Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án như sau:
- Có quan hệ với 35 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 275 nhà thầu.
- Đã công bố 30 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 6 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 185 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 445 gói thầu, trong đó có 129 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 132 gói (với 152 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 247 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 234 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 280 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 238 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,38 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 15,13%, Xây lắp 10,53%, Tư vấn 49,34%, Phi tư vấn 25,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.479.136.787.637 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 951.475.242.724 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 35,67%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án như sau:
- Có quan hệ với 275 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,38 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 15,13%, Xây lắp 10,53%, Tư vấn 49,34%, Phi tư vấn 25,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.479.136.787.637 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 951.475.242.724 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 35,67%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Ban Quản lý Dự án đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mương thoát nước đường Miễu, ấp Long Hiệu, xã Long Tân, huyện Nhơn Trạch.
09/03/2023 07:00
Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 15: Tư vấn quan trắc, giám sát môi trường trong thời gian thi công dự án của chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Một thành viên Kỹ thuật Tài nguyên và Môi trường
05/01/2023 16:21
Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Dịch vụ tổ chức hội thảo thuộc hoạt động 1.5.3 tại Bạc Liêu của chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án.
20/12/2022 16:42
Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Tư vấn nghiên cứu công cụ tài chính và chính sách trong nông nghiệp của chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án.
20/12/2022 16:20
Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Dịch vụ tổ chức hội thảo thuộc hoạt động 1.5.3 tại Bình Thuận của chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án.
13/12/2022 16:35
Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Dịch vụ tổ chức hội thảo thuộc hoạt động 1.5.3 tại Bình Thuận của chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án.
13/12/2022 16:26
Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 16: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT gói thầu số 14 của chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án.
07/11/2022 15:28
Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 12: Tập huấn khuyến nông của chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án.
03/11/2022 11:32
Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu VILG-NA-TS-07: Xây dựng CSDL đất đai các huyện Anh Sơn, Con Cuông, Tương Dương, Kỳ Sơn của chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN ĐẦU TƯ HOÀNG THÀNH
03/11/2022 00:00
Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu VILG-NA-TS-09: Xây dựng CSDL đất đai các huyện Quỳ Châu, Quế Phong của chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TRẮC ĐỊA BẢN ĐỒ
03/11/2022 00:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Quản lý Dự án công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 15: Tư vấn quan trắc, giám sát môi trường trong thời gian thi công dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Một thành viên Kỹ thuật Tài nguyên và Môi trường
05/01/2023 16:21
Ban Quản lý Dự án công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Dịch vụ tổ chức hội thảo thuộc hoạt động 1.5.3 tại Bạc Liêu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ DU LỊCH QUỐC TẾ THIÊN HÀ
20/12/2022 16:42
Ban Quản lý Dự án công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Tư vấn nghiên cứu công cụ tài chính và chính sách trong nông nghiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: Trần Văn Thể
20/12/2022 16:20
Ban Quản lý Dự án công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Dịch vụ tổ chức hội thảo thuộc hoạt động 1.5.3 tại Bình Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ DU LỊCH QUỐC TẾ THIÊN HÀ
13/12/2022 16:35
Ban Quản lý Dự án công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Dịch vụ tổ chức hội thảo thuộc hoạt động 1.5.3 tại Bình Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty YNHH Tư vấn Đầu tư và Du lịch Quốc tế Thiên Hà
13/12/2022 16:26
Ban Quản lý Dự án công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 16: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT gói thầu số 14.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư xây dựng 1 Miền Trung
07/11/2022 15:28
Ban Quản lý Dự án công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 12: Tập huấn khuyến nông.
- Nhà thầu trúng thầu: Trường Cao đẳng Lào cai
03/11/2022 11:32
Ban Quản lý Dự án công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư và xây dựng Mạnh Quân
07/10/2022 14:44
Ban Quản lý Dự án công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG CỬU LONG
30/09/2022 00:00
Ban Quản lý Dự án công bố kết quả gói thầu Tư vấn Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NHẬT SƠN
30/09/2022 00:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban Quản lý Dự án đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mương thoát nước đường Miễu, ấp Long Hiệu, xã Long Tân, huyện Nhơn Trạch.
09/03/2023 07:00
Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 15: Tư vấn quan trắc, giám sát môi trường trong thời gian thi công dự án của chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Một thành viên Kỹ thuật Tài nguyên và Môi trường
05/01/2023 16:21
Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Dịch vụ tổ chức hội thảo thuộc hoạt động 1.5.3 tại Bạc Liêu của chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án.
20/12/2022 16:42
Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Tư vấn nghiên cứu công cụ tài chính và chính sách trong nông nghiệp của chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án.
20/12/2022 16:20
Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Dịch vụ tổ chức hội thảo thuộc hoạt động 1.5.3 tại Bình Thuận của chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án.
13/12/2022 16:35
Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Dịch vụ tổ chức hội thảo thuộc hoạt động 1.5.3 tại Bình Thuận của chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án.
13/12/2022 16:26
Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 16: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT gói thầu số 14 của chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án.
07/11/2022 15:28
Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 12: Tập huấn khuyến nông của chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án.
03/11/2022 11:32
Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu VILG-NA-TS-07: Xây dựng CSDL đất đai các huyện Anh Sơn, Con Cuông, Tương Dương, Kỳ Sơn của chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN ĐẦU TƯ HOÀNG THÀNH
03/11/2022 00:00
Bên mời thầu Ban Quản lý Dự án đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu VILG-NA-TS-09: Xây dựng CSDL đất đai các huyện Quỳ Châu, Quế Phong của chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TRẮC ĐỊA BẢN ĐỒ
03/11/2022 00:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án là chủ đầu tư của 30 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án là chủ đầu tư của 185 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 13 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 172 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án là chủ đầu tư của 152 TBMT, trong đó tự mời thầu 13 TBMT, đơn vị khác mời thầu 139 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án là chủ đầu tư của 247 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án có quan hệ với 35 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Quản lý Dự án là chủ đầu tư có quan hệ với 280 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tài lãnh đạo dựa trên sự truyền cảm hứng, không phải sự chi phối; dựa trên sự hợp tác, không phải sự dọa dẫm. "
William Arthur Ward
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh