Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ban quản lý dự án Thuận Bắc như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 54 nhà thầu.
- Đã công bố 33 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 103 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 304 gói thầu, trong đó có 43 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 15 gói (với 16 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 271 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 258 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 34 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 32 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 25,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 231.825.069.658 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 226.749.670.357 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,19%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ban quản lý dự án Thuận Bắc như sau:
- Có quan hệ với 54 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 25,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 231.825.069.658 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 226.749.670.357 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,19%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 2 gói thầu, trong đó trúng 2 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Khánh Hòa (2)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Không xác định (2)
- Có quan hệ với 0 bên mời thầu
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 1 gói thầu với 1 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Thuận Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ban quản lý dự án Thuận Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TRƯỜNG THỊNH PHÁT
28/08/2026 06:51
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Thuận Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 14: Bảo hiểm công trình các gói thầu thi công xây dựng số 11, 12 của chủ đầu tư Ban quản lý dự án Thuận Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
26/08/2026 16:44
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Thuận Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Khảo sát hiện trạng và Lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Ban quản lý dự án Thuận Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ TRUNG NGUYÊN
26/08/2026 14:56
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Thuận Bắc đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Sửa chữa Trụ sở làm việc Công an xã Thuận Bắc của chủ đầu tư Ban quản lý dự án Thuận Bắc với 2 gói thầu.
26/08/2026 14:54
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Thuận Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 13: Giám sát thi công xây dựng công trình gói thầu số 11, 12 của chủ đầu tư Ban quản lý dự án Thuận Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÒNG CHÁY CHỮA CHÁY NINH THUẬN
26/08/2026 13:21
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Thuận Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 28: Giám sát thi công hạng mục bổ sung công trình của chủ đầu tư Ban quản lý dự án Thuận Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI CHUNG THIỆN MỸ
26/08/2026 08:57
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Thuận Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Bảo hiểm công trình của chủ đầu tư Ban quản lý dự án Thuận Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO MINH
26/08/2026 08:48
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Thuận Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 27: Bảo hiểm hạng mục bổ sung công trình của chủ đầu tư Ban quản lý dự án Thuận Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO MINH
26/08/2026 08:39
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Thuận Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 29: Thi công hạng mục bổ sung công trình của chủ đầu tư Ban quản lý dự án Thuận Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP THIỆN TÂM
26/08/2026 08:30
Bên mời thầu Ban quản lý dự án Thuận Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Ban quản lý dự án Thuận Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG AN NGUYÊN
25/08/2026 16:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban quản lý dự án Thuận Bắc là chủ đầu tư của 33 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban quản lý dự án Thuận Bắc là chủ đầu tư của 103 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 103 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban quản lý dự án Thuận Bắc là chủ đầu tư của 16 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 16 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban quản lý dự án Thuận Bắc là chủ đầu tư của 271 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban quản lý dự án Thuận Bắc có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban quản lý dự án Thuận Bắc là chủ đầu tư có quan hệ với 55 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Cuộc sống giống như mùi thơm của thức ăn – bạn không biết được là lúc nào nó sẽ biến mất. "
Tục ngữ Madagascar
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh