Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ban Dân vận Tỉnh uỷ Lạng Sơn như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 3 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 467.069.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 467.069.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ban Dân vận Tỉnh uỷ Lạng Sơn như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 467.069.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 467.069.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ban Dân vận Tỉnh uỷ Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm màn hình LED phục vụ công tác chuyên môm và chuyển đổi số của chủ đầu tư Ban Dân vận Tỉnh uỷ Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Lâm Oanh
09/12/2024 16:26
Bên mời thầu Ban Dân vận Tỉnh uỷ Lạng Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm màn hình LED phục vụ công tác chuyên môm và chuyển đổi số của chủ đầu tư Ban Dân vận Tỉnh uỷ Lạng Sơn với 1 gói thầu.
05/12/2024 09:45
Bên mời thầu Ban Dân vận Tỉnh uỷ Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát của chủ đầu tư Ban Dân vận Tỉnh uỷ Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 10A
08/06/2023 20:34
Bên mời thầu Ban Dân vận Tỉnh uỷ Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp công trình của chủ đầu tư Ban Dân vận Tỉnh uỷ Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AN KHÁNH VQ
08/06/2023 20:31
Bên mời thầu Ban Dân vận Tỉnh uỷ Lạng Sơn đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa phòng lưu trữ, phòng tiếp khách, nhà đa năng trụ sở Ban dân vận tỉnh Lạng Sơn của chủ đầu tư Ban Dân vận Tỉnh uỷ Lạng Sơn với 2 gói thầu.
08/06/2023 20:25
Ban Dân vận Tỉnh uỷ Lạng Sơn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa phòng lưu trữ, phòng tiếp khách, nhà đa năng trụ sở Ban dân vận tỉnh Lạng Sơn.
08/06/2023 20:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Dân vận Tỉnh uỷ Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Mua sắm màn hình LED phục vụ công tác chuyên môm và chuyển đổi số.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Lâm Oanh
09/12/2024 16:26
Ban Dân vận Tỉnh uỷ Lạng Sơn đăng tải KHLCNT Mua sắm màn hình LED phục vụ công tác chuyên môm và chuyển đổi số với 1 gói thầu.
05/12/2024 09:45
Ban Dân vận Tỉnh uỷ Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 10A
08/06/2023 20:34
Ban Dân vận Tỉnh uỷ Lạng Sơn công bố kết quả gói thầu Xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AN KHÁNH VQ
08/06/2023 20:31
Ban Dân vận Tỉnh uỷ Lạng Sơn đăng tải KHLCNT Sửa chữa phòng lưu trữ, phòng tiếp khách, nhà đa năng trụ sở Ban dân vận tỉnh Lạng Sơn với 2 gói thầu.
08/06/2023 20:25
Ban Dân vận Tỉnh uỷ Lạng Sơn đăng tải TBMT Mua sắm 01 xe ô tô chuyên dùng phục vụ công tác, loại 07 chỗ ngồi, trang bị cho Ban Dân vận Tỉnh uỷ Lạng Sơn (Đăng tải trên báo đấu thầu số 245 ngày 22/12/2016) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
22/12/2016 08:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ban Dân vận Tỉnh uỷ Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm màn hình LED phục vụ công tác chuyên môm và chuyển đổi số của chủ đầu tư Ban Dân vận Tỉnh uỷ Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Lâm Oanh
09/12/2024 16:26
Bên mời thầu Ban Dân vận Tỉnh uỷ Lạng Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm màn hình LED phục vụ công tác chuyên môm và chuyển đổi số của chủ đầu tư Ban Dân vận Tỉnh uỷ Lạng Sơn với 1 gói thầu.
05/12/2024 09:45
Bên mời thầu Ban Dân vận Tỉnh uỷ Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát của chủ đầu tư Ban Dân vận Tỉnh uỷ Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG 10A
08/06/2023 20:34
Bên mời thầu Ban Dân vận Tỉnh uỷ Lạng Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp công trình của chủ đầu tư Ban Dân vận Tỉnh uỷ Lạng Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AN KHÁNH VQ
08/06/2023 20:31
Bên mời thầu Ban Dân vận Tỉnh uỷ Lạng Sơn đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa phòng lưu trữ, phòng tiếp khách, nhà đa năng trụ sở Ban dân vận tỉnh Lạng Sơn của chủ đầu tư Ban Dân vận Tỉnh uỷ Lạng Sơn với 2 gói thầu.
08/06/2023 20:25
Ban Dân vận Tỉnh uỷ Lạng Sơn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa phòng lưu trữ, phòng tiếp khách, nhà đa năng trụ sở Ban dân vận tỉnh Lạng Sơn.
08/06/2023 20:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Dân vận Tỉnh uỷ Lạng Sơn là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Dân vận Tỉnh uỷ Lạng Sơn là chủ đầu tư của 2 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Dân vận Tỉnh uỷ Lạng Sơn là chủ đầu tư của 3 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Dân vận Tỉnh uỷ Lạng Sơn có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Dân vận Tỉnh uỷ Lạng Sơn là chủ đầu tư có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tình yêu – lòng kính trọng – đức trung thành, chắc chắn đó là những điều mà tình bạn chân thực chứa đựng. "
Jara McKenzie
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh