Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ban quản lý dự án xã Thịnh Minh như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 34 nhà thầu.
- Đã công bố 19 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 21 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 75 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 11 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 62 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 54 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 13 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 12 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 72,73%, Tư vấn 27,27%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 119.218.307.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 118.595.062.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,52%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Ban quản lý dự án xã Thịnh Minh như sau:
- Có quan hệ với 34 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 72,73%, Tư vấn 27,27%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 119.218.307.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 118.595.062.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,52%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Ban quản lý dự án xã Thịnh Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập thiết kế xây dựng triển khai sau khi dự án được phê duyệt của chủ đầu tư Ban quản lý dự án xã Thịnh Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG 30-10
31/08/2026 10:46
Bên mời thầu Ban quản lý dự án xã Thịnh Minh đã đăng tải TBMT Tư vấn lập thiết kế xây dựng triển khai sau khi dự án được phê duyệt của chủ đầu tư Ban quản lý dự án xã Thịnh Minh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/08/2026 23:51
Bên mời thầu Ban quản lý dự án xã Thịnh Minh đã đăng tải KHLCNT bước chuẩn bị đầu tư dự án của chủ đầu tư Ban quản lý dự án xã Thịnh Minh với 2 gói thầu.
27/08/2026 10:04
Ban quản lý dự án xã Thịnh Minh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng hạ tầng khu tái định cư tại xóm Giếng 2, xã Thịnh Minh.
27/08/2026 09:09
Ban quản lý dự án xã Thịnh Minh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng hạ tầng khu tái định cư tại xóm Giếng 2, xã Thịnh Minh-1.
27/08/2026 09:09
Bên mời thầu Ban quản lý dự án xã Thịnh Minh đã đăng tải TBMT Tư vấn lập thiết kế xây dựng triển khai sau khi dự án được phê duyệt của chủ đầu tư Ban quản lý dự án xã Thịnh Minh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/08/2026 00:45
Bên mời thầu Ban quản lý dự án xã Thịnh Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu TV TKXD triển khai sau khi dự án được duyệt của chủ đầu tư Ban quản lý dự án xã Thịnh Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TƯ VẤN XÂY DỰNG AN THỊNH PHÁT
10/08/2026 17:15
Bên mời thầu Ban quản lý dự án xã Thịnh Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói tư vấn thiết kế XD triển khai sau khi dự án được duyệt của chủ đầu tư Ban quản lý dự án xã Thịnh Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG T&H 84
10/08/2026 17:08
Bên mời thầu Ban quản lý dự án xã Thịnh Minh đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn lập thiết kế xây dựng triển khai sau khi dự án được phê duyệt Công trình: Xây dựng cụm trường Yên Quang, xã Thịnh Minh (Trường Tiểu học và Trung học cơ sở Yên Quang) của chủ đầu tư Ban quản lý dự án xã Thịnh Minh với 6 gói thầu.
10/08/2026 16:54
Ban quản lý dự án xã Thịnh Minh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng cụm trường Yên Quang, xã Thịnh Minh (Trường Tiểu học và Trung học cơ sở xã Yên Quang)-02.
10/08/2026 09:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban quản lý dự án xã Thịnh Minh là chủ đầu tư của 19 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban quản lý dự án xã Thịnh Minh là chủ đầu tư của 21 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 21 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban quản lý dự án xã Thịnh Minh là chủ đầu tư của 11 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 11 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban quản lý dự án xã Thịnh Minh là chủ đầu tư của 62 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban quản lý dự án xã Thịnh Minh có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Ban quản lý dự án xã Thịnh Minh là chủ đầu tư có quan hệ với 34 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thật tốt khi trái tim chất phác còn trí óc thì không. "
Anatole France
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026