Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ban quản lý dự án GREAT như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 1 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 1 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.875.700.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.873.600.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,03%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ban quản lý dự án GREAT như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.875.700.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.873.600.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,03%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ban quản lý dự án GREAT đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa xe ô tô Nissan biển kiểm soát 26B - 4589 của chủ đầu tư Ban quản lý dự án GREAT.
- Nhà thầu trúng thầu: Gara ô tô Toàn Quyền
21/07/2023 16:17
Bên mời thầu Ban quản lý dự án GREAT đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Sửa chữa xe ô tô Nissan biển kiểm soát 26B - 4589 của chủ đầu tư Ban quản lý dự án GREAT với 1 gói thầu.
20/07/2023 09:51
Bên mời thầu Ban quản lý dự án GREAT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp hỗ trợ máy móc, giống, vật tư đầu vào phục vụ sản xuât, sơ chế sản phẩm gai xanh của chủ đầu tư Ban quản lý dự án GREAT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TUẤN TÀI
08/02/2023 07:37
Bên mời thầu Ban quản lý dự án GREAT đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Cung cấp hỗ trợ máy móc, giống, vật tư đầu vào phục vụ sản xuât, sơ chế sản phẩm gai xanh của chủ đầu tư Ban quản lý dự án GREAT với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/12/2022 15:14
Ban quản lý dự án GREAT đăng tải Dự án đầu tư phát triển "Giảm nghèo thông qua phát triển sản xuất nông nghiệp và thương mại vùng biên giới Việt Nam - Lào” sử dụng quỹ Đặc sử dụng quỹ Đặc biệt Hợp tác Mê Công - Lan Thương..
06/12/2022 15:15
Ban quản lý dự án GREAT đăng tải Dự án đầu tư phát triển "Giảm nghèo thông qua phát triển sản xuất nông nghiệp và thương mại vùng biên giới Việt Nam - Lào” sử dụng quỹ Đặc biệt Hợp tác Mê Công - Lan Thương..
06/12/2022 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban quản lý dự án GREAT công bố kết quả gói thầu Sửa chữa xe ô tô Nissan biển kiểm soát 26B - 4589.
- Nhà thầu trúng thầu: Gara ô tô Toàn Quyền
21/07/2023 16:17
Ban quản lý dự án GREAT đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Sửa chữa xe ô tô Nissan biển kiểm soát 26B - 4589 với 1 gói thầu.
20/07/2023 09:51
Ban quản lý dự án GREAT công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp hỗ trợ máy móc, giống, vật tư đầu vào phục vụ sản xuât, sơ chế sản phẩm gai xanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TUẤN TÀI
08/02/2023 07:37
Ban quản lý dự án GREAT công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp hỗ trợ máy móc, giống, vật tư đầu vào phục vụ sản xuât, sơ chế sản phẩm gai xanh với 1 nhà thầu tham gia.
06/01/2023 08:41
Ban quản lý dự án GREAT đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Cung cấp hỗ trợ máy móc, giống, vật tư đầu vào phục vụ sản xuât, sơ chế sản phẩm gai xanh theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/12/2022 15:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ban quản lý dự án GREAT đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa xe ô tô Nissan biển kiểm soát 26B - 4589 của chủ đầu tư Ban quản lý dự án GREAT.
- Nhà thầu trúng thầu: Gara ô tô Toàn Quyền
21/07/2023 16:17
Bên mời thầu Ban quản lý dự án GREAT đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Sửa chữa xe ô tô Nissan biển kiểm soát 26B - 4589 của chủ đầu tư Ban quản lý dự án GREAT với 1 gói thầu.
20/07/2023 09:51
Bên mời thầu Ban quản lý dự án GREAT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp hỗ trợ máy móc, giống, vật tư đầu vào phục vụ sản xuât, sơ chế sản phẩm gai xanh của chủ đầu tư Ban quản lý dự án GREAT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TUẤN TÀI
08/02/2023 07:37
Bên mời thầu Ban quản lý dự án GREAT đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Cung cấp hỗ trợ máy móc, giống, vật tư đầu vào phục vụ sản xuât, sơ chế sản phẩm gai xanh của chủ đầu tư Ban quản lý dự án GREAT với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/12/2022 15:14
Ban quản lý dự án GREAT đăng tải Dự án đầu tư phát triển "Giảm nghèo thông qua phát triển sản xuất nông nghiệp và thương mại vùng biên giới Việt Nam - Lào” sử dụng quỹ Đặc sử dụng quỹ Đặc biệt Hợp tác Mê Công - Lan Thương..
06/12/2022 15:15
Ban quản lý dự án GREAT đăng tải Dự án đầu tư phát triển "Giảm nghèo thông qua phát triển sản xuất nông nghiệp và thương mại vùng biên giới Việt Nam - Lào” sử dụng quỹ Đặc biệt Hợp tác Mê Công - Lan Thương..
06/12/2022 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban quản lý dự án GREAT là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban quản lý dự án GREAT là chủ đầu tư của 1 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban quản lý dự án GREAT là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban quản lý dự án GREAT là chủ đầu tư của 2 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban quản lý dự án GREAT có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban quản lý dự án GREAT là chủ đầu tư có quan hệ với 2 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Một người không có nhiệt tình dâng hiến bản thân, mãi mãi sẽ không làm được việc gì vĩ đại. "
Goethe (Đức)
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh