Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ban Phát triển xã Ea Rốk như sau:
- Có quan hệ với 0 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 0 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 0 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.649.753.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.627.121.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,62%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ban Phát triển xã Ea Rốk như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.649.753.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.627.121.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,62%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ban Phát triển xã Ea Rốk đã đăng tải kết quả gói thầu Đường đi khu sản xuất thôn 15(nhà ông Đoài đến nhà ông Cầm Bá Thắng) của chủ đầu tư Ban Phát triển xã Ea Rốk.
11/09/2018 09:41
Bên mời thầu Ban Phát triển xã Ea Rốk đã đăng tải kết quả gói thầu Đường đi khu sản xuất thôn 9 (Nhà ông Dạy đến nhà ông Phan) của chủ đầu tư Ban Phát triển xã Ea Rốk.
29/06/2018 10:40
Ban Phát triển xã Ea Rốk đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án giảm nghèo khu vực Tây Nguyên tỉnh Đăk Lăk.
05/04/2018 07:00
Ban Phát triển xã Ea Rốk đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án giảm nghèo khu vực Tây Nguyên tỉnh Đăk Lăk.
05/04/2018 07:00
Bên mời thầu Ban Phát triển xã Ea Rốk đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp đường nội đồng thôn 17 của chủ đầu tư Ban Phát triển xã Ea Rốk.
26/10/2016 10:36
Bên mời thầu Ban Phát triển xã Ea Rốk đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp đường thôn 10 đi tiểu khu 34-38, từ thôn 10 đến khu sản xuất của chủ đầu tư Ban Phát triển xã Ea Rốk.
- Nhà thầu trúng thầu: Liên Danh Công ty CP TVĐTXD Mai Sơn và Công ty CP TVXD Rồng Việt
26/10/2016 10:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Phát triển xã Ea Rốk công bố kết quả gói thầu Đường đi khu sản xuất thôn 15(nhà ông Đoài đến nhà ông Cầm Bá Thắng).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên Thành Tài
11/09/2018 09:41
Ban Phát triển xã Ea Rốk công bố kết quả gói thầu Đường đi khu sản xuất thôn 9 (Nhà ông Dạy đến nhà ông Phan).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIÊN ANH
29/06/2018 10:40
Ban Phát triển xã Ea Rốk đăng tải KHLCNT Dự án giảm nghèo khu vực Tây Nguyên với 1 gói thầu.
31/03/2017 16:23
Ban Phát triển xã Ea Rốk công bố kết quả gói thầu Nâng cấp đường nội đồng thôn 17.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Một Thành Viên Thiên Anh
26/10/2016 10:36
Ban Phát triển xã Ea Rốk công bố kết quả gói thầu Nâng cấp đường thôn 10 đi tiểu khu 34-38, từ thôn 10 đến khu sản xuất.
- Nhà thầu trúng thầu: Liên Danh Công ty CP TVĐTXD Mai Sơn và Công ty CP TVXD Rồng Việt
26/10/2016 10:31
Ban Phát triển xã Ea Rốk đăng tải KHLCNT Dự án giảm nghèo bền vững khu vực Tây Nguyên với 1 gói thầu.
20/08/2016 22:32
Ban Phát triển xã Ea Rốk đăng tải KHLCNT Dự án Giảm nghèo bền vững khu vực Tây Nguyên với 1 gói thầu.
20/08/2016 22:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ban Phát triển xã Ea Rốk đã đăng tải kết quả gói thầu Đường đi khu sản xuất thôn 15(nhà ông Đoài đến nhà ông Cầm Bá Thắng) của chủ đầu tư Ban Phát triển xã Ea Rốk.
11/09/2018 09:41
Bên mời thầu Ban Phát triển xã Ea Rốk đã đăng tải kết quả gói thầu Đường đi khu sản xuất thôn 9 (Nhà ông Dạy đến nhà ông Phan) của chủ đầu tư Ban Phát triển xã Ea Rốk.
29/06/2018 10:40
Ban Phát triển xã Ea Rốk đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án giảm nghèo khu vực Tây Nguyên tỉnh Đăk Lăk.
05/04/2018 07:00
Ban Phát triển xã Ea Rốk đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án giảm nghèo khu vực Tây Nguyên tỉnh Đăk Lăk.
05/04/2018 07:00
Bên mời thầu Ban Phát triển xã Ea Rốk đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp đường nội đồng thôn 17 của chủ đầu tư Ban Phát triển xã Ea Rốk.
26/10/2016 10:36
Bên mời thầu Ban Phát triển xã Ea Rốk đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp đường thôn 10 đi tiểu khu 34-38, từ thôn 10 đến khu sản xuất của chủ đầu tư Ban Phát triển xã Ea Rốk.
- Nhà thầu trúng thầu: Liên Danh Công ty CP TVĐTXD Mai Sơn và Công ty CP TVXD Rồng Việt
26/10/2016 10:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Phát triển xã Ea Rốk là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Phát triển xã Ea Rốk là chủ đầu tư của 4 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Phát triển xã Ea Rốk là chủ đầu tư có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Cuộc sống rất thú vị, và thú vị nhất khi nó được sống vì người khác. "
Helen Keller
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info