Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ban Quản lý dự án xã Mỹ Sơn như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 70 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 130 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 296 gói thầu, trong đó có 128 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 12 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 279 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 270 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 18 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 18 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 8,33%, Xây lắp 91,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 73.199.801.348 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 71.824.469.464 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,88%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ban Quản lý dự án xã Mỹ Sơn như sau:
- Có quan hệ với 70 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 8,33%, Xây lắp 91,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 73.199.801.348 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 71.824.469.464 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,88%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 1 gói thầu, trong đó trúng 1 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Khánh Hòa (1)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Không xác định (1)
- Có quan hệ với 0 bên mời thầu
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án xã Mỹ Sơn đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Chống sạt lở bờ sông Cái khu dân cư Phú Thuận xã Mỹ Sơn, tỉnh Khánh Hoà của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án xã Mỹ Sơn với 5 gói thầu.
05/09/2026 13:49
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án xã Mỹ Sơn đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Chống sạt lở bờ sông Cái khu dân cư Phú Thuận xã Mỹ Sơn, tỉnh Khánh Hoà của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án xã Mỹ Sơn với 17 gói thầu.
03/09/2026 15:28
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án xã Mỹ Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát khảo sát của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án xã Mỹ Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Nguyên Thăng Ninh Thuận
01/09/2026 17:32
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án xã Mỹ Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn Khảo sát, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án xã Mỹ Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN TRƯỜNG ĐẠI HỌC THỦY LỢI
01/09/2026 17:30
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án xã Mỹ Sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu bước chuẩn bị xây dựng dự án: Kênh thoát lũ Cầu 20, thôn Phú Thuận, xã Mỹ Sơn, tỉnh Khánh Hòa của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án xã Mỹ Sơn với 3 gói thầu.
01/09/2026 17:28
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án xã Mỹ Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát khảo sát của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án xã Mỹ Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Nguyên Thăng Ninh Thuận
01/09/2026 17:23
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án xã Mỹ Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn Khảo sát, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án xã Mỹ Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN TRƯỜNG ĐẠI HỌC THỦY LỢI
01/09/2026 17:20
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án xã Mỹ Sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu bước chuẩn bị xây dựng dự án: Kênh mương Đồng Soi, thôn Mỹ Hiệp, xã Mỹ Sơn, tỉnh Khánh Hòa của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án xã Mỹ Sơn với 3 gói thầu.
01/09/2026 17:18
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án xã Mỹ Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát khảo sát của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án xã Mỹ Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Nguyên Thăng Ninh Thuận
01/09/2026 17:12
Bên mời thầu Ban Quản lý dự án xã Mỹ Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn Khảo sát, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Ban Quản lý dự án xã Mỹ Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ TRUNG NGUYÊN
01/09/2026 17:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Quản lý dự án xã Mỹ Sơn là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Quản lý dự án xã Mỹ Sơn là chủ đầu tư của 130 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 130 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Quản lý dự án xã Mỹ Sơn là chủ đầu tư của 12 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 12 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Quản lý dự án xã Mỹ Sơn là chủ đầu tư của 279 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Quản lý dự án xã Mỹ Sơn có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban Quản lý dự án xã Mỹ Sơn là chủ đầu tư có quan hệ với 70 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nếu bạn có thể nói ra trong lòng bạn cảm thấy vui như thế nào, thì niềm vui của bạn chỉ có giới hạn. "
W. Shakespeare
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026