Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ban Quản lý chợ Bến Tre như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 17 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 4 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 36 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 25 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 25 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 12,50%, Phi tư vấn 12,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.910.245.720 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.875.475.112 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,12%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ban Quản lý chợ Bến Tre như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 12,50%, Phi tư vấn 12,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.910.245.720 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.875.475.112 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,12%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ban Quản lý chợ Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ban Quản lý chợ Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG NGUYÊN VŨ
14/08/2026 05:48
Bên mời thầu Ban Quản lý chợ Bến Tre đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ban Quản lý chợ Bến Tre với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/06/2026 14:31
Bên mời thầu Ban Quản lý chợ Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư Ban Quản lý chợ Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Tư vấn và Kiểm định xây dựng Bến Tre
19/06/2026 17:06
Bên mời thầu Ban Quản lý chợ Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ban Quản lý chợ Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIÁM SÁT MÔI TRƯỜNG PHỐ XANH
19/06/2026 16:59
Bên mời thầu Ban Quản lý chợ Bến Tre đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ban Quản lý chợ Bến Tre với 4 gói thầu.
12/06/2026 09:56
Ban Quản lý chợ Bến Tre đăng tải Dự án đầu tư phát triển chợ Đầu mối Nông thuỷ sản Bến Tre, phường Phú Khương; hạng mục sửa chữa, cải tạo hệ thống xử lý nước thải.
12/06/2026 09:09
Bên mời thầu Ban Quản lý chợ Bến Tre đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ban Quản lý chợ Bến Tre với 5 gói thầu.
11/06/2026 15:44
Ban Quản lý chợ Bến Tre đăng tải Dự án đầu tư phát triển chợ Bến Tre, phường An Hội; hạng mục: sửa chữa, cải tạo khu rau cá.
11/06/2026 15:15
Ban Quản lý chợ Bến Tre đăng tải Dự án đầu tư phát triển chợ Đầu mối Nông thuỷ sản Bến Tre, phường Phú Khương.
10/06/2026 14:14
Ban Quản lý chợ Bến Tre đăng tải Dự án đầu tư phát triển chợ Bến Tre, phường An Hội; hạng mục: sửa chữa, cải tạo khu rau cá.
04/06/2026 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Quản lý chợ Bến Tre công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG NGUYÊN VŨ
03/06/2025 15:31
Ban Quản lý chợ Bến Tre công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
09/05/2025 09:01
Ban Quản lý chợ Bến Tre đăng tải TBMT Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/04/2025 10:27
Ban Quản lý chợ Bến Tre công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG KHÁNH LỘC THUẬN
15/04/2025 16:40
Ban Quản lý chợ Bến Tre đăng tải KHLCNT công trình Trung tâm thương mại Bến Tre, hạng mục: lắp dựng nhà để xe mô tô 02 bánh. với 3 gói thầu.
05/09/2024 16:42
Ban Quản lý chợ Bến Tre công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH đầu tư xây dựng và sản xuất thương mại Kiến Gia
02/08/2024 08:14
Ban Quản lý chợ Bến Tre đăng tải KHLCNT Lập báo cáo đề xuất cấp giấy phép môi trường chợ Sơn Đông, chợ Tú Điền, chợ Giữa, chợ Bến Tre, chợ Đầu mối Nông thuỷ sản Phường 8 với 2 gói thầu.
18/07/2024 09:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ban Quản lý chợ Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ban Quản lý chợ Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG NGUYÊN VŨ
14/08/2026 05:48
Bên mời thầu Ban Quản lý chợ Bến Tre đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ban Quản lý chợ Bến Tre với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/06/2026 14:31
Bên mời thầu Ban Quản lý chợ Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư Ban Quản lý chợ Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Tư vấn và Kiểm định xây dựng Bến Tre
19/06/2026 17:06
Bên mời thầu Ban Quản lý chợ Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ban Quản lý chợ Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ GIÁM SÁT MÔI TRƯỜNG PHỐ XANH
19/06/2026 16:59
Bên mời thầu Ban Quản lý chợ Bến Tre đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ban Quản lý chợ Bến Tre với 4 gói thầu.
12/06/2026 09:56
Ban Quản lý chợ Bến Tre đăng tải Dự án đầu tư phát triển chợ Đầu mối Nông thuỷ sản Bến Tre, phường Phú Khương; hạng mục sửa chữa, cải tạo hệ thống xử lý nước thải.
12/06/2026 09:09
Bên mời thầu Ban Quản lý chợ Bến Tre đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ban Quản lý chợ Bến Tre với 5 gói thầu.
11/06/2026 15:44
Ban Quản lý chợ Bến Tre đăng tải Dự án đầu tư phát triển chợ Bến Tre, phường An Hội; hạng mục: sửa chữa, cải tạo khu rau cá.
11/06/2026 15:15
Ban Quản lý chợ Bến Tre đăng tải Dự án đầu tư phát triển chợ Đầu mối Nông thuỷ sản Bến Tre, phường Phú Khương.
10/06/2026 14:14
Ban Quản lý chợ Bến Tre đăng tải Dự án đầu tư phát triển chợ Bến Tre, phường An Hội; hạng mục: sửa chữa, cải tạo khu rau cá.
04/06/2026 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Quản lý chợ Bến Tre là chủ đầu tư của 17 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Quản lý chợ Bến Tre là chủ đầu tư của 15 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 8 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 7 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Quản lý chợ Bến Tre là chủ đầu tư của 8 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Quản lý chợ Bến Tre là chủ đầu tư của 11 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Quản lý chợ Bến Tre có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Quản lý chợ Bến Tre là chủ đầu tư có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Rượu chẳng sáng tạo ra cái gì cả, nó chỉ làm ra kẻ nói nhiều. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh