Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Phường Gò Dầu như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Đã công bố 13 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 23 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 37 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 31 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 28 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 24.313.395.528 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 23.823.266.970 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,02%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Phường Gò Dầu như sau:
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 24.313.395.528 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 23.823.266.970 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,02%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Phường Gò Dầu đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Phường Gò Dầu.
22/07/2026 14:15
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Phường Gò Dầu đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Phường Gò Dầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐẠI HƯNG
03/07/2026 17:09
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Phường Gò Dầu đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Phường Gò Dầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH TAM ĐẢO
02/07/2026 17:08
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Phường Gò Dầu đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Phường Gò Dầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HÙNG HÙNG ĐẠT
16/06/2026 13:40
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Phường Gò Dầu đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Phường Gò Dầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐẠI HƯNG
16/06/2026 13:37
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Phường Gò Dầu đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Phường Gò Dầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN CÁT VÀNG ĐẤT VIỆT
15/06/2026 17:20
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Phường Gò Dầu đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Phường Gò Dầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG ĐẠI PHÁT
15/06/2026 17:19
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Phường Gò Dầu đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Phường Gò Dầu với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/06/2026 13:54
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Phường Gò Dầu đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Phường Gò Dầu với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/05/2026 07:57
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án Phường Gò Dầu đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Phường Gò Dầu với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/05/2026 07:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Phường Gò Dầu là chủ đầu tư của 13 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Phường Gò Dầu là chủ đầu tư của 23 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 23 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Phường Gò Dầu là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Phường Gò Dầu là chủ đầu tư của 31 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Phường Gò Dầu có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Quản lý dự án Phường Gò Dầu là chủ đầu tư có quan hệ với 26 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thờ cha mẹ, nên nhỏ nhẹ khuyên can, nếu thấy cha mẹ không theo ý mình thì vẫn cung kính mà không xúc phạm cha mẹ; tuy khó nhọc, lo buồn, nhưng không được oán hận.事父母几谏,见志不从,又敬不违,劳而不怨。Sự phụ mẫu ki gián, kiến chí bất tòng, hựu kính bất vi; lao nhi bất oán. "
Khổng Tử
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh