Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ CHỢ BÌNH TIÊN như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 18 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.012.608.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.006.151.412 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,64%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ CHỢ BÌNH TIÊN như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.012.608.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.006.151.412 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,64%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ CHỢ BÌNH TIÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm lắp đặt hệ thống Wifi toàn khu vực chợ Bình Tiên năm 2025 của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ CHỢ BÌNH TIÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG CTC
24/09/2025 11:40
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ CHỢ BÌNH TIÊN đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Mua sắm lắp đặt hệ thống Wifi toàn khu vực chợ Bình Tiên năm 2025 của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ CHỢ BÌNH TIÊN với 1 gói thầu.
27/08/2025 17:13
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ CHỢ BÌNH TIÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây lắp của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ CHỢ BÌNH TIÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VAK VIỆT NAM
27/05/2025 14:12
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ CHỢ BÌNH TIÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ CHỢ BÌNH TIÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng Thương mại Đo Đạc Nhà Việt
26/05/2025 14:02
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ CHỢ BÌNH TIÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây lắp của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ CHỢ BÌNH TIÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Ngô Đạt
13/05/2025 10:32
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ CHỢ BÌNH TIÊN đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa mái tôn, sơn bảo dưỡng kết cấu mái, xà gồ tại chợ Bình Tiên của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ CHỢ BÌNH TIÊN với 3 gói thầu.
28/04/2025 15:44
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ CHỢ BÌNH TIÊN đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa mái tôn, sơn bảo dưỡng kết cấu mái, xà gồ tại chợ Bình Tiên của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ CHỢ BÌNH TIÊN với 3 gói thầu.
28/04/2025 15:37
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ CHỢ BÌNH TIÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ CHỢ BÌNH TIÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CƯỜNG PHÁT
18/04/2025 10:19
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ CHỢ BÌNH TIÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ thiết kế dự toán của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ CHỢ BÌNH TIÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI MÔI GIỚI ĐẦU TƯ MINH LONG
18/04/2025 10:16
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ CHỢ BÌNH TIÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ CHỢ BÌNH TIÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG NGHI HÂN
18/04/2025 10:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BAN QUẢN LÝ CHỢ BÌNH TIÊN công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VAK VIỆT NAM
27/05/2025 14:12
BAN QUẢN LÝ CHỢ BÌNH TIÊN công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng Thương mại Đo Đạc Nhà Việt
26/05/2025 14:02
BAN QUẢN LÝ CHỢ BÌNH TIÊN công bố kết quả gói thầu Tư vấn Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Ngô Đạt
13/05/2025 10:32
BAN QUẢN LÝ CHỢ BÌNH TIÊN đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa mái tôn, sơn bảo dưỡng kết cấu mái, xà gồ tại chợ Bình Tiên với 3 gói thầu.
28/04/2025 15:44
BAN QUẢN LÝ CHỢ BÌNH TIÊN đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa mái tôn, sơn bảo dưỡng kết cấu mái, xà gồ tại chợ Bình Tiên với 3 gói thầu.
28/04/2025 15:37
BAN QUẢN LÝ CHỢ BÌNH TIÊN công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CƯỜNG PHÁT
18/04/2025 10:19
BAN QUẢN LÝ CHỢ BÌNH TIÊN công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ thiết kế dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI MÔI GIỚI ĐẦU TƯ MINH LONG
18/04/2025 10:16
BAN QUẢN LÝ CHỢ BÌNH TIÊN công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG NGHI HÂN
18/04/2025 10:13
BAN QUẢN LÝ CHỢ BÌNH TIÊN công bố kết quả gói thầu Mua sắm lắp đặt hệ thống camera an ninh tại chợ Bình Tiên năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG CTC
09/11/2024 15:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ CHỢ BÌNH TIÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm lắp đặt hệ thống Wifi toàn khu vực chợ Bình Tiên năm 2025 của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ CHỢ BÌNH TIÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG CTC
24/09/2025 11:40
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ CHỢ BÌNH TIÊN đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Mua sắm lắp đặt hệ thống Wifi toàn khu vực chợ Bình Tiên năm 2025 của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ CHỢ BÌNH TIÊN với 1 gói thầu.
27/08/2025 17:13
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ CHỢ BÌNH TIÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây lắp của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ CHỢ BÌNH TIÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VAK VIỆT NAM
27/05/2025 14:12
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ CHỢ BÌNH TIÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ CHỢ BÌNH TIÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng Thương mại Đo Đạc Nhà Việt
26/05/2025 14:02
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ CHỢ BÌNH TIÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây lắp của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ CHỢ BÌNH TIÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Dịch vụ Ngô Đạt
13/05/2025 10:32
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ CHỢ BÌNH TIÊN đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa mái tôn, sơn bảo dưỡng kết cấu mái, xà gồ tại chợ Bình Tiên của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ CHỢ BÌNH TIÊN với 3 gói thầu.
28/04/2025 15:44
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ CHỢ BÌNH TIÊN đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa mái tôn, sơn bảo dưỡng kết cấu mái, xà gồ tại chợ Bình Tiên của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ CHỢ BÌNH TIÊN với 3 gói thầu.
28/04/2025 15:37
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ CHỢ BÌNH TIÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ CHỢ BÌNH TIÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CƯỜNG PHÁT
18/04/2025 10:19
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ CHỢ BÌNH TIÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ thiết kế dự toán của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ CHỢ BÌNH TIÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI MÔI GIỚI ĐẦU TƯ MINH LONG
18/04/2025 10:16
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ CHỢ BÌNH TIÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ CHỢ BÌNH TIÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG NGHI HÂN
18/04/2025 10:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ CHỢ BÌNH TIÊN là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ CHỢ BÌNH TIÊN là chủ đầu tư của 10 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 8 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ CHỢ BÌNH TIÊN là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ CHỢ BÌNH TIÊN là chủ đầu tư của 12 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ CHỢ BÌNH TIÊN có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ CHỢ BÌNH TIÊN là chủ đầu tư có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Làm người đừng quá nhạy cảm, suy nghĩ nhiều cũng chỉ làm bản thân tổn thương mà thôi. Người nói vô tâm, người nghe để bụng, một câu nói vô tình cũng làm bản thân nghĩ ngợi quá nhiều thì làm sao mà không phiền chứ. Có rất nhiều chuyện người nói đã sớm quên đi nhưng người nghe thì cứ nhớ hoài. "
Thiên Lam
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh