Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ CHỢ VĨNH LONG như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 12 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.457.414.788 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.244.672.819 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,66%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ CHỢ VĨNH LONG như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.457.414.788 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.244.672.819 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,66%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ CHỢ VĨNH LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Làm, trang trí cổng chợ Hoa Xuân Tết Nguyên Đán Bính Ngọ năm 2026 của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ CHỢ VĨNH LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV IN ẤN THƯƠNG MẠI VÀ QUẢNG CÁO VĨNH AN
19/06/2026 09:01
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ CHỢ VĨNH LONG đã đăng tải KHLCNT Làm, trang trí cổng chợ Hoa Xuân Tết Nguyên Đán Bính Ngọ năm 2026 của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ CHỢ VĨNH LONG với 1 gói thầu.
19/06/2026 08:42
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ CHỢ VĨNH LONG đã đăng tải KHLCNT Làm, trang trí cổng chợ Hoa Xuân Tết Nguyên Đán Bính Ngọ năm 2026 của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ CHỢ VĨNH LONG với 1 gói thầu.
18/06/2026 14:27
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ CHỢ VĨNH LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, san lấp mặt bằng khu vực Chi cục Đăng kiểm tỉnh Vĩnh Long (cũ), phường Long Châu, tỉnh Vĩnh Long của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ CHỢ VĨNH LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ĐỨC LONG 24/7
15/06/2026 15:02
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ CHỢ VĨNH LONG đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, san lấp mặt bằng khu vực Chi cục Đăng kiểm tỉnh Vĩnh Long (cũ), phường Long Châu, tỉnh Vĩnh Long của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ CHỢ VĨNH LONG với 1 gói thầu.
08/06/2026 15:33
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ CHỢ VĨNH LONG đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, san lấp mặt bằng khu vực Chi cục Đăng kiểm tỉnh Vĩnh Long (cũ), phường Long Châu, tỉnh Vĩnh Long của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ CHỢ VĨNH LONG với 1 gói thầu.
08/06/2026 15:10
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ CHỢ VĨNH LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 7: Kiểm tra công tác nghiệm thu của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ CHỢ VĨNH LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM XÂY DỰNG VÀ GIAO THÔNG
15/05/2025 15:33
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ CHỢ VĨNH LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 6: Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ CHỢ VĨNH LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV SX TM XD KHÁNH AN
03/04/2025 10:41
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ CHỢ VĨNH LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Xây dựng các hạng mục công trình của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ CHỢ VĨNH LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG TRÍ TIẾN
01/04/2025 09:42
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ CHỢ VĨNH LONG đã đăng tải TBMT Gói thầu: Xây dựng các hạng mục công trình của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ CHỢ VĨNH LONG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/03/2025 14:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BAN QUẢN LÝ CHỢ VĨNH LONG công bố kết quả gói thầu Gói số 7: Kiểm tra công tác nghiệm thu.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM XÂY DỰNG VÀ GIAO THÔNG
15/05/2025 15:33
BAN QUẢN LÝ CHỢ VĨNH LONG công bố kết quả gói thầu Gói số 6: Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV SX TM XD KHÁNH AN
03/04/2025 10:41
BAN QUẢN LÝ CHỢ VĨNH LONG công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Xây dựng các hạng mục công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG TRÍ TIẾN
01/04/2025 09:42
BAN QUẢN LÝ CHỢ VĨNH LONG công bố KQMT gói thầu Gói thầu: Xây dựng các hạng mục công trình với 2 nhà thầu tham gia.
18/03/2025 14:07
BAN QUẢN LÝ CHỢ VĨNH LONG đăng tải TBMT Gói thầu: Xây dựng các hạng mục công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/03/2025 14:40
BAN QUẢN LÝ CHỢ VĨNH LONG công bố kết quả gói thầu Gói số 5: Thẩm định KQLCNT gói thầu xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM - DV XĂNG DẦU VIỆT KHÁNH
07/03/2025 16:20
BAN QUẢN LÝ CHỢ VĨNH LONG công bố kết quả gói thầu Gói số 3: Thẩm định E-HSMT gói thầu xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM - DV XĂNG DẦU VIỆT KHÁNH
07/03/2025 16:18
BAN QUẢN LÝ CHỢ VĨNH LONG công bố kết quả gói thầu Gói số 4: Đánh giá E-HSDT gói thầu xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG XUÂN LỘC
07/03/2025 16:14
BAN QUẢN LÝ CHỢ VĨNH LONG công bố kết quả gói thầu Gói số 2: Lập E-HSMT gói thầu xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG XUÂN LỘC
07/03/2025 16:12
BAN QUẢN LÝ CHỢ VĨNH LONG công bố kết quả gói thầu Gói số 1: Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THÀNH TÂM
07/03/2025 16:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ CHỢ VĨNH LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Làm, trang trí cổng chợ Hoa Xuân Tết Nguyên Đán Bính Ngọ năm 2026 của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ CHỢ VĨNH LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV IN ẤN THƯƠNG MẠI VÀ QUẢNG CÁO VĨNH AN
19/06/2026 09:01
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ CHỢ VĨNH LONG đã đăng tải KHLCNT Làm, trang trí cổng chợ Hoa Xuân Tết Nguyên Đán Bính Ngọ năm 2026 của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ CHỢ VĨNH LONG với 1 gói thầu.
19/06/2026 08:42
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ CHỢ VĨNH LONG đã đăng tải KHLCNT Làm, trang trí cổng chợ Hoa Xuân Tết Nguyên Đán Bính Ngọ năm 2026 của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ CHỢ VĨNH LONG với 1 gói thầu.
18/06/2026 14:27
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ CHỢ VĨNH LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, san lấp mặt bằng khu vực Chi cục Đăng kiểm tỉnh Vĩnh Long (cũ), phường Long Châu, tỉnh Vĩnh Long của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ CHỢ VĨNH LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ĐỨC LONG 24/7
15/06/2026 15:02
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ CHỢ VĨNH LONG đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, san lấp mặt bằng khu vực Chi cục Đăng kiểm tỉnh Vĩnh Long (cũ), phường Long Châu, tỉnh Vĩnh Long của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ CHỢ VĨNH LONG với 1 gói thầu.
08/06/2026 15:33
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ CHỢ VĨNH LONG đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, san lấp mặt bằng khu vực Chi cục Đăng kiểm tỉnh Vĩnh Long (cũ), phường Long Châu, tỉnh Vĩnh Long của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ CHỢ VĨNH LONG với 1 gói thầu.
08/06/2026 15:10
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ CHỢ VĨNH LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 7: Kiểm tra công tác nghiệm thu của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ CHỢ VĨNH LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM XÂY DỰNG VÀ GIAO THÔNG
15/05/2025 15:33
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ CHỢ VĨNH LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 6: Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ CHỢ VĨNH LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV SX TM XD KHÁNH AN
03/04/2025 10:41
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ CHỢ VĨNH LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Xây dựng các hạng mục công trình của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ CHỢ VĨNH LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG TRÍ TIẾN
01/04/2025 09:42
Bên mời thầu BAN QUẢN LÝ CHỢ VĨNH LONG đã đăng tải TBMT Gói thầu: Xây dựng các hạng mục công trình của chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ CHỢ VĨNH LONG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/03/2025 14:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ CHỢ VĨNH LONG là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ CHỢ VĨNH LONG là chủ đầu tư của 7 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ CHỢ VĨNH LONG là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ CHỢ VĨNH LONG là chủ đầu tư của 11 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ CHỢ VĨNH LONG có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BAN QUẢN LÝ CHỢ VĨNH LONG là chủ đầu tư có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hạnh phúc chỉ là một hồi trong vở kịch chung về đau khổ. "
Thomas Hardy
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026