Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Lâm Thao như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 44 nhà thầu.
- Đã công bố 30 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 50 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 134 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 24 gói (với 26 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 66 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 47 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 68 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 63 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 155.912.891.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 155.071.199.232 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,54%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Lâm Thao như sau:
- Có quan hệ với 44 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 155.912.891.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 155.071.199.232 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,54%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Lâm Thao đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình + Thuế tài nguyên và phí BVMT + Đảm bảo an toàn giao thông của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Lâm Thao với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/09/2026 13:54
Ban Quản lý dự án Lâm Thao đăng tải Dự án đầu tư phát triển Khảo sát, cắm mốc; lập Quy hoạch chi tiết xây dựng tỷ lệ 1/500 Khu nhà ở đô thị tại khu 16 (thị trấn Hùng Sơn cũ), xã Lâm Thao, tỉnh Phú Thọ.
03/09/2026 11:11
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Lâm Thao đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Lâm Thao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TÂN THÀNH
21/08/2026 15:44
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Lâm Thao đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình + Nghiệm thu đóng điện bàn giao công trình của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Lâm Thao với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/08/2026 10:37
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Lâm Thao đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình + Thuế tài nguyên và phí BVMT + Nghiệm thu đóng điện bàn giao công trình + Nghiệm thu đấu nối hệ thống cấp nước của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Lâm Thao với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/08/2026 16:34
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Lâm Thao đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thẩm định HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Lâm Thao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG BÌNH MINH PHÚ THỌ
20/08/2026 00:55
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Lâm Thao đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT thi công xây dựng của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Lâm Thao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG CHICO
20/08/2026 00:53
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Lâm Thao đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo Kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Lâm Thao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHƯƠNG ĐÔNG JSC
20/08/2026 00:27
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Lâm Thao đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình + Thuế tài nguyên, phí BVMT + Đảm bảo an toàn giao thông của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Lâm Thao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG PHÚ QUÝ PHÚ THỌ
19/08/2026 14:21
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Lâm Thao đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình + Thuế tài nguyên và phí BVMT + Đảm bảo an toàn giao thông của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Lâm Thao với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/08/2026 08:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Lâm Thao là chủ đầu tư của 30 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Lâm Thao là chủ đầu tư của 50 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 50 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Lâm Thao là chủ đầu tư của 26 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 26 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Lâm Thao là chủ đầu tư của 66 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Lâm Thao có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Lâm Thao là chủ đầu tư có quan hệ với 44 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Có những giờ phút nghiêm trọng mà đôi mắt lại mù quáng, lúc đó phải tìm kiếm với con tim. "
Saint Exupery
Sự kiện trong nước: Nhà văn Hồ Biểu Chánh (tức Hồ Văn Trung) sinh năm 1885, quê ở Gò Công, tỉnh Tiền Giang, mất ngày 4-9-1958 tại Sài Gòn. Thời Pháp thuộc, ông làm quan tới chức Đốc phủ sứ (tức Tỉnh trưởng), sau năm 1945 lại làm cố vấn cho Chính phủ Nguyễn Văn Thinh do Pháp dựng lên - dư luận số đông vẫn cho rằng ông là người có tài đức nên bị lợi dụng - Điều này có thể tin được vì ông có một đời văn dài nửa thế kỷ và để lại sự nghiệp văn chương đồ sộ. Riêng tiểu thuyết có 60 cuốn, mà nội dung chính đã phản ánh được chân thực và phong phú cuộc sống xã hội đương thời của Nam Bộ và thể hiện lý tưởng đạo đức tốt đẹp của ông giữa cuộc đời. Nhà văn Hồ Biểu Chánh được xem là một trong số ít người tiên phong đặt nền móng cho tiểu thuyết Việt Nam hiện đại. Trước khi có tiểu thuyết của Tự lực Văn Đoàn và tiểu thuyết hiện thực phê phán, Hồ Biểu Chánh là tác giả có ảnh hưởng lớn ở Nam Bộ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh