Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ban quản lý chợ Bình Tây như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 19 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 44 gói thầu, trong đó có 13 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 29 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 27 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,71 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 10,00%, Xây lắp 40,00%, Tư vấn 10,00%, Phi tư vấn 40,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.362.153.075 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.313.239.030 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,66%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ban quản lý chợ Bình Tây như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,71 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 10,00%, Xây lắp 40,00%, Tư vấn 10,00%, Phi tư vấn 40,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.362.153.075 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.313.239.030 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,66%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ban quản lý chợ Bình Tây đã đăng tải KHLCNT Tư vấn Đề án phát triển mô hình du lịch mua sắm tại chợ Bình Tây – Quận 6 của chủ đầu tư Ban quản lý chợ Bình Tây với 1 gói thầu.
02/01/2024 16:57
Bên mời thầu Ban quản lý chợ Bình Tây đã đăng tải kết quả gói thầu Khám sức khỏe cho Cán bộ, nhân viên Ban quản lý chợ Bình Tây của chủ đầu tư Ban quản lý chợ Bình Tây.
- Nhà thầu trúng thầu: BỆNH VIỆN QUẬN 6
13/09/2022 09:54
Bên mời thầu Ban quản lý chợ Bình Tây đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bảo hiểm cháy, nổ bắt buộc khu vực Trần Bình - Lê Tắn Kế - Phan Văn Khỏe chợ Bình Tây và Trụ sở Văn phòng Ban quản lý chợ Bình Tây của chủ đầu tư Ban quản lý chợ Bình Tây.
- Nhà thầu trúng thầu: TCT CP BẢO HIỂM BẢO LONG CÔNG TY BẢO HIỂM BẢO LONG GIA ĐỊNH
24/08/2022 08:38
Bên mời thầu Ban quản lý chợ Bình Tây đã đăng tải KHLCNT Mua bảo hiểm cháy, nổ bắt buộc khu vực Trần Bình - Lê Tắn Kế - Phan Văn Khỏe chợ Bình Tây và Trụ sở Văn phòng Ban quản lý chợ Bình Tây của chủ đầu tư Ban quản lý chợ Bình Tây với 1 gói thầu.
16/08/2022 14:45
Bên mời thầu Ban quản lý chợ Bình Tây đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo và trồng mới bồn hoa số 4 chợ Bình Tây của chủ đầu tư Ban quản lý chợ Bình Tây.
08/08/2022 17:31
Bên mời thầu Ban quản lý chợ Bình Tây đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo và trồng mới bồn hoa số 3 của chủ đầu tư Ban quản lý chợ Bình Tây.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HOA KIỂNG MINH HIỀN
08/08/2022 17:28
Bên mời thầu Ban quản lý chợ Bình Tây đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bảo hiểm cháy, nổ bắt buộc khu vực Trần Bình - Lê Tắn Kế - Phan Văn Khỏe chợ Bình Tây và Trụ sở Văn phòng Ban quản lý chợ Bình Tây của chủ đầu tư Ban quản lý chợ Bình Tây.
08/08/2022 17:25
Bên mời thầu Ban quản lý chợ Bình Tây đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công đèn Led mặt tiền chợ Bình Tây của chủ đầu tư Ban quản lý chợ Bình Tây.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây Dựng Thương Mại Trung Loan
08/08/2022 17:21
Bên mời thầu Ban quản lý chợ Bình Tây đã đăng tải kết quả gói thầu Chăm sóc bảo dưỡng cây xanh, hoa kiểng, thảm cỏ tại 04 bồn hoa trong hoa viên chợ Bình Tây của chủ đầu tư Ban quản lý chợ Bình Tây.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HOA KIỂNG MINH HIỀN
05/08/2022 10:50
Bên mời thầu Ban quản lý chợ Bình Tây đã đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe cho Cán bộ, nhân viên Ban quản lý chợ Bình Tây của chủ đầu tư Ban quản lý chợ Bình Tây với 1 gói thầu.
29/06/2022 16:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban quản lý chợ Bình Tây đăng tải KHLCNT Tư vấn Đề án phát triển mô hình du lịch mua sắm tại chợ Bình Tây – Quận 6 với 1 gói thầu.
02/01/2024 16:57
Ban quản lý chợ Bình Tây công bố kết quả gói thầu Khám sức khỏe cho Cán bộ, nhân viên Ban quản lý chợ Bình Tây.
- Nhà thầu trúng thầu: BỆNH VIỆN QUẬN 6
13/09/2022 09:54
Ban quản lý chợ Bình Tây công bố kết quả gói thầu Mua bảo hiểm cháy, nổ bắt buộc khu vực Trần Bình - Lê Tắn Kế - Phan Văn Khỏe chợ Bình Tây và Trụ sở Văn phòng Ban quản lý chợ Bình Tây.
- Nhà thầu trúng thầu: TCT CP BẢO HIỂM BẢO LONG CÔNG TY BẢO HIỂM BẢO LONG GIA ĐỊNH
24/08/2022 08:38
Ban quản lý chợ Bình Tây đăng tải KHLCNT Mua bảo hiểm cháy, nổ bắt buộc khu vực Trần Bình - Lê Tắn Kế - Phan Văn Khỏe chợ Bình Tây và Trụ sở Văn phòng Ban quản lý chợ Bình Tây với 1 gói thầu.
16/08/2022 14:45
Ban quản lý chợ Bình Tây công bố kết quả gói thầu Cải tạo và trồng mới bồn hoa số 4 chợ Bình Tây.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HOA KIỂNG MINH HIỀN
08/08/2022 17:31
Ban quản lý chợ Bình Tây công bố kết quả gói thầu Cải tạo và trồng mới bồn hoa số 3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HOA KIỂNG MINH HIỀN
08/08/2022 17:28
Ban quản lý chợ Bình Tây công bố kết quả gói thầu Mua bảo hiểm cháy, nổ bắt buộc khu vực Trần Bình - Lê Tắn Kế - Phan Văn Khỏe chợ Bình Tây và Trụ sở Văn phòng Ban quản lý chợ Bình Tây.
- Nhà thầu trúng thầu: TCT CP BẢO HIỂM BẢO LONG CÔNG TY BẢO HIỂM BẢO LONG GIA ĐỊNH
08/08/2022 17:25
Ban quản lý chợ Bình Tây công bố kết quả gói thầu Thi công đèn Led mặt tiền chợ Bình Tây.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây Dựng Thương Mại Trung Loan
08/08/2022 17:21
Ban quản lý chợ Bình Tây công bố kết quả gói thầu Chăm sóc bảo dưỡng cây xanh, hoa kiểng, thảm cỏ tại 04 bồn hoa trong hoa viên chợ Bình Tây.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HOA KIỂNG MINH HIỀN
05/08/2022 10:50
Ban quản lý chợ Bình Tây đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe cho Cán bộ, nhân viên Ban quản lý chợ Bình Tây với 1 gói thầu.
29/06/2022 16:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ban quản lý chợ Bình Tây đã đăng tải KHLCNT Tư vấn Đề án phát triển mô hình du lịch mua sắm tại chợ Bình Tây – Quận 6 của chủ đầu tư Ban quản lý chợ Bình Tây với 1 gói thầu.
02/01/2024 16:57
Bên mời thầu Ban quản lý chợ Bình Tây đã đăng tải kết quả gói thầu Khám sức khỏe cho Cán bộ, nhân viên Ban quản lý chợ Bình Tây của chủ đầu tư Ban quản lý chợ Bình Tây.
- Nhà thầu trúng thầu: BỆNH VIỆN QUẬN 6
13/09/2022 09:54
Bên mời thầu Ban quản lý chợ Bình Tây đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bảo hiểm cháy, nổ bắt buộc khu vực Trần Bình - Lê Tắn Kế - Phan Văn Khỏe chợ Bình Tây và Trụ sở Văn phòng Ban quản lý chợ Bình Tây của chủ đầu tư Ban quản lý chợ Bình Tây.
- Nhà thầu trúng thầu: TCT CP BẢO HIỂM BẢO LONG CÔNG TY BẢO HIỂM BẢO LONG GIA ĐỊNH
24/08/2022 08:38
Bên mời thầu Ban quản lý chợ Bình Tây đã đăng tải KHLCNT Mua bảo hiểm cháy, nổ bắt buộc khu vực Trần Bình - Lê Tắn Kế - Phan Văn Khỏe chợ Bình Tây và Trụ sở Văn phòng Ban quản lý chợ Bình Tây của chủ đầu tư Ban quản lý chợ Bình Tây với 1 gói thầu.
16/08/2022 14:45
Bên mời thầu Ban quản lý chợ Bình Tây đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo và trồng mới bồn hoa số 4 chợ Bình Tây của chủ đầu tư Ban quản lý chợ Bình Tây.
08/08/2022 17:31
Bên mời thầu Ban quản lý chợ Bình Tây đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo và trồng mới bồn hoa số 3 của chủ đầu tư Ban quản lý chợ Bình Tây.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HOA KIỂNG MINH HIỀN
08/08/2022 17:28
Bên mời thầu Ban quản lý chợ Bình Tây đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bảo hiểm cháy, nổ bắt buộc khu vực Trần Bình - Lê Tắn Kế - Phan Văn Khỏe chợ Bình Tây và Trụ sở Văn phòng Ban quản lý chợ Bình Tây của chủ đầu tư Ban quản lý chợ Bình Tây.
08/08/2022 17:25
Bên mời thầu Ban quản lý chợ Bình Tây đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công đèn Led mặt tiền chợ Bình Tây của chủ đầu tư Ban quản lý chợ Bình Tây.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây Dựng Thương Mại Trung Loan
08/08/2022 17:21
Bên mời thầu Ban quản lý chợ Bình Tây đã đăng tải kết quả gói thầu Chăm sóc bảo dưỡng cây xanh, hoa kiểng, thảm cỏ tại 04 bồn hoa trong hoa viên chợ Bình Tây của chủ đầu tư Ban quản lý chợ Bình Tây.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HOA KIỂNG MINH HIỀN
05/08/2022 10:50
Bên mời thầu Ban quản lý chợ Bình Tây đã đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe cho Cán bộ, nhân viên Ban quản lý chợ Bình Tây của chủ đầu tư Ban quản lý chợ Bình Tây với 1 gói thầu.
29/06/2022 16:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban quản lý chợ Bình Tây là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban quản lý chợ Bình Tây là chủ đầu tư của 19 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 15 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban quản lý chợ Bình Tây là chủ đầu tư của 10 TBMT, trong đó tự mời thầu 7 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban quản lý chợ Bình Tây là chủ đầu tư của 12 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban quản lý chợ Bình Tây có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban quản lý chợ Bình Tây là chủ đầu tư có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Mãnh lực của sắc đẹp không tự nơi người đàn bà, mà do chính ở sự yếu đuối của những đàn ông ngắm nhìn họ. "
R.P. Joly
Sự kiện trong nước: Nhà văn Hồ Biểu Chánh (tức Hồ Văn Trung) sinh năm 1885, quê ở Gò Công, tỉnh Tiền Giang, mất ngày 4-9-1958 tại Sài Gòn. Thời Pháp thuộc, ông làm quan tới chức Đốc phủ sứ (tức Tỉnh trưởng), sau năm 1945 lại làm cố vấn cho Chính phủ Nguyễn Văn Thinh do Pháp dựng lên - dư luận số đông vẫn cho rằng ông là người có tài đức nên bị lợi dụng - Điều này có thể tin được vì ông có một đời văn dài nửa thế kỷ và để lại sự nghiệp văn chương đồ sộ. Riêng tiểu thuyết có 60 cuốn, mà nội dung chính đã phản ánh được chân thực và phong phú cuộc sống xã hội đương thời của Nam Bộ và thể hiện lý tưởng đạo đức tốt đẹp của ông giữa cuộc đời. Nhà văn Hồ Biểu Chánh được xem là một trong số ít người tiên phong đặt nền móng cho tiểu thuyết Việt Nam hiện đại. Trước khi có tiểu thuyết của Tự lực Văn Đoàn và tiểu thuyết hiện thực phê phán, Hồ Biểu Chánh là tác giả có ảnh hưởng lớn ở Nam Bộ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh