Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ban Dân tộc như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 32 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 21 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 36 gói thầu, trong đó có 20 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 14 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 26 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 17 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,86%, Xây lắp 14,29%, Tư vấn 7,14%, Phi tư vấn 35,71%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.042.372.359 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.806.922.751 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,34%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ban Dân tộc như sau:
- Có quan hệ với 32 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,86%, Xây lắp 14,29%, Tư vấn 7,14%, Phi tư vấn 35,71%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.042.372.359 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.806.922.751 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,34%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ban Dân tộc đã đăng tải kết quả gói thầu Cấp phát Báo Bắc Kạn, Ấn phẩm báo của Cơ quan ngôn luận thuộc cơ quan quản lý nhà nước hoạt động trong lĩnh vực dân tộc và công tác dân tộc (Báo Dân tộc và Phát triển cuối tháng) cho người có uy tín trong vùng đồng bào dân tộc thiểu số tỉnh Bắc Kạn của chủ đầu tư Ban Dân tộc.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY BƯU ĐIỆN VIỆT NAM
05/06/2025 17:15
Bên mời thầu Ban Dân tộc đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Cấp phát Báo Bắc Kạn, Ấn phẩm báo của Cơ quan ngôn luận thuộc cơ quan quản lý nhà nước hoạt động trong lĩnh vực dân tộc và công tác dân tộc (Báo Dân tộc và Phát triển cuối tháng) cho người có uy tín trong vùng đồng bào dân tộc thiểu số tỉnh Bắc Kạn của chủ đầu tư Ban Dân tộc với 1 gói thầu.
05/06/2025 16:36
Bên mời thầu Ban Dân tộc đã đăng tải kết quả gói thầu Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Thuê xe ô tô vận chuyển đưa Đoàn đại biểu người có uy tín, trưởng thôn, điển hình tiên tiến vùng đồng bào dân tộc thiểu số tỉnh Bắc Kạn năm 2025 đi thăm quan Bảo tàng Lịch sử Quân sự Việt Nam và học tập kinh nghiệm tại các tỉnh Quảng Ninh, Bắc Giang của chủ đầu tư Ban Dân tộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DU LỊCH VŨ HƯỚNG BẮC KẠN
06/05/2025 17:21
Bên mời thầu Ban Dân tộc đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Thuê xe ô tô vận chuyển đưa Đoàn đại biểu người có uy tín, trưởng thôn, điển hình tiên tiến vùng đồng bào dân tộc thiểu số tỉnh Bắc Kạn năm 2025 đi thăm quan Bảo tàng Lịch sử Quân sự Việt Nam và học tập kinh nghiệm tại các tỉnh Quảng Ninh, Bắc Giang của chủ đầu tư Ban Dân tộc với 1 gói thầu.
06/05/2025 17:15
Bên mời thầu Ban Dân tộc đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp Báo Bắc Kạn tết âm lịch 2025 cho người Uy tín của chủ đầu tư Ban Dân tộc.
- Nhà thầu trúng thầu: Bưu điện tỉnh Bắc Kạn
22/01/2025 15:00
Bên mời thầu Ban Dân tộc đã đăng tải KHLCNT Cung cấp Báo Bắc Kạn tết âm lịch 2025 cho người Uy tín của chủ đầu tư Ban Dân tộc với 1 gói thầu.
22/01/2025 14:42
Bên mời thầu Ban Dân tộc đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ ăn uống phục vụ Đại hội đại biểu các dân tộc thiểu số tỉnh Bắc Kạn lần thứ IV năm 2024 của chủ đầu tư Ban Dân tộc.
- Nhà thầu trúng thầu: Nhà khách tỉnh Bắc Kạn
10/10/2024 11:35
Bên mời thầu Ban Dân tộc đã đăng tải kết quả gói thầu Quà tặng cho đại biểu Đại hội đại biểu các dân tộc thiểu số tỉnh Bắc Kạn lần thứ IV, năm 2024 của chủ đầu tư Ban Dân tộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ DỊCH VỤ TÍN NGHĨA
09/10/2024 09:32
Bên mời thầu Ban Dân tộc đã đăng tải kết quả gói thầu Sản xuất và đăng tải các nội dung để truyền thông, tuyên truyền về Chính sách dân tộc; Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi tỉnh Bắc Kạn năm 2024 của chủ đầu tư Ban Dân tộc.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Nông thôn Ngày nay
23/09/2024 14:50
Bên mời thầu Ban Dân tộc đã đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ ăn uống phục vụ Đại hội đại biểu các dân tộc thiểu số tỉnh Bắc Kạn lần thứ IV năm 2024 của chủ đầu tư Ban Dân tộc với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/09/2024 11:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Dân tộc công bố kết quả gói thầu Cấp phát Báo Bắc Kạn, Ấn phẩm báo của Cơ quan ngôn luận thuộc cơ quan quản lý nhà nước hoạt động trong lĩnh vực dân tộc và công tác dân tộc (Báo Dân tộc và Phát triển cuối tháng) cho người có uy tín trong vùng đồng bào dân tộc thiểu số tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY BƯU ĐIỆN VIỆT NAM
05/06/2025 17:15
Ban Dân tộc đăng tải KHLCNT Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Cấp phát Báo Bắc Kạn, Ấn phẩm báo của Cơ quan ngôn luận thuộc cơ quan quản lý nhà nước hoạt động trong lĩnh vực dân tộc và công tác dân tộc (Báo Dân tộc và Phát triển cuối tháng) cho người có uy tín trong vùng đồng bào dân tộc thiểu số tỉnh Bắc Kạn với 1 gói thầu.
05/06/2025 16:36
Ban Dân tộc công bố kết quả gói thầu Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Thuê xe ô tô vận chuyển đưa Đoàn đại biểu người có uy tín, trưởng thôn, điển hình tiên tiến vùng đồng bào dân tộc thiểu số tỉnh Bắc Kạn năm 2025 đi thăm quan Bảo tàng Lịch sử Quân sự Việt Nam và học tập kinh nghiệm tại các tỉnh Quảng Ninh, Bắc Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DU LỊCH VŨ HƯỚNG BẮC KẠN
06/05/2025 17:21
Ban Dân tộc đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Thuê xe ô tô vận chuyển đưa Đoàn đại biểu người có uy tín, trưởng thôn, điển hình tiên tiến vùng đồng bào dân tộc thiểu số tỉnh Bắc Kạn năm 2025 đi thăm quan Bảo tàng Lịch sử Quân sự Việt Nam và học tập kinh nghiệm tại các tỉnh Quảng Ninh, Bắc Giang với 1 gói thầu.
06/05/2025 17:15
Ban Dân tộc công bố kết quả gói thầu Cung cấp Báo Bắc Kạn tết âm lịch 2025 cho người Uy tín.
- Nhà thầu trúng thầu: Bưu điện tỉnh Bắc Kạn
22/01/2025 15:00
Ban Dân tộc đăng tải KHLCNT Cung cấp Báo Bắc Kạn tết âm lịch 2025 cho người Uy tín với 1 gói thầu.
22/01/2025 14:42
Ban Dân tộc công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ ăn uống phục vụ Đại hội đại biểu các dân tộc thiểu số tỉnh Bắc Kạn lần thứ IV năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: Nhà khách tỉnh Bắc Kạn
10/10/2024 11:35
Ban Dân tộc công bố kết quả gói thầu Quà tặng cho đại biểu Đại hội đại biểu các dân tộc thiểu số tỉnh Bắc Kạn lần thứ IV, năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ DỊCH VỤ TÍN NGHĨA
09/10/2024 09:32
Ban Dân tộc công bố KQMT gói thầu Cung cấp dịch vụ ăn uống phục vụ Đại hội đại biểu các dân tộc thiểu số tỉnh Bắc Kạn lần thứ IV năm 2024 với 2 nhà thầu tham gia.
30/09/2024 15:13
Ban Dân tộc công bố KQMT gói thầu Quà tặng cho đại biểu Đại hội đại biểu các dân tộc thiểu số tỉnh Bắc Kạn lần thứ IV, năm 2024 với 3 nhà thầu tham gia.
27/09/2024 16:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ban Dân tộc đã đăng tải kết quả gói thầu Cấp phát Báo Bắc Kạn, Ấn phẩm báo của Cơ quan ngôn luận thuộc cơ quan quản lý nhà nước hoạt động trong lĩnh vực dân tộc và công tác dân tộc (Báo Dân tộc và Phát triển cuối tháng) cho người có uy tín trong vùng đồng bào dân tộc thiểu số tỉnh Bắc Kạn của chủ đầu tư Ban Dân tộc.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY BƯU ĐIỆN VIỆT NAM
05/06/2025 17:15
Bên mời thầu Ban Dân tộc đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Cấp phát Báo Bắc Kạn, Ấn phẩm báo của Cơ quan ngôn luận thuộc cơ quan quản lý nhà nước hoạt động trong lĩnh vực dân tộc và công tác dân tộc (Báo Dân tộc và Phát triển cuối tháng) cho người có uy tín trong vùng đồng bào dân tộc thiểu số tỉnh Bắc Kạn của chủ đầu tư Ban Dân tộc với 1 gói thầu.
05/06/2025 16:36
Bên mời thầu Ban Dân tộc đã đăng tải kết quả gói thầu Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Thuê xe ô tô vận chuyển đưa Đoàn đại biểu người có uy tín, trưởng thôn, điển hình tiên tiến vùng đồng bào dân tộc thiểu số tỉnh Bắc Kạn năm 2025 đi thăm quan Bảo tàng Lịch sử Quân sự Việt Nam và học tập kinh nghiệm tại các tỉnh Quảng Ninh, Bắc Giang của chủ đầu tư Ban Dân tộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DU LỊCH VŨ HƯỚNG BẮC KẠN
06/05/2025 17:21
Bên mời thầu Ban Dân tộc đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Thuê xe ô tô vận chuyển đưa Đoàn đại biểu người có uy tín, trưởng thôn, điển hình tiên tiến vùng đồng bào dân tộc thiểu số tỉnh Bắc Kạn năm 2025 đi thăm quan Bảo tàng Lịch sử Quân sự Việt Nam và học tập kinh nghiệm tại các tỉnh Quảng Ninh, Bắc Giang của chủ đầu tư Ban Dân tộc với 1 gói thầu.
06/05/2025 17:15
Bên mời thầu Ban Dân tộc đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp Báo Bắc Kạn tết âm lịch 2025 cho người Uy tín của chủ đầu tư Ban Dân tộc.
- Nhà thầu trúng thầu: Bưu điện tỉnh Bắc Kạn
22/01/2025 15:00
Bên mời thầu Ban Dân tộc đã đăng tải KHLCNT Cung cấp Báo Bắc Kạn tết âm lịch 2025 cho người Uy tín của chủ đầu tư Ban Dân tộc với 1 gói thầu.
22/01/2025 14:42
Bên mời thầu Ban Dân tộc đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ ăn uống phục vụ Đại hội đại biểu các dân tộc thiểu số tỉnh Bắc Kạn lần thứ IV năm 2024 của chủ đầu tư Ban Dân tộc.
- Nhà thầu trúng thầu: Nhà khách tỉnh Bắc Kạn
10/10/2024 11:35
Bên mời thầu Ban Dân tộc đã đăng tải kết quả gói thầu Quà tặng cho đại biểu Đại hội đại biểu các dân tộc thiểu số tỉnh Bắc Kạn lần thứ IV, năm 2024 của chủ đầu tư Ban Dân tộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ DỊCH VỤ TÍN NGHĨA
09/10/2024 09:32
Bên mời thầu Ban Dân tộc đã đăng tải kết quả gói thầu Sản xuất và đăng tải các nội dung để truyền thông, tuyên truyền về Chính sách dân tộc; Chương trình MTQG phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi tỉnh Bắc Kạn năm 2024 của chủ đầu tư Ban Dân tộc.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Nông thôn Ngày nay
23/09/2024 14:50
Bên mời thầu Ban Dân tộc đã đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ ăn uống phục vụ Đại hội đại biểu các dân tộc thiểu số tỉnh Bắc Kạn lần thứ IV năm 2024 của chủ đầu tư Ban Dân tộc với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/09/2024 11:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Dân tộc là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Dân tộc là chủ đầu tư của 21 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 20 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Dân tộc là chủ đầu tư của 14 TBMT, trong đó tự mời thầu 12 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Dân tộc là chủ đầu tư của 26 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Dân tộc có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Dân tộc là chủ đầu tư có quan hệ với 32 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Từ xưa đến nay yêu một người không bao giờ có thể hạnh phúc từ đầu đến cuối, yêu một người chính là sự trao đổi ngang bằng giữa hạnh phúc và khổ đau. Nếu khổ đau mà nhiều hơn hạnh phúc thì đó là tình yêu bất hạnh, nếu hạnh phúc mà nhiều hơn khổ đau thì mọi người sẽ nói đó là một đôi hạnh phúc, người trong cuộc cũng sẽ phối hợp tỏ vẻ thân mật. Thực ra những người từng yêu đều biết tình yêu luôn làm bạn đau vào một lúc nào đó. "
Dịch Phấn Hàn
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh