Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư BAN DÂN TỘC TỈNH PHÚ THỌ như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 56 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 42 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 107 gói thầu, trong đó có 42 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 32 gói (với 33 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 106 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 75 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 15,15%, Xây lắp 6,06%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 78,79%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 19.852.041.946 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 18.983.186.616 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,38%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư BAN DÂN TỘC TỈNH PHÚ THỌ như sau:
- Có quan hệ với 56 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 15,15%, Xây lắp 6,06%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 78,79%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 19.852.041.946 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 18.983.186.616 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,38%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu BAN DÂN TỘC TỈNH PHÚ THỌ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 của chủ đầu tư BAN DÂN TỘC TỈNH PHÚ THỌ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẬN TẢI HƯNG THỊNH
17/10/2025 11:05
Bên mời thầu BAN DÂN TỘC TỈNH PHÚ THỌ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 của chủ đầu tư BAN DÂN TỘC TỈNH PHÚ THỌ.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Dân tộc và Phát triển
28/02/2025 15:13
Bên mời thầu BAN DÂN TỘC TỈNH PHÚ THỌ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03 của chủ đầu tư BAN DÂN TỘC TỈNH PHÚ THỌ.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Phú Thọ
26/02/2025 15:35
Bên mời thầu BAN DÂN TỘC TỈNH PHÚ THỌ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02 của chủ đầu tư BAN DÂN TỘC TỈNH PHÚ THỌ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/02/2025 22:33
Bên mời thầu BAN DÂN TỘC TỈNH PHÚ THỌ đã đăng tải KHLCNT Tổ chức thực hiện chính sách cho người có uy tín trong đồng bào dân tộc thiểu số tỉnh Phú Thọ năm 2025 của chủ đầu tư BAN DÂN TỘC TỈNH PHÚ THỌ với 3 gói thầu.
19/02/2025 21:48
Bên mời thầu BAN DÂN TỘC TỈNH PHÚ THỌ đã đăng tải KHLCNT Tổ chức thực hiện chính sách cho người có uy tín trong đồng bào dân tộc thiểu số tỉnh Phú Thọ năm 2025 của chủ đầu tư BAN DÂN TỘC TỈNH PHÚ THỌ với 3 gói thầu.
18/02/2025 15:41
Bên mời thầu BAN DÂN TỘC TỈNH PHÚ THỌ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08 của chủ đầu tư BAN DÂN TỘC TỈNH PHÚ THỌ.
09/01/2025 08:59
Bên mời thầu BAN DÂN TỘC TỈNH PHÚ THỌ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thuê hội trường và phòng nghỉ (hội nghị phổ biến, giáo dục pháp luật và tuyên truyền, vận động đồng bào dân tộc thiểu số tại Việt Trì); chi giải khát giữa giờ cho đại biểu, giảng viên các hội nghị của chủ đầu tư BAN DÂN TỘC TỈNH PHÚ THỌ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KIM CƯƠNG
24/12/2024 21:02
Bên mời thầu BAN DÂN TỘC TỈNH PHÚ THỌ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09 của chủ đầu tư BAN DÂN TỘC TỈNH PHÚ THỌ.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Dân tộc và Phát triển
24/12/2024 11:03
Bên mời thầu BAN DÂN TỘC TỈNH PHÚ THỌ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07 của chủ đầu tư BAN DÂN TỘC TỈNH PHÚ THỌ.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Hội nghị tỉnh Phú Thọ
24/12/2024 10:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BAN DÂN TỘC TỈNH PHÚ THỌ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẬN TẢI HƯNG THỊNH
17/10/2025 11:05
BAN DÂN TỘC TỈNH PHÚ THỌ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Dân tộc và Phát triển
28/02/2025 15:13
BAN DÂN TỘC TỈNH PHÚ THỌ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Phú Thọ
26/02/2025 15:35
BAN DÂN TỘC TỈNH PHÚ THỌ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02 với 1 nhà thầu tham gia.
26/02/2025 10:04
BAN DÂN TỘC TỈNH PHÚ THỌ đăng tải TBMT Gói thầu số 02 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/02/2025 22:33
BAN DÂN TỘC TỈNH PHÚ THỌ đăng tải KHLCNT Tổ chức thực hiện chính sách cho người có uy tín trong đồng bào dân tộc thiểu số tỉnh Phú Thọ năm 2025 với 3 gói thầu.
19/02/2025 21:48
BAN DÂN TỘC TỈNH PHÚ THỌ đăng tải KHLCNT Tổ chức thực hiện chính sách cho người có uy tín trong đồng bào dân tộc thiểu số tỉnh Phú Thọ năm 2025 với 3 gói thầu.
18/02/2025 15:41
BAN DÂN TỘC TỈNH PHÚ THỌ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08.
- Nhà thầu trúng thầu:
09/01/2025 08:59
BAN DÂN TỘC TỈNH PHÚ THỌ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 09.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Dân tộc và Phát triển
24/12/2024 11:03
BAN DÂN TỘC TỈNH PHÚ THỌ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Hội nghị tỉnh Phú Thọ
24/12/2024 10:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu BAN DÂN TỘC TỈNH PHÚ THỌ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 của chủ đầu tư BAN DÂN TỘC TỈNH PHÚ THỌ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẬN TẢI HƯNG THỊNH
17/10/2025 11:05
Bên mời thầu BAN DÂN TỘC TỈNH PHÚ THỌ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 của chủ đầu tư BAN DÂN TỘC TỈNH PHÚ THỌ.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Dân tộc và Phát triển
28/02/2025 15:13
Bên mời thầu BAN DÂN TỘC TỈNH PHÚ THỌ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03 của chủ đầu tư BAN DÂN TỘC TỈNH PHÚ THỌ.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Phú Thọ
26/02/2025 15:35
Bên mời thầu BAN DÂN TỘC TỈNH PHÚ THỌ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02 của chủ đầu tư BAN DÂN TỘC TỈNH PHÚ THỌ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/02/2025 22:33
Bên mời thầu BAN DÂN TỘC TỈNH PHÚ THỌ đã đăng tải KHLCNT Tổ chức thực hiện chính sách cho người có uy tín trong đồng bào dân tộc thiểu số tỉnh Phú Thọ năm 2025 của chủ đầu tư BAN DÂN TỘC TỈNH PHÚ THỌ với 3 gói thầu.
19/02/2025 21:48
Bên mời thầu BAN DÂN TỘC TỈNH PHÚ THỌ đã đăng tải KHLCNT Tổ chức thực hiện chính sách cho người có uy tín trong đồng bào dân tộc thiểu số tỉnh Phú Thọ năm 2025 của chủ đầu tư BAN DÂN TỘC TỈNH PHÚ THỌ với 3 gói thầu.
18/02/2025 15:41
Bên mời thầu BAN DÂN TỘC TỈNH PHÚ THỌ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08 của chủ đầu tư BAN DÂN TỘC TỈNH PHÚ THỌ.
09/01/2025 08:59
Bên mời thầu BAN DÂN TỘC TỈNH PHÚ THỌ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thuê hội trường và phòng nghỉ (hội nghị phổ biến, giáo dục pháp luật và tuyên truyền, vận động đồng bào dân tộc thiểu số tại Việt Trì); chi giải khát giữa giờ cho đại biểu, giảng viên các hội nghị của chủ đầu tư BAN DÂN TỘC TỈNH PHÚ THỌ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KIM CƯƠNG
24/12/2024 21:02
Bên mời thầu BAN DÂN TỘC TỈNH PHÚ THỌ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09 của chủ đầu tư BAN DÂN TỘC TỈNH PHÚ THỌ.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo Dân tộc và Phát triển
24/12/2024 11:03
Bên mời thầu BAN DÂN TỘC TỈNH PHÚ THỌ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07 của chủ đầu tư BAN DÂN TỘC TỈNH PHÚ THỌ.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Hội nghị tỉnh Phú Thọ
24/12/2024 10:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư BAN DÂN TỘC TỈNH PHÚ THỌ là chủ đầu tư của 42 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 42 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư BAN DÂN TỘC TỈNH PHÚ THỌ là chủ đầu tư của 33 TBMT, trong đó tự mời thầu 31 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BAN DÂN TỘC TỈNH PHÚ THỌ là chủ đầu tư của 106 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BAN DÂN TỘC TỈNH PHÚ THỌ có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BAN DÂN TỘC TỈNH PHÚ THỌ là chủ đầu tư có quan hệ với 56 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chấp nhận tốt hơn oán giận, trước những sự thật không thể thay đổi, trừ bỏ chấp nhận, không còn biện pháp nào tốt hơn. "
Phật học Trung Hoa
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh