Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ban Quản lý dự án 2 như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 116 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 27 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 43 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 31 gói (với 40 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 2 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 124 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 93 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 11 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 11 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,59 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 35,00%, Tư vấn 60,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 5%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.986.720.350.925 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.224.575.040.519 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,91%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ban Quản lý dự án 2 như sau:
- Có quan hệ với 116 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,59 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 35,00%, Tư vấn 60,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 5%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.986.720.350.925 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.224.575.040.519 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,91%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án 2 đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt bổ sung kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án đầu tư xây dựng tuyến Chợ Mới - Bắc Kạn, tỉnh Bắc Kạn của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án 2 với 1 gói thầu.
24/06/2025 14:27
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án 2 đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt bổ sung và điều chỉnh kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án Cải tạo cầu yếu và cầu kết nối trên các quốc lộ (Giai đoạn II), sử dụng vốn vay EDCF của Chính phủ Hàn Quốc của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án 2 với 1 gói thầu.
21/05/2025 14:34
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án 2 đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt bổ sung kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án thành phần đoạn Quảng Ngãi - Hoài Nhơn thuộc Dự án xây dựng công trình đường bộ cao tốc Bắc - Nam phía Đông giai đoạn 2021-2025 của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án 2 với 1 gói thầu.
24/09/2024 13:52
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án 2 đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt bổ sung kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án Kết nối giao thông các tỉnh miền núi phía Bắc của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án 2 với 1 gói thầu.
20/05/2024 16:46
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án 2 đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt bổ sung kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án Tăng cường kết nối giao thông khu vực Tây Nguyên của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án 2 với 1 gói thầu.
28/02/2024 09:33
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án 2 đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt bổ sung kế hoạch lựa chọn nhà thầu - Dự án cải tạo, nâng cấp Quốc lộ 19 đoạn Km90 - Km108 trên địa bàn tỉnh Gia Lai của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án 2 với 1 gói thầu.
27/02/2024 15:57
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án 2 đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt bổ sung kế hoạch lựa chọn nhà thầu - Dự án cải tạo, nâng cấp Quốc lộ 19 đoạn Km90 - Km108 trên địa bàn tỉnh Gia Lai của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án 2 với 1 gói thầu.
27/02/2024 15:53
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án 2 đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt bổ sung kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án Tăng cường kết nối giao thông khu vực Tây Nguyên của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án 2 với 1 gói thầu.
26/01/2024 16:14
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án 2 đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt bổ sung kế hoạch lựa chọn nhà thầu - Dự án cải tạo, nâng cấp Quốc lộ 19 đoạn Km90 - Km108 trên địa bàn tỉnh Gia Lai của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án 2 với 1 gói thầu.
11/01/2024 11:28
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn khảo sát, lập hồ sơ TKKT, dự toán; Lập HSMT và giám sát thi công xây dựng. của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án 2.
- Nhà thầu trúng thầu: Pyunghwa Engineering Consultants Ltd
18/08/2023 00:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Quản lý dự án 2 đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt bổ sung kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án đầu tư xây dựng tuyến Chợ Mới - Bắc Kạn, tỉnh Bắc Kạn với 1 gói thầu.
24/06/2025 14:27
Ban Quản lý dự án 2 đăng tải KHLCNT Phê duyệt bổ sung và điều chỉnh kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án Cải tạo cầu yếu và cầu kết nối trên các quốc lộ (Giai đoạn II), sử dụng vốn vay EDCF của Chính phủ Hàn Quốc với 1 gói thầu.
21/05/2025 14:34
Ban Quản lý dự án 2 đăng tải KHLCNT Phê duyệt bổ sung kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án Kết nối giao thông các tỉnh miền núi phía Bắc với 1 gói thầu.
20/05/2024 16:46
Ban Quản lý dự án 2 đăng tải KHLCNT Phê duyệt bổ sung kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án Tăng cường kết nối giao thông khu vực Tây Nguyên với 1 gói thầu.
28/02/2024 09:33
Ban Quản lý dự án 2 đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt bổ sung kế hoạch lựa chọn nhà thầu - Dự án cải tạo, nâng cấp Quốc lộ 19 đoạn Km90 - Km108 trên địa bàn tỉnh Gia Lai với 1 gói thầu.
27/02/2024 15:57
Ban Quản lý dự án 2 đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt bổ sung kế hoạch lựa chọn nhà thầu - Dự án cải tạo, nâng cấp Quốc lộ 19 đoạn Km90 - Km108 trên địa bàn tỉnh Gia Lai với 1 gói thầu.
27/02/2024 15:53
Ban Quản lý dự án 2 đăng tải KHLCNT Phê duyệt bổ sung kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án Tăng cường kết nối giao thông khu vực Tây Nguyên với 1 gói thầu.
26/01/2024 16:14
Ban Quản lý dự án 2 đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt bổ sung kế hoạch lựa chọn nhà thầu - Dự án cải tạo, nâng cấp Quốc lộ 19 đoạn Km90 - Km108 trên địa bàn tỉnh Gia Lai với 1 gói thầu.
11/01/2024 11:28
Ban Quản lý dự án 2 đăng tải TBMST Gói thầu TV-04B: Tư vấn kiểm toán tài chính độc lập giai đoạn 2..
04/10/2023 15:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án 2 đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt bổ sung kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án đầu tư xây dựng tuyến Chợ Mới - Bắc Kạn, tỉnh Bắc Kạn của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án 2 với 1 gói thầu.
24/06/2025 14:27
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án 2 đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt bổ sung và điều chỉnh kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án Cải tạo cầu yếu và cầu kết nối trên các quốc lộ (Giai đoạn II), sử dụng vốn vay EDCF của Chính phủ Hàn Quốc của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án 2 với 1 gói thầu.
21/05/2025 14:34
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án 2 đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt bổ sung kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án thành phần đoạn Quảng Ngãi - Hoài Nhơn thuộc Dự án xây dựng công trình đường bộ cao tốc Bắc - Nam phía Đông giai đoạn 2021-2025 của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án 2 với 1 gói thầu.
24/09/2024 13:52
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án 2 đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt bổ sung kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án Kết nối giao thông các tỉnh miền núi phía Bắc của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án 2 với 1 gói thầu.
20/05/2024 16:46
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án 2 đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt bổ sung kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án Tăng cường kết nối giao thông khu vực Tây Nguyên của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án 2 với 1 gói thầu.
28/02/2024 09:33
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án 2 đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt bổ sung kế hoạch lựa chọn nhà thầu - Dự án cải tạo, nâng cấp Quốc lộ 19 đoạn Km90 - Km108 trên địa bàn tỉnh Gia Lai của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án 2 với 1 gói thầu.
27/02/2024 15:57
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án 2 đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt bổ sung kế hoạch lựa chọn nhà thầu - Dự án cải tạo, nâng cấp Quốc lộ 19 đoạn Km90 - Km108 trên địa bàn tỉnh Gia Lai của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án 2 với 1 gói thầu.
27/02/2024 15:53
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án 2 đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt bổ sung kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án Tăng cường kết nối giao thông khu vực Tây Nguyên của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án 2 với 1 gói thầu.
26/01/2024 16:14
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án 2 đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt bổ sung kế hoạch lựa chọn nhà thầu - Dự án cải tạo, nâng cấp Quốc lộ 19 đoạn Km90 - Km108 trên địa bàn tỉnh Gia Lai của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án 2 với 1 gói thầu.
11/01/2024 11:28
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án 2 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn khảo sát, lập hồ sơ TKKT, dự toán; Lập HSMT và giám sát thi công xây dựng. của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án 2.
- Nhà thầu trúng thầu: Pyunghwa Engineering Consultants Ltd
18/08/2023 00:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Quản lý dự án 2 là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Quản lý dự án 2 là chủ đầu tư của 27 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 26 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Quản lý dự án 2 là chủ đầu tư của 40 TBMT, trong đó tự mời thầu 24 TBMT, đơn vị khác mời thầu 16 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Quản lý dự án 2 là chủ đầu tư của 124 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Quản lý dự án 2 có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Quản lý dự án 2 là chủ đầu tư có quan hệ với 116 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Kẻ bi quan là kẻ phàn nàn về tiếng ồn khi cơ hội gõ cửa. "
Oscar Wilde
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh