Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư BAN DÂN TỘC THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 42 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 18 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 48 gói thầu, trong đó có 17 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 11 gói (với 11 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 45 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 35 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,11 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 36,36%, Xây lắp 9,09%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 54,55%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.671.826.761 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.500.796.192 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,77%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư BAN DÂN TỘC THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH như sau:
- Có quan hệ với 42 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,11 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 36,36%, Xây lắp 9,09%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 54,55%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.671.826.761 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.500.796.192 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,77%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu BAN DÂN TỘC THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí mua máy vi tính để bàn của chủ đầu tư BAN DÂN TỘC THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DTP
16/12/2024 14:03
Bên mời thầu BAN DÂN TỘC THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức đoàn đại biểu người có uy tín trong đồng bào dân tộc thiểu số Thành phố đi giao lưu, học tập kinh nghiệm tại các tỉnh phía Bắc năm 2024 của chủ đầu tư BAN DÂN TỘC THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ LỮ HÀNH SAIGONTOURIST
29/11/2024 19:09
Bên mời thầu BAN DÂN TỘC THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH đã đăng tải TBMT Chi phí mua máy vi tính để bàn của chủ đầu tư BAN DÂN TỘC THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/11/2024 21:09
Bên mời thầu BAN DÂN TỘC THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH đã đăng tải KHLCNT Tổ chức Đại hội đại biểu các dân tộc thiểu số Thành phố lần thứ IV năm 2024 của chủ đầu tư BAN DÂN TỘC THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH với 4 gói thầu.
20/11/2024 17:58
Bên mời thầu BAN DÂN TỘC THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH đã đăng tải TBMT Tổ chức đoàn đại biểu người có uy tín trong đồng bào dân tộc thiểu số Thành phố đi giao lưu, học tập kinh nghiệm tại các tỉnh phía Bắc năm 2024 của chủ đầu tư BAN DÂN TỘC THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/11/2024 15:04
Bên mời thầu BAN DÂN TỘC THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư BAN DÂN TỘC THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SUN SMART
07/11/2024 15:17
Bên mời thầu BAN DÂN TỘC THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư BAN DÂN TỘC THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TƯ VẤN DTV
07/11/2024 15:16
Bên mời thầu BAN DÂN TỘC THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phi tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư BAN DÂN TỘC THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP HP
07/11/2024 15:00
Bên mời thầu BAN DÂN TỘC THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư BAN DÂN TỘC THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SUN SMART
07/11/2024 14:57
Bên mời thầu BAN DÂN TỘC THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH đã đăng tải KHLCNT Tổ chức đoàn đại biểu người có uy tín trong đồng bào dân tộc thiểu số Thành phố đi giao lưu, học tập kinh nghiệm tại các tỉnh phía Bắc năm 2024 của chủ đầu tư BAN DÂN TỘC THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH với 3 gói thầu.
05/11/2024 14:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BAN DÂN TỘC THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH công bố kết quả gói thầu Chi phí mua máy vi tính để bàn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DTP
16/12/2024 14:03
BAN DÂN TỘC THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH công bố KQMT gói thầu Chi phí mua máy vi tính để bàn với 1 nhà thầu tham gia.
04/12/2024 09:27
BAN DÂN TỘC THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH công bố kết quả gói thầu Tổ chức đoàn đại biểu người có uy tín trong đồng bào dân tộc thiểu số Thành phố đi giao lưu, học tập kinh nghiệm tại các tỉnh phía Bắc năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ LỮ HÀNH SAIGONTOURIST
29/11/2024 19:09
BAN DÂN TỘC THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH đăng tải TBMT Chi phí mua máy vi tính để bàn theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/11/2024 21:09
BAN DÂN TỘC THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH đăng tải KHLCNT Tổ chức Đại hội đại biểu các dân tộc thiểu số Thành phố lần thứ IV năm 2024 với 4 gói thầu.
20/11/2024 17:58
BAN DÂN TỘC THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH công bố KQMT gói thầu Tổ chức đoàn đại biểu người có uy tín trong đồng bào dân tộc thiểu số Thành phố đi giao lưu, học tập kinh nghiệm tại các tỉnh phía Bắc năm 2024 với 5 nhà thầu tham gia.
20/11/2024 10:27
BAN DÂN TỘC THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH đăng tải TBMT Tổ chức đoàn đại biểu người có uy tín trong đồng bào dân tộc thiểu số Thành phố đi giao lưu, học tập kinh nghiệm tại các tỉnh phía Bắc năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/11/2024 15:04
BAN DÂN TỘC THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SUN SMART
07/11/2024 15:17
BAN DÂN TỘC THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TƯ VẤN DTV
07/11/2024 15:16
BAN DÂN TỘC THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH công bố kết quả gói thầu Chi phi tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP HP
07/11/2024 15:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu BAN DÂN TỘC THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí mua máy vi tính để bàn của chủ đầu tư BAN DÂN TỘC THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DTP
16/12/2024 14:03
Bên mời thầu BAN DÂN TỘC THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức đoàn đại biểu người có uy tín trong đồng bào dân tộc thiểu số Thành phố đi giao lưu, học tập kinh nghiệm tại các tỉnh phía Bắc năm 2024 của chủ đầu tư BAN DÂN TỘC THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ LỮ HÀNH SAIGONTOURIST
29/11/2024 19:09
Bên mời thầu BAN DÂN TỘC THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH đã đăng tải TBMT Chi phí mua máy vi tính để bàn của chủ đầu tư BAN DÂN TỘC THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/11/2024 21:09
Bên mời thầu BAN DÂN TỘC THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH đã đăng tải KHLCNT Tổ chức Đại hội đại biểu các dân tộc thiểu số Thành phố lần thứ IV năm 2024 của chủ đầu tư BAN DÂN TỘC THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH với 4 gói thầu.
20/11/2024 17:58
Bên mời thầu BAN DÂN TỘC THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH đã đăng tải TBMT Tổ chức đoàn đại biểu người có uy tín trong đồng bào dân tộc thiểu số Thành phố đi giao lưu, học tập kinh nghiệm tại các tỉnh phía Bắc năm 2024 của chủ đầu tư BAN DÂN TỘC THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/11/2024 15:04
Bên mời thầu BAN DÂN TỘC THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư BAN DÂN TỘC THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SUN SMART
07/11/2024 15:17
Bên mời thầu BAN DÂN TỘC THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư BAN DÂN TỘC THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TƯ VẤN DTV
07/11/2024 15:16
Bên mời thầu BAN DÂN TỘC THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phi tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư BAN DÂN TỘC THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP HP
07/11/2024 15:00
Bên mời thầu BAN DÂN TỘC THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư BAN DÂN TỘC THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SUN SMART
07/11/2024 14:57
Bên mời thầu BAN DÂN TỘC THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH đã đăng tải KHLCNT Tổ chức đoàn đại biểu người có uy tín trong đồng bào dân tộc thiểu số Thành phố đi giao lưu, học tập kinh nghiệm tại các tỉnh phía Bắc năm 2024 của chủ đầu tư BAN DÂN TỘC THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH với 3 gói thầu.
05/11/2024 14:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư BAN DÂN TỘC THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH là chủ đầu tư của 18 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 17 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư BAN DÂN TỘC THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH là chủ đầu tư của 11 TBMT, trong đó tự mời thầu 9 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BAN DÂN TỘC THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH là chủ đầu tư của 45 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BAN DÂN TỘC THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BAN DÂN TỘC THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH là chủ đầu tư có quan hệ với 42 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Những kẻ thù bên trong chúng ta: Sự thờ ơ, thiếu quả quyết, nghi ngờ, lo lắng và quá thận trọng. "
Jim Rohn
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh