Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ban quản lý dự án Thăng Long như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 102 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 35 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 68 gói thầu, trong đó có 29 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 26 gói (với 29 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 147 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 124 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 35 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 33 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,13 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 10,34%, Tư vấn 82,76%, Phi tư vấn 6,90%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.213.184.463.357 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.586.026.105.243 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,45%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ban quản lý dự án Thăng Long như sau:
- Có quan hệ với 102 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,13 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 10,34%, Tư vấn 82,76%, Phi tư vấn 6,90%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 17.213.184.463.357 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.586.026.105.243 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,45%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Thăng Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Khảo sát, lập phương án kỹ thuật thi công và dự toán rà phá bom mìn vật nổ của chủ đầu tư Ban quản lý dự án Thăng Long.
16/09/2022 15:45
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Thăng Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Khảo sát, lập phương án kỹ thuật thi công và dự toán rà phá bom mìn vật nổ của chủ đầu tư Ban quản lý dự án Thăng Long.
- Nhà thầu trúng thầu: Tiểu đoàn 93/ Bộ tư lệnh Công Binh
16/09/2022 15:42
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Thăng Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế kỹ thuật và dự toán của chủ đầu tư Ban quản lý dự án Thăng Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG T&D VIỆT NAM
08/09/2022 11:26
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Thăng Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Tư vấn thẩm tra hồ sơ TKKT và dự toán của chủ đầu tư Ban quản lý dự án Thăng Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG ĐẠI HỌC GIAO THÔNG VẬN TẢI
08/09/2022 10:38
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Thăng Long đã đăng tải KHLCNT Bổ sung Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu số 08, 09, 10 của chủ đầu tư Ban quản lý dự án Thăng Long với 3 gói thầu.
22/08/2022 08:46
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Thăng Long đã đăng tải KHLCNT Bổ sung Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu 08, 09 10. của chủ đầu tư Ban quản lý dự án Thăng Long với 3 gói thầu.
22/08/2022 08:45
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Thăng Long đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo đánh giá tác động môi trường của chủ đầu tư Ban quản lý dự án Thăng Long.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm tư vấn môi trường và an toàn giao thông
11/08/2022 16:59
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Thăng Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn giám sát khảo sát bước TKKT của chủ đầu tư Ban quản lý dự án Thăng Long.
08/08/2022 09:59
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Thăng Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn giám sát khảo sát bước TKKT của chủ đầu tư Ban quản lý dự án Thăng Long.
08/08/2022 09:57
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Thăng Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn khảo sát, lập hồ sơ thiết kế kỹ thuật, dự toán của chủ đầu tư Ban quản lý dự án Thăng Long.
08/08/2022 09:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Ban quản lý dự án Thăng Long công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Khảo sát, lập phương án kỹ thuật thi công và dự toán rà phá bom mìn vật nổ.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty Thành An
16/09/2022 15:45
Ban quản lý dự án Thăng Long công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Khảo sát, lập phương án kỹ thuật thi công và dự toán rà phá bom mìn vật nổ.
- Nhà thầu trúng thầu: Tiểu đoàn 93/ Bộ tư lệnh Công Binh
16/09/2022 15:42
Ban quản lý dự án Thăng Long công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế kỹ thuật và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẠI HỌC XÂY DỰNG, Viện Kinh tế xây dựng, CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG T&D VIỆT NAM
08/09/2022 11:26
Ban quản lý dự án Thăng Long công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Tư vấn thẩm tra hồ sơ TKKT và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Kinh tế xây dựng, CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG ĐẠI HỌC GIAO THÔNG VẬN TẢI
08/09/2022 10:38
Ban quản lý dự án Thăng Long đăng tải KHLCNT Bổ sung Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu số 08, 09, 10 với 3 gói thầu.
22/08/2022 08:46
Ban quản lý dự án Thăng Long đăng tải KHLCNT Bổ sung Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu 08, 09 10. với 3 gói thầu.
22/08/2022 08:45
Ban quản lý dự án Thăng Long công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo đánh giá tác động môi trường.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm tư vấn môi trường và an toàn giao thông
11/08/2022 16:59
Ban quản lý dự án Thăng Long công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn giám sát khảo sát bước TKKT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH GIAO THÔNG MIỀN BẮC
08/08/2022 09:59
Ban quản lý dự án Thăng Long công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn giám sát khảo sát bước TKKT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VNC
08/08/2022 09:57
Ban quản lý dự án Thăng Long công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn khảo sát, lập hồ sơ thiết kế kỹ thuật, dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY TƯ VẤN THIẾT KẾ GIAO THÔNG VẬN TẢI- CTCP, CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ ĐƯỜNG BỘ
08/08/2022 09:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Thăng Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Khảo sát, lập phương án kỹ thuật thi công và dự toán rà phá bom mìn vật nổ của chủ đầu tư Ban quản lý dự án Thăng Long.
16/09/2022 15:45
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Thăng Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Khảo sát, lập phương án kỹ thuật thi công và dự toán rà phá bom mìn vật nổ của chủ đầu tư Ban quản lý dự án Thăng Long.
- Nhà thầu trúng thầu: Tiểu đoàn 93/ Bộ tư lệnh Công Binh
16/09/2022 15:42
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Thăng Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế kỹ thuật và dự toán của chủ đầu tư Ban quản lý dự án Thăng Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG T&D VIỆT NAM
08/09/2022 11:26
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Thăng Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Tư vấn thẩm tra hồ sơ TKKT và dự toán của chủ đầu tư Ban quản lý dự án Thăng Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG ĐẠI HỌC GIAO THÔNG VẬN TẢI
08/09/2022 10:38
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Thăng Long đã đăng tải KHLCNT Bổ sung Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu số 08, 09, 10 của chủ đầu tư Ban quản lý dự án Thăng Long với 3 gói thầu.
22/08/2022 08:46
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Thăng Long đã đăng tải KHLCNT Bổ sung Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu 08, 09 10. của chủ đầu tư Ban quản lý dự án Thăng Long với 3 gói thầu.
22/08/2022 08:45
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Thăng Long đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo đánh giá tác động môi trường của chủ đầu tư Ban quản lý dự án Thăng Long.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm tư vấn môi trường và an toàn giao thông
11/08/2022 16:59
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Thăng Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn giám sát khảo sát bước TKKT của chủ đầu tư Ban quản lý dự án Thăng Long.
08/08/2022 09:59
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Thăng Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn giám sát khảo sát bước TKKT của chủ đầu tư Ban quản lý dự án Thăng Long.
08/08/2022 09:57
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Thăng Long đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn khảo sát, lập hồ sơ thiết kế kỹ thuật, dự toán của chủ đầu tư Ban quản lý dự án Thăng Long.
08/08/2022 09:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban quản lý dự án Thăng Long là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban quản lý dự án Thăng Long là chủ đầu tư của 35 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 29 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 6 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban quản lý dự án Thăng Long là chủ đầu tư của 29 TBMT, trong đó tự mời thầu 28 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban quản lý dự án Thăng Long là chủ đầu tư của 147 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban quản lý dự án Thăng Long có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban quản lý dự án Thăng Long là chủ đầu tư có quan hệ với 103 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Dù bạn có vấp ngã hàng trăm lần thì cũng đừng bỏ cuộc. Hãy đứng dậy! "
Nick Vujicic
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026