Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ban QLDA lưới điện Hà Nội như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 66 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 7 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 83 gói (với 87 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 226 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 143 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 2,30%, Xây lắp 29,89%, Tư vấn 55,17%, Phi tư vấn 8,05%, Hỗn hợp 4,60%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 795.147.434.382 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 745.683.736.449 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,22%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ban QLDA lưới điện Hà Nội như sau:
- Có quan hệ với 66 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 2,30%, Xây lắp 29,89%, Tư vấn 55,17%, Phi tư vấn 8,05%, Hỗn hợp 4,60%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 795.147.434.382 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 745.683.736.449 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,22%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Ban QLDA lưới điện Hà Nội đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trạm biến áp 110kV Công viên Thống Nhất.
06/05/2018 07:00
Bên mời thầu Ban QLDA lưới điện Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu thầu lô 01: Xây dựng và lắp đặt khu vực Nam Hà Nội. Gói thầu 05: Xây dựng và lắp đặt của chủ đầu tư Ban QLDA lưới điện Hà Nội.
22/02/2018 13:49
Bên mời thầu Ban QLDA lưới điện Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Lô 1: huyện Gia Lâm - Gói thầu 01: Tư vấn khảo sát dự án; lập kế hoạch đền bù di dân tái định cư (RP); lập kế hoạch quản lý môi trường (EMP); Lập Báo cáo nghiên cứu khả thi của chủ đầu tư Ban QLDA lưới điện Hà Nội.
22/01/2018 14:46
Bên mời thầu Ban QLDA lưới điện Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Lô 2: huyện Đông Anh - Gói thầu 01: Tư vấn khảo sát dự án; lập kế hoạch đền bù di dân tái định cư (RP); lập kế hoạch quản lý môi trường (EMP); Lập Báo cáo nghiên cứu khả thi của chủ đầu tư Ban QLDA lưới điện Hà Nội.
22/01/2018 14:45
Bên mời thầu Ban QLDA lưới điện Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Lô 3: huyện Mê Linh - Gói thầu 01: Tư vấn khảo sát dự án; lập kế hoạch đền bù di dân tái định cư (RP); lập kế hoạch quản lý môi trường (EMP); Lập Báo cáo nghiên cứu khả thi của chủ đầu tư Ban QLDA lưới điện Hà Nội.
22/01/2018 14:43
Bên mời thầu Ban QLDA lưới điện Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Lô 4: quận Long Biên - Gói thầu 01: Tư vấn khảo sát dự án; lập kế hoạch đền bù di dân tái định cư (RP); lập kế hoạch quản lý môi trường (EMP); Lập Báo cáo nghiên cứu khả thi. của chủ đầu tư Ban QLDA lưới điện Hà Nội.
22/01/2018 14:41
Bên mời thầu Ban QLDA lưới điện Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 11: Tư vấn thẩm tra TKKT-DT, TKBVTC công trình của chủ đầu tư Ban QLDA lưới điện Hà Nội.
04/12/2017 11:09
Bên mời thầu Ban QLDA lưới điện Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 11: Lắp đặt bảo vệ so lệch dọc đường dây F87L của chủ đầu tư Ban QLDA lưới điện Hà Nội.
07/11/2017 11:20
Bên mời thầu Ban QLDA lưới điện Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu 9 “Đo vẽ phục vụ giải phóng mặt bằng” của chủ đầu tư Ban QLDA lưới điện Hà Nội.
11/10/2017 10:00
Bên mời thầu Ban QLDA lưới điện Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu 7 “Rà phá bom mìn” của chủ đầu tư Ban QLDA lưới điện Hà Nội.
11/10/2017 09:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban QLDA lưới điện Hà Nội công bố kết quả gói thầu thầu lô 01: Xây dựng và lắp đặt khu vực Nam Hà Nội. Gói thầu 05: Xây dựng và lắp đặt.
- Nhà thầu trúng thầu: Liên danh xây lắp điện lô thầu 01 - J
22/02/2018 13:49
Ban QLDA lưới điện Hà Nội công bố kết quả gói thầu Lô 1: huyện Gia Lâm - Gói thầu 01: Tư vấn khảo sát dự án; lập kế hoạch đền bù di dân tái định cư (RP); lập kế hoạch quản lý môi trường (EMP); Lập Báo cáo nghiên cứu khả thi.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn thiết kế xây dựng điện lực.
22/01/2018 14:46
Ban QLDA lưới điện Hà Nội công bố kết quả gói thầu Lô 2: huyện Đông Anh - Gói thầu 01: Tư vấn khảo sát dự án; lập kế hoạch đền bù di dân tái định cư (RP); lập kế hoạch quản lý môi trường (EMP); Lập Báo cáo nghiên cứu khả thi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐIỆN PACIFIC, CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐIỆN LỰC HÀ NỘI
22/01/2018 14:45
Ban QLDA lưới điện Hà Nội công bố kết quả gói thầu Lô 3: huyện Mê Linh - Gói thầu 01: Tư vấn khảo sát dự án; lập kế hoạch đền bù di dân tái định cư (RP); lập kế hoạch quản lý môi trường (EMP); Lập Báo cáo nghiên cứu khả thi.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn đầu tư thiết kế xây dựng điện và công nghiệp.
22/01/2018 14:43
Ban QLDA lưới điện Hà Nội công bố kết quả gói thầu Lô 4: quận Long Biên - Gói thầu 01: Tư vấn khảo sát dự án; lập kế hoạch đền bù di dân tái định cư (RP); lập kế hoạch quản lý môi trường (EMP); Lập Báo cáo nghiên cứu khả thi..
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Tư vấn Xây dựng Điện lực Hà Nội
22/01/2018 14:41
Ban QLDA lưới điện Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu 11: Tư vấn thẩm tra TKKT-DT, TKBVTC công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Một thành viên Kiến trúc sư Việt Nam
04/12/2017 11:09
Ban QLDA lưới điện Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu 11: Lắp đặt bảo vệ so lệch dọc đường dây F87L.
- Nhà thầu trúng thầu: Hủy thầu
07/11/2017 11:20
Ban QLDA lưới điện Hà Nội công bố kết quả gói thầu gói thầu 9 “Đo vẽ phục vụ giải phóng mặt bằng”.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư xây dựng và khảo sát đo đạc Hà Nội
11/10/2017 10:00
Ban QLDA lưới điện Hà Nội công bố kết quả gói thầu gói thầu 7 “Rà phá bom mìn”.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Một thành viên Lũng Lô 3
11/10/2017 09:56
Ban QLDA lưới điện Hà Nội công bố kết quả gói thầu gói thầu 11 “Lập Báo cáo đánh giá tác động môi trường sau khi điều chỉnh vị trí TBA”.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Xây dựng và Môi trường Vinahenco
11/10/2017 09:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban QLDA lưới điện Hà Nội đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trạm biến áp 110kV Công viên Thống Nhất.
06/05/2018 07:00
Bên mời thầu Ban QLDA lưới điện Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu thầu lô 01: Xây dựng và lắp đặt khu vực Nam Hà Nội. Gói thầu 05: Xây dựng và lắp đặt của chủ đầu tư Ban QLDA lưới điện Hà Nội.
22/02/2018 13:49
Bên mời thầu Ban QLDA lưới điện Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Lô 1: huyện Gia Lâm - Gói thầu 01: Tư vấn khảo sát dự án; lập kế hoạch đền bù di dân tái định cư (RP); lập kế hoạch quản lý môi trường (EMP); Lập Báo cáo nghiên cứu khả thi của chủ đầu tư Ban QLDA lưới điện Hà Nội.
22/01/2018 14:46
Bên mời thầu Ban QLDA lưới điện Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Lô 2: huyện Đông Anh - Gói thầu 01: Tư vấn khảo sát dự án; lập kế hoạch đền bù di dân tái định cư (RP); lập kế hoạch quản lý môi trường (EMP); Lập Báo cáo nghiên cứu khả thi của chủ đầu tư Ban QLDA lưới điện Hà Nội.
22/01/2018 14:45
Bên mời thầu Ban QLDA lưới điện Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Lô 3: huyện Mê Linh - Gói thầu 01: Tư vấn khảo sát dự án; lập kế hoạch đền bù di dân tái định cư (RP); lập kế hoạch quản lý môi trường (EMP); Lập Báo cáo nghiên cứu khả thi của chủ đầu tư Ban QLDA lưới điện Hà Nội.
22/01/2018 14:43
Bên mời thầu Ban QLDA lưới điện Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Lô 4: quận Long Biên - Gói thầu 01: Tư vấn khảo sát dự án; lập kế hoạch đền bù di dân tái định cư (RP); lập kế hoạch quản lý môi trường (EMP); Lập Báo cáo nghiên cứu khả thi. của chủ đầu tư Ban QLDA lưới điện Hà Nội.
22/01/2018 14:41
Bên mời thầu Ban QLDA lưới điện Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 11: Tư vấn thẩm tra TKKT-DT, TKBVTC công trình của chủ đầu tư Ban QLDA lưới điện Hà Nội.
04/12/2017 11:09
Bên mời thầu Ban QLDA lưới điện Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 11: Lắp đặt bảo vệ so lệch dọc đường dây F87L của chủ đầu tư Ban QLDA lưới điện Hà Nội.
07/11/2017 11:20
Bên mời thầu Ban QLDA lưới điện Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu 9 “Đo vẽ phục vụ giải phóng mặt bằng” của chủ đầu tư Ban QLDA lưới điện Hà Nội.
11/10/2017 10:00
Bên mời thầu Ban QLDA lưới điện Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu 7 “Rà phá bom mìn” của chủ đầu tư Ban QLDA lưới điện Hà Nội.
11/10/2017 09:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban QLDA lưới điện Hà Nội là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban QLDA lưới điện Hà Nội là chủ đầu tư của 3 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban QLDA lưới điện Hà Nội là chủ đầu tư của 87 TBMT, trong đó tự mời thầu 44 TBMT, đơn vị khác mời thầu 43 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban QLDA lưới điện Hà Nội là chủ đầu tư của 226 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban QLDA lưới điện Hà Nội có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban QLDA lưới điện Hà Nội là chủ đầu tư có quan hệ với 66 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thành công bao gồm việc đi từ thất bại này đến thất bại khác mà không đánh mất lòng nhiệt huyết. "
Winston Churchill
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh