Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ CHỢ MINH PHỤNG như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 13 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.026.959.269 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.007.959.269 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,85%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ CHỢ MINH PHỤNG như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.026.959.269 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.007.959.269 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,85%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ CHỢ MINH PHỤNG đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí kiểm toán quyết toán công trình của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ CHỢ MINH PHỤNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN THÁI BÌNH DƯƠNG
05/09/2023 09:34
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ CHỢ MINH PHỤNG đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí bảo hiểm công trình của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ CHỢ MINH PHỤNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty cổ phần bảo hiểm Petrolimex
05/09/2023 09:19
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ CHỢ MINH PHỤNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ CHỢ MINH PHỤNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHẢO SÁT THIẾT KẾ TƯ VẤN SÀI GÒN
05/09/2023 08:53
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ CHỢ MINH PHỤNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ CHỢ MINH PHỤNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÁT TRIỂN HOÀNG YẾN
05/09/2023 08:48
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ CHỢ MINH PHỤNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ CHỢ MINH PHỤNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI THUẬN KHIÊM
05/09/2023 08:40
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ CHỢ MINH PHỤNG đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình Nâng cấp, sửa chữa cải tạo chợ Minh Phụng của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ CHỢ MINH PHỤNG với 6 gói thầu.
02/09/2023 10:32
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ CHỢ MINH PHỤNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ CHỢ MINH PHỤNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn và kiểm định xây dựng Á Châu
31/08/2023 12:10
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ CHỢ MINH PHỤNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu GĐ chuẩn bị đầu tư dự án Nâng cấp, sửa chữa cải tạo chợ Minh Phụng của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ CHỢ MINH PHỤNG với 4 gói thầu.
31/08/2023 12:04
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ CHỢ MINH PHỤNG đã đăng tải kết quả gói thầu Lập báo cáo đánh giá tác động môi trường của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ CHỢ MINH PHỤNG.
31/08/2023 12:01
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ CHỢ MINH PHỤNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ CHỢ MINH PHỤNG.
- Nhà thầu trúng thầu: BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KHU VỰC QUẬN 6
31/08/2023 11:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BAN QUẢN LÝ CHỢ MINH PHỤNG công bố kết quả gói thầu Chi phí kiểm toán quyết toán công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN THÁI BÌNH DƯƠNG
05/09/2023 09:34
BAN QUẢN LÝ CHỢ MINH PHỤNG công bố kết quả gói thầu Chi phí bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty cổ phần bảo hiểm Petrolimex
05/09/2023 09:19
BAN QUẢN LÝ CHỢ MINH PHỤNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng và thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHẢO SÁT THIẾT KẾ TƯ VẤN SÀI GÒN
05/09/2023 08:53
BAN QUẢN LÝ CHỢ MINH PHỤNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu xây dựng và thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÁT TRIỂN HOÀNG YẾN
05/09/2023 08:48
BAN QUẢN LÝ CHỢ MINH PHỤNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu xây dựng và thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI THUẬN KHIÊM
05/09/2023 08:40
BAN QUẢN LÝ CHỢ MINH PHỤNG đăng tải KHLCNT Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình Nâng cấp, sửa chữa cải tạo chợ Minh Phụng với 6 gói thầu.
02/09/2023 10:32
BAN QUẢN LÝ CHỢ MINH PHỤNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn và kiểm định xây dựng Á Châu
31/08/2023 12:10
BAN QUẢN LÝ CHỢ MINH PHỤNG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu GĐ chuẩn bị đầu tư dự án Nâng cấp, sửa chữa cải tạo chợ Minh Phụng với 4 gói thầu.
31/08/2023 12:04
BAN QUẢN LÝ CHỢ MINH PHỤNG công bố kết quả gói thầu Lập báo cáo đánh giá tác động môi trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NHÀ RỒNG
31/08/2023 12:01
BAN QUẢN LÝ CHỢ MINH PHỤNG công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KHU VỰC QUẬN 6
31/08/2023 11:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ CHỢ MINH PHỤNG đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí kiểm toán quyết toán công trình của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ CHỢ MINH PHỤNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN THÁI BÌNH DƯƠNG
05/09/2023 09:34
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ CHỢ MINH PHỤNG đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí bảo hiểm công trình của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ CHỢ MINH PHỤNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty cổ phần bảo hiểm Petrolimex
05/09/2023 09:19
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ CHỢ MINH PHỤNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ CHỢ MINH PHỤNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHẢO SÁT THIẾT KẾ TƯ VẤN SÀI GÒN
05/09/2023 08:53
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ CHỢ MINH PHỤNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ CHỢ MINH PHỤNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÁT TRIỂN HOÀNG YẾN
05/09/2023 08:48
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ CHỢ MINH PHỤNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu xây dựng và thiết bị của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ CHỢ MINH PHỤNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI THUẬN KHIÊM
05/09/2023 08:40
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ CHỢ MINH PHỤNG đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình Nâng cấp, sửa chữa cải tạo chợ Minh Phụng của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ CHỢ MINH PHỤNG với 6 gói thầu.
02/09/2023 10:32
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ CHỢ MINH PHỤNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ CHỢ MINH PHỤNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn và kiểm định xây dựng Á Châu
31/08/2023 12:10
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ CHỢ MINH PHỤNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu GĐ chuẩn bị đầu tư dự án Nâng cấp, sửa chữa cải tạo chợ Minh Phụng của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ CHỢ MINH PHỤNG với 4 gói thầu.
31/08/2023 12:04
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ CHỢ MINH PHỤNG đã đăng tải kết quả gói thầu Lập báo cáo đánh giá tác động môi trường của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ CHỢ MINH PHỤNG.
31/08/2023 12:01
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ CHỢ MINH PHỤNG đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ CHỢ MINH PHỤNG.
- Nhà thầu trúng thầu: BAN QUẢN LÝ DỰ ÁN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KHU VỰC QUẬN 6
31/08/2023 11:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ CHỢ MINH PHỤNG là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ CHỢ MINH PHỤNG là chủ đầu tư của 9 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 9 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ CHỢ MINH PHỤNG là chủ đầu tư của 10 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ CHỢ MINH PHỤNG có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ CHỢ MINH PHỤNG là chủ đầu tư có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Động lực tốt nhất là động lực tự thân. Anh nói, ‘Tôi ước giá mà có ai đến và thổi bùng tôi lên.’ Nếu không có ai đến thì sao? Bạn phải có kế hoạch tốt hơn cho cuộc đời mình. "
Jim Rohn
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026