Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Báo Bình Thuận như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 24 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 19 gói thầu, trong đó có 23 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 21 gói (với 28 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,55 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 28,57%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 71,43%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 27.807.562.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 27.572.031.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,85%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Báo Bình Thuận như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,55 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 28,57%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 71,43%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 27.807.562.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 27.572.031.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,85%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 5 gói thầu, trong đó trúng 5 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Lâm Đồng (5)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Bình Thuận (5)
- Có quan hệ với 4 bên mời thầu
- Có quan hệ với 4 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 5 gói thầu với 8 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Báo Bình Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu In đặc san Xuân Ất Tỵ 2025 của chủ đầu tư Báo Bình Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - IN VÀ SẢN XUẤT CÁT THÀNH
30/12/2024 18:47
Bên mời thầu Báo Bình Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Báo cuối tuần của chủ đầu tư Báo Bình Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - IN VÀ SẢN XUẤT CÁT THÀNH
27/12/2024 09:23
Bên mời thầu Báo Bình Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Báo thường kỳ của chủ đầu tư Báo Bình Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN VÀ BAO BÌ BÌNH THUẬN
27/12/2024 09:14
Bên mời thầu Báo Bình Thuận đã đăng tải TBMT In đặc san Xuân Ất Tỵ 2025 của chủ đầu tư Báo Bình Thuận với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/12/2024 16:11
Bên mời thầu Báo Bình Thuận đã đăng tải KHLCNT In đặc san Xuân Ất Tỵ 2025 của chủ đầu tư Báo Bình Thuận với 1 gói thầu.
29/11/2024 17:02
Bên mời thầu Báo Bình Thuận đã đăng tải TBMT Báo cuối tuần của chủ đầu tư Báo Bình Thuận với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/11/2024 17:05
Bên mời thầu Báo Bình Thuận đã đăng tải TBMT Báo thường kỳ của chủ đầu tư Báo Bình Thuận với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/11/2024 17:02
Bên mời thầu Báo Bình Thuận đã đăng tải KHLCNT Gói thầu in báo thường kỳ năm 2025 của chủ đầu tư Báo Bình Thuận với 1 gói thầu.
15/11/2024 10:04
Bên mời thầu Báo Bình Thuận đã đăng tải KHLCNT Gói thầu in báo cuối tuần năm 2025 của chủ đầu tư Báo Bình Thuận với 1 gói thầu.
15/11/2024 10:03
Bên mời thầu Báo Bình Thuận đã đăng tải KHLCNT Gói thầu in báo thường kỳ năm 2025 của chủ đầu tư Báo Bình Thuận với 1 gói thầu.
15/11/2024 09:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Báo Bình Thuận đăng tải KHLCNT Gói thầu: In Báo Xuân Bình Thuận Giáp Thìn năm 2024 của báo Bình Thuận với 1 gói thầu.
09/12/2023 09:55
Báo Bình Thuận công bố kết quả gói thầu Gói thầu in báo thường kỳ năm 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN VÀ BAO BÌ BÌNH THUẬN
27/06/2023 15:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Báo Bình Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu In đặc san Xuân Ất Tỵ 2025 của chủ đầu tư Báo Bình Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - IN VÀ SẢN XUẤT CÁT THÀNH
30/12/2024 18:47
Bên mời thầu Báo Bình Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Báo cuối tuần của chủ đầu tư Báo Bình Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - IN VÀ SẢN XUẤT CÁT THÀNH
27/12/2024 09:23
Bên mời thầu Báo Bình Thuận đã đăng tải kết quả gói thầu Báo thường kỳ của chủ đầu tư Báo Bình Thuận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IN VÀ BAO BÌ BÌNH THUẬN
27/12/2024 09:14
Bên mời thầu Báo Bình Thuận đã đăng tải TBMT In đặc san Xuân Ất Tỵ 2025 của chủ đầu tư Báo Bình Thuận với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/12/2024 16:11
Bên mời thầu Báo Bình Thuận đã đăng tải KHLCNT In đặc san Xuân Ất Tỵ 2025 của chủ đầu tư Báo Bình Thuận với 1 gói thầu.
29/11/2024 17:02
Bên mời thầu Báo Bình Thuận đã đăng tải TBMT Báo cuối tuần của chủ đầu tư Báo Bình Thuận với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/11/2024 17:05
Bên mời thầu Báo Bình Thuận đã đăng tải TBMT Báo thường kỳ của chủ đầu tư Báo Bình Thuận với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/11/2024 17:02
Bên mời thầu Báo Bình Thuận đã đăng tải KHLCNT Gói thầu in báo thường kỳ năm 2025 của chủ đầu tư Báo Bình Thuận với 1 gói thầu.
15/11/2024 10:04
Bên mời thầu Báo Bình Thuận đã đăng tải KHLCNT Gói thầu in báo cuối tuần năm 2025 của chủ đầu tư Báo Bình Thuận với 1 gói thầu.
15/11/2024 10:03
Bên mời thầu Báo Bình Thuận đã đăng tải KHLCNT Gói thầu in báo thường kỳ năm 2025 của chủ đầu tư Báo Bình Thuận với 1 gói thầu.
15/11/2024 09:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Báo Bình Thuận là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Báo Bình Thuận là chủ đầu tư của 24 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 24 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Báo Bình Thuận là chủ đầu tư của 28 TBMT, trong đó tự mời thầu 21 TBMT, đơn vị khác mời thầu 7 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Báo Bình Thuận là chủ đầu tư của 15 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Báo Bình Thuận có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Báo Bình Thuận là chủ đầu tư có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nguồn gốc của nỗi buồn còn gì hơn là sự yếu đuối của tâm hồn? Cái gì cho nỗi buồn sức mạnh nếu không phải là mong muốn tìm lời giải thích? Hãy tranh đấu đi, và nỗi buồn biến mất khi ngươi tấn công. "
Akhenaton
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh