Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bảo Hiểm Xã Hội Nhơn Trạch như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 7 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.307.103.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.305.871.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,09%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bảo Hiểm Xã Hội Nhơn Trạch như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.307.103.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.305.871.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,09%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bảo Hiểm Xã Hội Nhơn Trạch đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm văn phòng phẩm năm 2026 của chủ đầu tư Bảo Hiểm Xã Hội Nhơn Trạch.
- Nhà thầu trúng thầu: Doanh Nghiệp Tư Nhân Minh Quang Phát
17/04/2026 15:01
Bên mời thầu Bảo Hiểm Xã Hội Nhơn Trạch đã đăng tải KHLCNT Mua sắm văn phòng phẩm năm 2026 của chủ đầu tư Bảo Hiểm Xã Hội Nhơn Trạch với 1 gói thầu.
09/04/2026 15:47
Bên mời thầu Bảo Hiểm Xã Hội Nhơn Trạch đã đăng tải KHLCNT Mua sắm văn phòng phẩm năm 2026 của chủ đầu tư Bảo Hiểm Xã Hội Nhơn Trạch với 1 gói thầu.
09/04/2026 15:43
Bên mời thầu Bảo Hiểm Xã Hội Nhơn Trạch đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: “Tour tham quan du lịch nghỉ dưỡng cho viên chức, LĐHĐ năm 2026”. của chủ đầu tư Bảo Hiểm Xã Hội Nhơn Trạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SỰ KIỆN DU LỊCH THIÊN LONG
26/02/2026 14:48
Bên mời thầu Bảo Hiểm Xã Hội Nhơn Trạch đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: “Tour tham quan du lịch nghỉ dưỡng cho viên chức, LĐHĐ năm 2026”. của chủ đầu tư Bảo Hiểm Xã Hội Nhơn Trạch với 1 gói thầu.
25/02/2026 08:12
Bên mời thầu Bảo Hiểm Xã Hội Nhơn Trạch đã đăng tải kết quả gói thầu cung cấp, thay thế, sửa chữa, thiết bị vi tính văn phòng, mực in, bảo trì các thiết bị hư hỏng của mực in, thiết bị vi tính văn phòng năm 2026 của chủ đầu tư Bảo Hiểm Xã Hội Nhơn Trạch.
- Nhà thầu trúng thầu: Lưu Đình Hiệp (Hiệp Vũ)
04/02/2026 16:01
Bên mời thầu Bảo Hiểm Xã Hội Nhơn Trạch đã đăng tải KHLCNT Gói thầu “cung cấp, thay thế, sửa chữa, thiết bị vi tính văn phòng, mực in, bảo trì các thiết bị hư hỏng của mực in, thiết bị vi tính văn phòng …năm 2026” của chủ đầu tư Bảo Hiểm Xã Hội Nhơn Trạch với 1 gói thầu.
27/01/2026 10:30
Bên mời thầu Bảo Hiểm Xã Hội Nhơn Trạch đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu" Khám sức khỏe định kỳ cho viên chức, lao động hợp đồng năm 2025" của chủ đầu tư Bảo Hiểm Xã Hội Nhơn Trạch.
- Nhà thầu trúng thầu: Bệnh viện Đại học Y Dược Thành phố Hồ Chí Minh
05/11/2025 17:23
Bên mời thầu Bảo Hiểm Xã Hội Nhơn Trạch đã đăng tải KHLCNT Gói thầu "Khám sức khỏe định kỳ cho viên chức, lao động hợp đồng năm 2025". của chủ đầu tư Bảo Hiểm Xã Hội Nhơn Trạch với 1 gói thầu.
30/10/2025 12:00
Bên mời thầu Bảo Hiểm Xã Hội Nhơn Trạch đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm văn phòng phẩm năm 2025 của chủ đầu tư Bảo Hiểm Xã Hội Nhơn Trạch.
- Nhà thầu trúng thầu: Doanh Nghiệp Tư Nhân Minh Quang Phát
21/03/2025 16:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bảo Hiểm Xã Hội Nhơn Trạch công bố kết quả gói thầu Mua sắm văn phòng phẩm năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Doanh Nghiệp Tư Nhân Minh Quang Phát
21/03/2025 16:16
Bảo Hiểm Xã Hội Nhơn Trạch đăng tải KHLCNT Mua sắm văn phòng phẩm năm 2025 với 1 gói thầu.
21/03/2025 16:07
Bảo Hiểm Xã Hội Nhơn Trạch đăng tải KHLCNT Mua sắm văn phòng phẩm năm 2025 với 1 gói thầu.
21/03/2025 15:20
Bảo Hiểm Xã Hội Nhơn Trạch đăng tải KHLCNT Mua sắm văn phòng phẩm năm 2025 với 1 gói thầu.
15/03/2025 13:10
Bảo Hiểm Xã Hội Nhơn Trạch công bố kết quả gói thầu Gói thầu "cung cấp mực in, thiết bị vi tính văn phòng, sạc mực, thay thế sửa chữa, bảo trì các thiết bị hư hỏng của bình mực in, máy in, máy photo ...năm 2025"..
- Nhà thầu trúng thầu: Lưu Đình Hiệp (Hiệp Vũ)
03/03/2025 14:24
Bảo Hiểm Xã Hội Nhơn Trạch đăng tải KHLCNT Gói thầu "cung cấp mực in, thiết bị vi tính văn phòng, sạc mực, thay thế sửa chữa, bảo trì các thiết bị hư hỏng của bình mực in, máy in, máy photo ...năm 2025". với 1 gói thầu.
17/01/2025 14:13
Bảo Hiểm Xã Hội Nhơn Trạch công bố kết quả gói thầu Gói thầu "Khám sức khỏe định kỳ cho viên chức, lao động hợp đồng năm 2024"..
- Nhà thầu trúng thầu: Bệnh viện Đại học Y Dược Thành phố Hồ Chí Minh
13/09/2024 10:06
Bảo Hiểm Xã Hội Nhơn Trạch đăng tải KHLCNT Gói thầu "Khám sức khỏe định kỳ cho viên chức, lao động hợp đồng năm 2024". với 1 gói thầu.
13/09/2024 08:03
Bảo Hiểm Xã Hội Nhơn Trạch đăng tải KHLCNT Gói thầu "Khám sức khỏe định kỳ cho viên chức, lao động hợp đồng năm 2024". với 1 gói thầu.
12/09/2024 16:29
Bảo Hiểm Xã Hội Nhơn Trạch đăng tải KHLCNT Gói thầu "Khám sức khỏe định kỳ cho viên chức, lao động hợp đồng năm 2024". với 1 gói thầu.
10/09/2024 13:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bảo Hiểm Xã Hội Nhơn Trạch đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm văn phòng phẩm năm 2026 của chủ đầu tư Bảo Hiểm Xã Hội Nhơn Trạch.
- Nhà thầu trúng thầu: Doanh Nghiệp Tư Nhân Minh Quang Phát
17/04/2026 15:01
Bên mời thầu Bảo Hiểm Xã Hội Nhơn Trạch đã đăng tải KHLCNT Mua sắm văn phòng phẩm năm 2026 của chủ đầu tư Bảo Hiểm Xã Hội Nhơn Trạch với 1 gói thầu.
09/04/2026 15:47
Bên mời thầu Bảo Hiểm Xã Hội Nhơn Trạch đã đăng tải KHLCNT Mua sắm văn phòng phẩm năm 2026 của chủ đầu tư Bảo Hiểm Xã Hội Nhơn Trạch với 1 gói thầu.
09/04/2026 15:43
Bên mời thầu Bảo Hiểm Xã Hội Nhơn Trạch đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: “Tour tham quan du lịch nghỉ dưỡng cho viên chức, LĐHĐ năm 2026”. của chủ đầu tư Bảo Hiểm Xã Hội Nhơn Trạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SỰ KIỆN DU LỊCH THIÊN LONG
26/02/2026 14:48
Bên mời thầu Bảo Hiểm Xã Hội Nhơn Trạch đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: “Tour tham quan du lịch nghỉ dưỡng cho viên chức, LĐHĐ năm 2026”. của chủ đầu tư Bảo Hiểm Xã Hội Nhơn Trạch với 1 gói thầu.
25/02/2026 08:12
Bên mời thầu Bảo Hiểm Xã Hội Nhơn Trạch đã đăng tải kết quả gói thầu cung cấp, thay thế, sửa chữa, thiết bị vi tính văn phòng, mực in, bảo trì các thiết bị hư hỏng của mực in, thiết bị vi tính văn phòng năm 2026 của chủ đầu tư Bảo Hiểm Xã Hội Nhơn Trạch.
- Nhà thầu trúng thầu: Lưu Đình Hiệp (Hiệp Vũ)
04/02/2026 16:01
Bên mời thầu Bảo Hiểm Xã Hội Nhơn Trạch đã đăng tải KHLCNT Gói thầu “cung cấp, thay thế, sửa chữa, thiết bị vi tính văn phòng, mực in, bảo trì các thiết bị hư hỏng của mực in, thiết bị vi tính văn phòng …năm 2026” của chủ đầu tư Bảo Hiểm Xã Hội Nhơn Trạch với 1 gói thầu.
27/01/2026 10:30
Bên mời thầu Bảo Hiểm Xã Hội Nhơn Trạch đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu" Khám sức khỏe định kỳ cho viên chức, lao động hợp đồng năm 2025" của chủ đầu tư Bảo Hiểm Xã Hội Nhơn Trạch.
- Nhà thầu trúng thầu: Bệnh viện Đại học Y Dược Thành phố Hồ Chí Minh
05/11/2025 17:23
Bên mời thầu Bảo Hiểm Xã Hội Nhơn Trạch đã đăng tải KHLCNT Gói thầu "Khám sức khỏe định kỳ cho viên chức, lao động hợp đồng năm 2025". của chủ đầu tư Bảo Hiểm Xã Hội Nhơn Trạch với 1 gói thầu.
30/10/2025 12:00
Bên mời thầu Bảo Hiểm Xã Hội Nhơn Trạch đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm văn phòng phẩm năm 2025 của chủ đầu tư Bảo Hiểm Xã Hội Nhơn Trạch.
- Nhà thầu trúng thầu: Doanh Nghiệp Tư Nhân Minh Quang Phát
21/03/2025 16:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bảo Hiểm Xã Hội Nhơn Trạch là chủ đầu tư của 12 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 7 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 5 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bảo Hiểm Xã Hội Nhơn Trạch là chủ đầu tư của 7 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bảo Hiểm Xã Hội Nhơn Trạch có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bảo Hiểm Xã Hội Nhơn Trạch là chủ đầu tư có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tôi đã quyết định đi theo tình yêu thương. Lòng hận thù là gánh nặng quá lớn để chịu đựng. "
Martin Luther King Jr.
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026