Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Báo Lao động Thủ đô như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 34 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 23 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 54 gói thầu, trong đó có 22 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 45 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 35 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 20 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 20 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 30,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 10,00%, Phi tư vấn 60,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.993.261.572 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.200.337.347 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,96%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Báo Lao động Thủ đô như sau:
- Có quan hệ với 34 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 30,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 10,00%, Phi tư vấn 60,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.993.261.572 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.200.337.347 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,96%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 19 gói thầu, trong đó trúng 19 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (13), Không xác định (6)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (13), Không xác định (6)
- Có quan hệ với 10 bên mời thầu
- Có quan hệ với 11 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Báo Lao động Thủ đô đã đăng tải kết quả gói thầu In Báo Lao động Thủ đô số đặc biệt Chào mừng Đại hội Công đoàn thành phố Hà Nội lần thứ XVIII, nhiệm kỳ 2025-2023 của chủ đầu tư Báo Lao động Thủ đô.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI IN HỒNG ĐỨC
19/12/2025 13:51
Bên mời thầu Báo Lao động Thủ đô đã đăng tải KHLCNT In Báo Lao động Thủ đô số đặc biệt Chào mừng Đại hội Công đoàn thành phố Hà Nội lần thứ XVIII, nhiệm kỳ 2025-2023 của chủ đầu tư Báo Lao động Thủ đô với 1 gói thầu.
17/12/2025 16:13
Bên mời thầu Báo Lao động Thủ đô đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 1: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Báo Lao động Thủ đô.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TEXO TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ
06/06/2025 10:57
Bên mời thầu Báo Lao động Thủ đô đã đăng tải kết quả gói thầu In Báo Lao động Thủ đô từ 1/5/2025 đến 31/7/2025 của chủ đầu tư Báo Lao động Thủ đô.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN IN BÁO NHÂN DÂN HÀ NỘI
12/05/2025 16:26
Bên mời thầu Báo Lao động Thủ đô đã đăng tải KHLCNT In Báo Lao động Thủ đô từ 1/5/2025 đến 31/7/2025 của chủ đầu tư Báo Lao động Thủ đô với 1 gói thầu.
12/05/2025 16:06
Bên mời thầu Báo Lao động Thủ đô đã đăng tải kết quả gói thầu Sản xuất, in ấn, lắp đặt Băng rôn, backdroup, phướn phục vụ các buổi đối thoại, tọa đàm giao lưu trực tuyến năm 2025 của chủ đầu tư Báo Lao động Thủ đô.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ APLINK VIỆT NAM
23/04/2025 16:39
Bên mời thầu Báo Lao động Thủ đô đã đăng tải KHLCNT Sản xuất, in ấn, lắp đặt Băng rôn, backdroup, phướn phục vụ các buổi đối thoại, tọa đàm giao lưu trực tuyến năm 2025 của chủ đầu tư Báo Lao động Thủ đô với 1 gói thầu.
23/04/2025 15:48
Bên mời thầu Báo Lao động Thủ đô đã đăng tải kết quả gói thầu In ấn, thiết kế Bản tin Sinh hoạt công đoàn cơ sở Quí II năm 2025 của chủ đầu tư Báo Lao động Thủ đô.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN VIETMAX
23/04/2025 15:38
Bên mời thầu Báo Lao động Thủ đô đã đăng tải KHLCNT In ấn, thiết kế Bản tin Sinh hoạt công đoàn cơ sở Quí II năm 2025 của chủ đầu tư Báo Lao động Thủ đô với 1 gói thầu.
23/04/2025 15:29
Bên mời thầu Báo Lao động Thủ đô đã đăng tải kết quả gói thầu Phát hành Bản tin Sinh hoạt Công đoàn cơ sở Quí II năm 2025 của chủ đầu tư Báo Lao động Thủ đô.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty phát hành báo chí Trung ương
23/04/2025 15:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Báo Lao động Thủ đô công bố kết quả gói thầu Gói 1: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TEXO TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ
06/06/2025 10:57
Báo Lao động Thủ đô công bố kết quả gói thầu In Báo Lao động Thủ đô từ 1/5/2025 đến 31/7/2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN IN BÁO NHÂN DÂN HÀ NỘI
12/05/2025 16:26
Báo Lao động Thủ đô đăng tải KHLCNT In Báo Lao động Thủ đô từ 1/5/2025 đến 31/7/2025 với 1 gói thầu.
12/05/2025 16:06
Báo Lao động Thủ đô công bố kết quả gói thầu Sản xuất, in ấn, lắp đặt Băng rôn, backdroup, phướn phục vụ các buổi đối thoại, tọa đàm giao lưu trực tuyến năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ APLINK VIỆT NAM
23/04/2025 16:39
Báo Lao động Thủ đô đăng tải KHLCNT Sản xuất, in ấn, lắp đặt Băng rôn, backdroup, phướn phục vụ các buổi đối thoại, tọa đàm giao lưu trực tuyến năm 2025 với 1 gói thầu.
23/04/2025 15:48
Báo Lao động Thủ đô công bố kết quả gói thầu In ấn, thiết kế Bản tin Sinh hoạt công đoàn cơ sở Quí II năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN VIETMAX
23/04/2025 15:38
Báo Lao động Thủ đô đăng tải KHLCNT In ấn, thiết kế Bản tin Sinh hoạt công đoàn cơ sở Quí II năm 2025 với 1 gói thầu.
23/04/2025 15:29
Báo Lao động Thủ đô công bố kết quả gói thầu Phát hành Bản tin Sinh hoạt Công đoàn cơ sở Quí II năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty phát hành báo chí Trung ương
23/04/2025 15:11
Báo Lao động Thủ đô đăng tải KHLCNT Phát hành Bản tin Sinh hoạt công đoàn cơ sở Quí II năm 2025 với 1 gói thầu.
23/04/2025 15:02
Báo Lao động Thủ đô công bố kết quả gói thầu Phát hành Bản tin Sinh hoạt Công đoàn cơ sở Quí 1 năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty phát hành báo chí Trung ương
13/02/2025 16:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Báo Lao động Thủ đô đã đăng tải kết quả gói thầu In Báo Lao động Thủ đô số đặc biệt Chào mừng Đại hội Công đoàn thành phố Hà Nội lần thứ XVIII, nhiệm kỳ 2025-2023 của chủ đầu tư Báo Lao động Thủ đô.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI IN HỒNG ĐỨC
19/12/2025 13:51
Bên mời thầu Báo Lao động Thủ đô đã đăng tải KHLCNT In Báo Lao động Thủ đô số đặc biệt Chào mừng Đại hội Công đoàn thành phố Hà Nội lần thứ XVIII, nhiệm kỳ 2025-2023 của chủ đầu tư Báo Lao động Thủ đô với 1 gói thầu.
17/12/2025 16:13
Bên mời thầu Báo Lao động Thủ đô đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 1: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Báo Lao động Thủ đô.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TEXO TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ
06/06/2025 10:57
Bên mời thầu Báo Lao động Thủ đô đã đăng tải kết quả gói thầu In Báo Lao động Thủ đô từ 1/5/2025 đến 31/7/2025 của chủ đầu tư Báo Lao động Thủ đô.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN IN BÁO NHÂN DÂN HÀ NỘI
12/05/2025 16:26
Bên mời thầu Báo Lao động Thủ đô đã đăng tải KHLCNT In Báo Lao động Thủ đô từ 1/5/2025 đến 31/7/2025 của chủ đầu tư Báo Lao động Thủ đô với 1 gói thầu.
12/05/2025 16:06
Bên mời thầu Báo Lao động Thủ đô đã đăng tải kết quả gói thầu Sản xuất, in ấn, lắp đặt Băng rôn, backdroup, phướn phục vụ các buổi đối thoại, tọa đàm giao lưu trực tuyến năm 2025 của chủ đầu tư Báo Lao động Thủ đô.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT KẾ APLINK VIỆT NAM
23/04/2025 16:39
Bên mời thầu Báo Lao động Thủ đô đã đăng tải KHLCNT Sản xuất, in ấn, lắp đặt Băng rôn, backdroup, phướn phục vụ các buổi đối thoại, tọa đàm giao lưu trực tuyến năm 2025 của chủ đầu tư Báo Lao động Thủ đô với 1 gói thầu.
23/04/2025 15:48
Bên mời thầu Báo Lao động Thủ đô đã đăng tải kết quả gói thầu In ấn, thiết kế Bản tin Sinh hoạt công đoàn cơ sở Quí II năm 2025 của chủ đầu tư Báo Lao động Thủ đô.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN VIETMAX
23/04/2025 15:38
Bên mời thầu Báo Lao động Thủ đô đã đăng tải KHLCNT In ấn, thiết kế Bản tin Sinh hoạt công đoàn cơ sở Quí II năm 2025 của chủ đầu tư Báo Lao động Thủ đô với 1 gói thầu.
23/04/2025 15:29
Bên mời thầu Báo Lao động Thủ đô đã đăng tải kết quả gói thầu Phát hành Bản tin Sinh hoạt Công đoàn cơ sở Quí II năm 2025 của chủ đầu tư Báo Lao động Thủ đô.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty phát hành báo chí Trung ương
23/04/2025 15:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Báo Lao động Thủ đô là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Báo Lao động Thủ đô là chủ đầu tư của 23 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 22 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Báo Lao động Thủ đô là chủ đầu tư của 10 TBMT, trong đó tự mời thầu 10 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Báo Lao động Thủ đô là chủ đầu tư của 45 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Báo Lao động Thủ đô có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Báo Lao động Thủ đô là chủ đầu tư có quan hệ với 34 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sự minh mẫn chỉ là thứ nằm trong khung tham chiếu của tư duy theo thói quen. "
Erich Fromm
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026