sử về đồng chí Hà Thị Quế của chủ đầu tư BAN CÔNG TÁC PHỤ NỮ.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Phụ nữ Việt Nam
04/08/2026 15:25
Bên mời thầu BAN CÔNG TÁC PHỤ NỮ đã đăng tải kết quả gói thầu Trưng bày nội dung Cuộc đời và sự nghiệp đồng chí Hà Thị Quế của chủ đầu tư BAN CÔNG TÁC PHỤ NỮ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢNG CÁO TRUYỀN THÔNG VÀ THƯƠNG MẠI G8 VIỆT NAM
04/08/2026 15:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BAN CÔNG TÁC PHỤ NỮ là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BAN CÔNG TÁC PHỤ NỮ đã đăng tải 3 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư BAN CÔNG TÁC PHỤ NỮ là chủ đầu tư của 186 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 107 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 79 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư BAN CÔNG TÁC PHỤ NỮ là chủ đầu tư của 75 TBMT, trong đó tự mời thầu 63 TBMT, đơn vị khác mời thầu 12 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BAN CÔNG TÁC PHỤ NỮ là chủ đầu tư của 381 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BAN CÔNG TÁC PHỤ NỮ có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BAN CÔNG TÁC PHỤ NỮ là chủ đầu tư có quan hệ với 271 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hạnh phúc, cho dù dưới chế độ chuyên quyền hay dân chủ, cho dù trong sự nô lệ hay tự do, không bao giờ đạt được nếu ta không có đạo đức. "
John Adams
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh