Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư BAN DÂN TỘC - TÔN GIÁO như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 14 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 11 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 11 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.299.549.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.287.243.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,95%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư BAN DÂN TỘC - TÔN GIÁO như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.299.549.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.287.243.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,95%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu BAN DÂN TỘC - TÔN GIÁO đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ vận chuyển cho đoàn tham quan, học tập kinh nghiệm ngoại thành cho người có uy tín trong đồng bào dân tộc thiểu số thành phố Huế năm 2026 của chủ đầu tư BAN DÂN TỘC - TÔN GIÁO với 1 gói thầu.
24/07/2026 15:52
Bên mời thầu BAN DÂN TỘC - TÔN GIÁO đã đăng tải KHLCNT Tổ chức Đoàn học tập kinh nghiệm trong tổ chức triển khai thực hiện Chương trình MTQG phát triển KT XH vùng đồng bào DTTS&MN năm 2026 của chủ đầu tư BAN DÂN TỘC - TÔN GIÁO với 1 gói thầu.
23/07/2026 11:43
Bên mời thầu BAN DÂN TỘC - TÔN GIÁO đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Hệ thống âm thanh, loa máy hội trường tầng 3 của chủ đầu tư BAN DÂN TỘC - TÔN GIÁO với 1 gói thầu.
16/07/2026 16:18
Bên mời thầu BAN DÂN TỘC - TÔN GIÁO đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê phòng nghỉ phục vụ lớp tập huấn Tuyên truyền, phổ biến nâng cao nhận thức về vai trò của công nghệ thông tin chuyển đổi số cho vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2026 của chủ đầu tư BAN DÂN TỘC - TÔN GIÁO.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hoàng Anh Palace
21/05/2026 11:16
Bên mời thầu BAN DÂN TỘC - TÔN GIÁO đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: xây lắp của chủ đầu tư BAN DÂN TỘC - TÔN GIÁO.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG BẢO NGHĨA
15/05/2026 16:03
Bên mời thầu BAN DÂN TỘC - TÔN GIÁO đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuê phòng nghỉ phục vụ lớp tập huấn Tuyên truyền, phổ biến nâng cao nhận thức về vai trò của công nghệ thông tin, chuyển đổi số cho vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2026 của chủ đầu tư BAN DÂN TỘC - TÔN GIÁO với 1 gói thầu.
14/05/2026 08:34
Bên mời thầu BAN DÂN TỘC - TÔN GIÁO đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trụ sở Ban Dân tộc – Tôn giáo của chủ đầu tư BAN DÂN TỘC - TÔN GIÁO với 2 gói thầu.
06/05/2026 14:59
BAN DÂN TỘC - TÔN GIÁO đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa Trụ sở Ban Dân tộc – Tôn giáo.
06/05/2026 14:14
Bên mời thầu BAN DÂN TỘC - TÔN GIÁO đã đăng tải KHLCNT Tổ chức học tập kinh nghiệm ngoại thành cho gương điển hình tiên tiến vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi thành phố Huế năm 2026 của chủ đầu tư BAN DÂN TỘC - TÔN GIÁO với 1 gói thầu.
03/04/2026 22:01
Bên mời thầu BAN DÂN TỘC - TÔN GIÁO đã đăng tải KHLCNT Tổ chức tham quan, học tập kinh nghiệm ngoại thành cho cán bộ, công chức tham gia thực hiện Tiểu dự án 2, Dự án 9: Giảm thiểu tình trạng tảo hôn và hôn nhân cận huyết thống trong vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi thành phố Huế năm 2026 của chủ đầu tư BAN DÂN TỘC - TÔN GIÁO với 1 gói thầu.
03/04/2026 22:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BAN DÂN TỘC - TÔN GIÁO là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư BAN DÂN TỘC - TÔN GIÁO là chủ đầu tư của 10 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 10 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư BAN DÂN TỘC - TÔN GIÁO là chủ đầu tư của 3 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BAN DÂN TỘC - TÔN GIÁO có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BAN DÂN TỘC - TÔN GIÁO là chủ đầu tư có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Có những vẻ đẹp bạn không nhận ra cho đến khi đã đánh mất nó, không phải như người yêu đã chia tay, không phải như nụ hoa đã tàn héo, mà như một phần cuộc đời bạn, không gì thay thế nổi. "
Đặng Nguyễn Đông Vy
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh