Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ban Quản lý Chợ Bà Rịa như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 14 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 14 gói thầu, trong đó có 14 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 13 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 13 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.206.182.941 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.203.116.941 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,14%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ban Quản lý Chợ Bà Rịa như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.206.182.941 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.203.116.941 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,14%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ban Quản lý Chợ Bà Rịa đã đăng tải kết quả gói thầu Kết quả lựa chọn đơn vị thẩm định giá danh mục thiết bị cung cấp cho
Dự án: Đầu tư hệ thống PCCC khu tươi sống Chợ Bà Rịa
của chủ đầu tư Ban Quản lý Chợ Bà Rịa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phẩn thẩm định giá và dịch vụ tài sản Toàn Cầu (VATC)
28/01/2026 17:03
Bên mời thầu Ban Quản lý Chợ Bà Rịa đã đăng tải kết quả gói thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu lót thảm nhựa chống trơn trượt
tại khu A chợ tươi sống Bà Rịa
của chủ đầu tư Ban Quản lý Chợ Bà Rịa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đầu tư Thiết kế Xây dựng Phú Gia Khang
28/01/2026 16:54
Bên mời thầu Ban Quản lý Chợ Bà Rịa đã đăng tải KHLCNT Lựa chọn nhà thầu lót thảm nhựa chống trơn trượt tại khu A chợ tươi sống Bà Rịa của chủ đầu tư Ban Quản lý Chợ Bà Rịa với 1 gói thầu.
19/01/2026 10:29
Bên mời thầu Ban Quản lý Chợ Bà Rịa đã đăng tải KHLCNT Lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư
Dự án: Đầu tư hệ thống PCCC khu tươi sống Chợ Bà Rịa của chủ đầu tư Ban Quản lý Chợ Bà Rịa với 1 gói thầu.
19/01/2026 10:25
Bên mời thầu Ban Quản lý Chợ Bà Rịa đã đăng tải KHLCNT Lựa chọn nhà thầu lót thảm nhựa chống trơn trượt tại khu A chợ tươi sống Bà Rịa của chủ đầu tư Ban Quản lý Chợ Bà Rịa với 1 gói thầu.
07/01/2026 17:37
Bên mời thầu Ban Quản lý Chợ Bà Rịa đã đăng tải KHLCNT Thẩm định giá của chủ đầu tư Ban Quản lý Chợ Bà Rịa với 1 gói thầu.
06/01/2026 12:15
Bên mời thầu Ban Quản lý Chợ Bà Rịa đã đăng tải KHLCNT Tư vấn thẩm tra BC KT-KT của chủ đầu tư Ban Quản lý Chợ Bà Rịa với 1 gói thầu.
06/01/2026 12:12
Bên mời thầu Ban Quản lý Chợ Bà Rịa đã đăng tải KHLCNT Tư vấn lập BC KT-KT của chủ đầu tư Ban Quản lý Chợ Bà Rịa với 1 gói thầu.
06/01/2026 12:09
Bên mời thầu Ban Quản lý Chợ Bà Rịa đã đăng tải KHLCNT 1 Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Ban Quản lý Chợ Bà Rịa với 1 gói thầu.
06/01/2026 11:15
Bên mời thầu Ban Quản lý Chợ Bà Rịa đã đăng tải KHLCNT Lựa chọn đơn vị cung cấp dịch vụ giai đoạn chuẩn bị đầu tư Dự án: Đầu tư hệ thống PCCC khu tươi sống Chợ Bà Rịa của chủ đầu tư Ban Quản lý Chợ Bà Rịa với 1 gói thầu.
06/01/2026 11:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Quản lý Chợ Bà Rịa công bố kết quả gói thầu chào hàng cạnh tranh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG ĐẠT NGUYÊN
20/07/2018 20:09
Ban Quản lý Chợ Bà Rịa đăng tải TBMT chào hàng cạnh tranh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
12/05/2018 16:57
Ban Quản lý Chợ Bà Rịa đăng tải TBMT Trang bị máy bơm phục vụ công tác phòng cháy, chữa cháy chợ Bà Rịa (Đăng tải trên báo đấu thầu số 247 ngày 27/12/2017) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
27/12/2017 05:24
Ban Quản lý Chợ Bà Rịa công bố kết quả gói thầu Trang bị máy bơm phục vụ công tác phòng cháy, chữa cháy chợ Bà Rịa (Đăng tải trên báo đấu thầu số 242 ngày 20/12/2017).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TM lắp đặt thiết bị PCCC Phúc Thịnh
20/12/2017 07:39
Ban Quản lý Chợ Bà Rịa đăng tải TBMT Trang bị máy bơm phục vụ công tác phòng cháy, chữa cháy chợ Bà Rịa (Đăng tải trên báo đấu thầu số 191 ngày 10/10/2017) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
10/10/2017 10:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ban Quản lý Chợ Bà Rịa đã đăng tải kết quả gói thầu Kết quả lựa chọn đơn vị thẩm định giá danh mục thiết bị cung cấp cho
Dự án: Đầu tư hệ thống PCCC khu tươi sống Chợ Bà Rịa
của chủ đầu tư Ban Quản lý Chợ Bà Rịa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phẩn thẩm định giá và dịch vụ tài sản Toàn Cầu (VATC)
28/01/2026 17:03
Bên mời thầu Ban Quản lý Chợ Bà Rịa đã đăng tải kết quả gói thầu Kết quả lựa chọn nhà thầu lót thảm nhựa chống trơn trượt
tại khu A chợ tươi sống Bà Rịa
của chủ đầu tư Ban Quản lý Chợ Bà Rịa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đầu tư Thiết kế Xây dựng Phú Gia Khang
28/01/2026 16:54
Bên mời thầu Ban Quản lý Chợ Bà Rịa đã đăng tải KHLCNT Lựa chọn nhà thầu lót thảm nhựa chống trơn trượt tại khu A chợ tươi sống Bà Rịa của chủ đầu tư Ban Quản lý Chợ Bà Rịa với 1 gói thầu.
19/01/2026 10:29
Bên mời thầu Ban Quản lý Chợ Bà Rịa đã đăng tải KHLCNT Lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư
Dự án: Đầu tư hệ thống PCCC khu tươi sống Chợ Bà Rịa của chủ đầu tư Ban Quản lý Chợ Bà Rịa với 1 gói thầu.
19/01/2026 10:25
Bên mời thầu Ban Quản lý Chợ Bà Rịa đã đăng tải KHLCNT Lựa chọn nhà thầu lót thảm nhựa chống trơn trượt tại khu A chợ tươi sống Bà Rịa của chủ đầu tư Ban Quản lý Chợ Bà Rịa với 1 gói thầu.
07/01/2026 17:37
Bên mời thầu Ban Quản lý Chợ Bà Rịa đã đăng tải KHLCNT Thẩm định giá của chủ đầu tư Ban Quản lý Chợ Bà Rịa với 1 gói thầu.
06/01/2026 12:15
Bên mời thầu Ban Quản lý Chợ Bà Rịa đã đăng tải KHLCNT Tư vấn thẩm tra BC KT-KT của chủ đầu tư Ban Quản lý Chợ Bà Rịa với 1 gói thầu.
06/01/2026 12:12
Bên mời thầu Ban Quản lý Chợ Bà Rịa đã đăng tải KHLCNT Tư vấn lập BC KT-KT của chủ đầu tư Ban Quản lý Chợ Bà Rịa với 1 gói thầu.
06/01/2026 12:09
Bên mời thầu Ban Quản lý Chợ Bà Rịa đã đăng tải KHLCNT 1 Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư Ban Quản lý Chợ Bà Rịa với 1 gói thầu.
06/01/2026 11:15
Bên mời thầu Ban Quản lý Chợ Bà Rịa đã đăng tải KHLCNT Lựa chọn đơn vị cung cấp dịch vụ giai đoạn chuẩn bị đầu tư Dự án: Đầu tư hệ thống PCCC khu tươi sống Chợ Bà Rịa của chủ đầu tư Ban Quản lý Chợ Bà Rịa với 1 gói thầu.
06/01/2026 11:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Quản lý Chợ Bà Rịa là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Quản lý Chợ Bà Rịa là chủ đầu tư của 14 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 13 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Quản lý Chợ Bà Rịa là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Quản lý Chợ Bà Rịa là chủ đầu tư của 9 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Quản lý Chợ Bà Rịa có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Quản lý Chợ Bà Rịa là chủ đầu tư có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tình yêu thủy chung sẽ được đáp đền xứng đáng. "
Alexandre Dumas
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh