Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư BAN QLDA CSSP XÃ CAO THƯỢNG như sau:
- Có quan hệ với 0 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 0 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 0 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.772.129.563 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.700.986.685 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,57%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư BAN QLDA CSSP XÃ CAO THƯỢNG như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.772.129.563 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.700.986.685 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,57%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu BAN QLDA CSSP XÃ CAO THƯỢNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư BAN QLDA CSSP XÃ CAO THƯỢNG.
26/08/2021 09:25
Bên mời thầu BAN QLDA CSSP XÃ CAO THƯỢNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư BAN QLDA CSSP XÃ CAO THƯỢNG.
26/08/2021 09:23
Bên mời thầu BAN QLDA CSSP XÃ CAO THƯỢNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư BAN QLDA CSSP XÃ CAO THƯỢNG.
26/08/2021 09:19
Bên mời thầu BAN QLDA CSSP XÃ CAO THƯỢNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư BAN QLDA CSSP XÃ CAO THƯỢNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD VÀ TM MAI ANH MINH
26/08/2021 09:16
Bên mời thầu BAN QLDA CSSP XÃ CAO THƯỢNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập BCKTKT đầu tư xây dựng công trình: Mở đường sản xuất đường Khau Bút - Khau Tậu của chủ đầu tư BAN QLDA CSSP XÃ CAO THƯỢNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐÔNG NAM ACC
29/04/2021 09:42
Bên mời thầu BAN QLDA CSSP XÃ CAO THƯỢNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập BCKTKT đầu tư xây dựng công trình: Mở đường sản xuất từ 279 xuống Khuổi Hao của chủ đầu tư BAN QLDA CSSP XÃ CAO THƯỢNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HÀ PHONG HOÀNG
27/04/2021 08:19
Bên mời thầu BAN QLDA CSSP XÃ CAO THƯỢNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư BAN QLDA CSSP XÃ CAO THƯỢNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HÙNG KIỀU
21/05/2020 15:27
Bên mời thầu BAN QLDA CSSP XÃ CAO THƯỢNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư BAN QLDA CSSP XÃ CAO THƯỢNG.
21/05/2020 15:26
Bên mời thầu BAN QLDA CSSP XÃ CAO THƯỢNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư BAN QLDA CSSP XÃ CAO THƯỢNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hiền Anh
21/05/2020 15:23
Bên mời thầu BAN QLDA CSSP XÃ CAO THƯỢNG đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư BAN QLDA CSSP XÃ CAO THƯỢNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
14/04/2020 22:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BAN QLDA CSSP XÃ CAO THƯỢNG công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
15/09/2021 09:14
BAN QLDA CSSP XÃ CAO THƯỢNG công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình với 3 nhà thầu tham gia.
15/09/2021 08:44
BAN QLDA CSSP XÃ CAO THƯỢNG đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
07/09/2021 16:59
BAN QLDA CSSP XÃ CAO THƯỢNG đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
07/09/2021 16:21
BAN QLDA CSSP XÃ CAO THƯỢNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG THÁI NGUYÊN
26/08/2021 09:25
BAN QLDA CSSP XÃ CAO THƯỢNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD VÀ TM MAI ANH MINH
26/08/2021 09:23
BAN QLDA CSSP XÃ CAO THƯỢNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG THÁI NGUYÊN
26/08/2021 09:19
BAN QLDA CSSP XÃ CAO THƯỢNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD VÀ TM MAI ANH MINH
26/08/2021 09:16
BAN QLDA CSSP XÃ CAO THƯỢNG đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Mở đường sản xuất Khau Bút - Khau Tậu với 5 gói thầu.
17/08/2021 16:26
BAN QLDA CSSP XÃ CAO THƯỢNG đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Mở đường sản xuất từ đường 279 xuống Khuổi Hao với 5 gói thầu.
17/08/2021 16:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu BAN QLDA CSSP XÃ CAO THƯỢNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư BAN QLDA CSSP XÃ CAO THƯỢNG.
26/08/2021 09:25
Bên mời thầu BAN QLDA CSSP XÃ CAO THƯỢNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư BAN QLDA CSSP XÃ CAO THƯỢNG.
26/08/2021 09:23
Bên mời thầu BAN QLDA CSSP XÃ CAO THƯỢNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư BAN QLDA CSSP XÃ CAO THƯỢNG.
26/08/2021 09:19
Bên mời thầu BAN QLDA CSSP XÃ CAO THƯỢNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư BAN QLDA CSSP XÃ CAO THƯỢNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD VÀ TM MAI ANH MINH
26/08/2021 09:16
Bên mời thầu BAN QLDA CSSP XÃ CAO THƯỢNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập BCKTKT đầu tư xây dựng công trình: Mở đường sản xuất đường Khau Bút - Khau Tậu của chủ đầu tư BAN QLDA CSSP XÃ CAO THƯỢNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG ĐÔNG NAM ACC
29/04/2021 09:42
Bên mời thầu BAN QLDA CSSP XÃ CAO THƯỢNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập BCKTKT đầu tư xây dựng công trình: Mở đường sản xuất từ 279 xuống Khuổi Hao của chủ đầu tư BAN QLDA CSSP XÃ CAO THƯỢNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HÀ PHONG HOÀNG
27/04/2021 08:19
Bên mời thầu BAN QLDA CSSP XÃ CAO THƯỢNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư BAN QLDA CSSP XÃ CAO THƯỢNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HÙNG KIỀU
21/05/2020 15:27
Bên mời thầu BAN QLDA CSSP XÃ CAO THƯỢNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư BAN QLDA CSSP XÃ CAO THƯỢNG.
21/05/2020 15:26
Bên mời thầu BAN QLDA CSSP XÃ CAO THƯỢNG đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư BAN QLDA CSSP XÃ CAO THƯỢNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hiền Anh
21/05/2020 15:23
Bên mời thầu BAN QLDA CSSP XÃ CAO THƯỢNG đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư BAN QLDA CSSP XÃ CAO THƯỢNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
14/04/2020 22:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư BAN QLDA CSSP XÃ CAO THƯỢNG là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BAN QLDA CSSP XÃ CAO THƯỢNG là chủ đầu tư của 9 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BAN QLDA CSSP XÃ CAO THƯỢNG là chủ đầu tư có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thương cảm có hai loại. Loại thứ nhất, loại yếu đuối và ủy mị, thực ra chẳng là gì hơn ngoài sự thiếu kiên nhẫn của con tim muốn ném đi nhanh hết sức có thể cảm xúc đau buồn khơi dậy khi nhìn sự bất hạnh của kẻ khác; sự thương cảm ấy không phải là lòng trắc ẩn, mà chỉ là khao khát bản năng muốn củng cố tâm hồn trước đau khổ của người khác. Và loại còn lại, loại duy nhất có ý nghĩa, sự tử tế một cách không ủy mị nhưng sáng tạo, hiểu bản chất và quyết tâm duy trì, kiên nhẫn và độ lượng, tới hết giới hạn sức mạnh của nó và thậm chí còn vượt xa hơn nữa. "
Stefan Zweig
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh