Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Báo Bắc Kạn như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 16 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 33,33%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.630.619.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.289.230.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,37%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Báo Bắc Kạn như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 33,33%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.630.619.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.289.230.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,37%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 7 gói thầu, trong đó trúng 7 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Thái Nguyên (6), Không xác định (1)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Bắc Kạn (6), Không xác định (1)
- Có quan hệ với 5 bên mời thầu
- Có quan hệ với 5 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Báo Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Xây dựng nền tảng tòa soạn số tại Báo Bắc Kạn của chủ đầu tư Báo Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ HINET VIỆT NAM
28/02/2024 15:44
Bên mời thầu Báo Bắc Kạn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Xây dựng nền tảng tòa soạn số tại Báo Bắc Kạn của chủ đầu tư Báo Bắc Kạn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/12/2023 18:19
Bên mời thầu Báo Bắc Kạn đã đăng tải KHLCNT Đầu tư xây dựng nền tảng tòa soạn số tại Báo Bắc Kạn của chủ đầu tư Báo Bắc Kạn với 4 gói thầu.
06/12/2023 17:32
Bên mời thầu Báo Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của chủ đầu tư Báo Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TOYOTA THÁI NGUYÊN
18/07/2023 14:14
Bên mời thầu Báo Bắc Kạn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của chủ đầu tư Báo Bắc Kạn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/06/2023 18:26
Bên mời thầu Báo Bắc Kạn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung cho Báo Bắc Kạn của chủ đầu tư Báo Bắc Kạn với 3 gói thầu.
20/06/2023 08:56
Bên mời thầu Báo Bắc Kạn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Báo Bắc Kạn với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
11/08/2021 08:36
Bên mời thầu Báo Bắc Kạn đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Cải tạo, sửa chữa trụ sở làm việc Báo Bắc Kạn của chủ đầu tư Báo Bắc Kạn với 5 gói thầu.
09/08/2021 19:49
Bên mời thầu Báo Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm máy móc thiết bị (máy quay, máy ảnh) của chủ đầu tư Báo Bắc Kạn.
03/08/2021 15:38
Bên mời thầu Báo Bắc Kạn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu mua sắm máy móc thiết bị (máy quay, máy ảnh) của chủ đầu tư Báo Bắc Kạn với 1 gói thầu.
19/07/2021 09:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Báo Bắc Kạn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Xây dựng nền tảng tòa soạn số tại Báo Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ HINET VIỆT NAM
28/02/2024 15:44
Báo Bắc Kạn công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Xây dựng nền tảng tòa soạn số tại Báo Bắc Kạn với 1 nhà thầu tham gia.
16/12/2023 19:20
Báo Bắc Kạn đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Xây dựng nền tảng tòa soạn số tại Báo Bắc Kạn theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/12/2023 18:19
Báo Bắc Kạn đăng tải KHLCNT Đầu tư xây dựng nền tảng tòa soạn số tại Báo Bắc Kạn với 4 gói thầu.
06/12/2023 17:32
Báo Bắc Kạn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TOYOTA THÁI NGUYÊN
18/07/2023 14:14
Báo Bắc Kạn công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung với 1 nhà thầu tham gia.
07/07/2023 09:06
Báo Bắc Kạn đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/06/2023 18:26
Báo Bắc Kạn đăng tải KHLCNT Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung cho Báo Bắc Kạn với 3 gói thầu.
20/06/2023 08:56
Báo Bắc Kạn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HỢP NHẤT
25/08/2021 10:26
Báo Bắc Kạn công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
18/08/2021 08:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Báo Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Xây dựng nền tảng tòa soạn số tại Báo Bắc Kạn của chủ đầu tư Báo Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ HINET VIỆT NAM
28/02/2024 15:44
Bên mời thầu Báo Bắc Kạn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Xây dựng nền tảng tòa soạn số tại Báo Bắc Kạn của chủ đầu tư Báo Bắc Kạn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/12/2023 18:19
Bên mời thầu Báo Bắc Kạn đã đăng tải KHLCNT Đầu tư xây dựng nền tảng tòa soạn số tại Báo Bắc Kạn của chủ đầu tư Báo Bắc Kạn với 4 gói thầu.
06/12/2023 17:32
Bên mời thầu Báo Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của chủ đầu tư Báo Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TOYOTA THÁI NGUYÊN
18/07/2023 14:14
Bên mời thầu Báo Bắc Kạn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của chủ đầu tư Báo Bắc Kạn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/06/2023 18:26
Bên mời thầu Báo Bắc Kạn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung cho Báo Bắc Kạn của chủ đầu tư Báo Bắc Kạn với 3 gói thầu.
20/06/2023 08:56
Bên mời thầu Báo Bắc Kạn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Báo Bắc Kạn với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
11/08/2021 08:36
Bên mời thầu Báo Bắc Kạn đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Cải tạo, sửa chữa trụ sở làm việc Báo Bắc Kạn của chủ đầu tư Báo Bắc Kạn với 5 gói thầu.
09/08/2021 19:49
Bên mời thầu Báo Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm máy móc thiết bị (máy quay, máy ảnh) của chủ đầu tư Báo Bắc Kạn.
03/08/2021 15:38
Bên mời thầu Báo Bắc Kạn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu mua sắm máy móc thiết bị (máy quay, máy ảnh) của chủ đầu tư Báo Bắc Kạn với 1 gói thầu.
19/07/2021 09:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Báo Bắc Kạn là chủ đầu tư của 7 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 7 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Báo Bắc Kạn là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Báo Bắc Kạn là chủ đầu tư của 3 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Báo Bắc Kạn có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Báo Bắc Kạn là chủ đầu tư có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Trên thế giới này, chuyện không thể cược, chuyện dễ thua nhất, đó chính là tình cảm. "
Fresh Quả Quả
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh