Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Báo Quân đội nhân dân như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 49 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 52 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 116 gói thầu, trong đó có 48 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 73 gói (với 79 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 88 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 17 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 44 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 44 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,32 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 34,18%, Xây lắp 15,19%, Tư vấn 6,33%, Phi tư vấn 44,30%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 165.166.070.410 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 162.795.296.343 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,44%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Báo Quân đội nhân dân như sau:
- Có quan hệ với 49 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,32 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 34,18%, Xây lắp 15,19%, Tư vấn 6,33%, Phi tư vấn 44,30%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 165.166.070.410 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 162.795.296.343 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,44%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 51 gói thầu, trong đó trúng 50 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 90% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 99.22% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (22), Lâm Đồng (4), Quảng Ninh (3), Toàn quốc (3), Thanh Hoá (2), TP.Hồ Chí Minh (2), Phú Thọ (2), Cần Thơ (2), Hải Phòng (1), Đắk Lắk (1), Không xác định (9)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (22), Quảng Ninh (3), Toàn quốc (3), Thanh Hoá (2), Lâm Đồng (1), Hải Phòng (1), Đắk Lắk (1), Đắk Nông (1), Cần Thơ (1), Phú Thọ (1), Không xác định (15)
- Có quan hệ với 23 bên mời thầu
- Có quan hệ với 34 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Báo Quân đội nhân dân đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ máy chủ điện toán đám mây của chủ đầu tư Báo Quân đội nhân dân.
25/08/2026 08:46
Bên mời thầu Báo Quân đội nhân dân đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ HT PMTTT của chủ đầu tư Báo Quân đội nhân dân.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Đầu Tư Hạ Tầng và Thương Mại Long Sơn
25/08/2026 08:46
Bên mời thầu Báo Quân đội nhân dân đã đăng tải TBMT Thuê dịch vụ máy chủ điện toán đám mây của chủ đầu tư Báo Quân đội nhân dân với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/08/2026 17:09
Bên mời thầu Báo Quân đội nhân dân đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ máy chủ điện toán đám mây của chủ đầu tư Báo Quân đội nhân dân với 1 gói thầu.
13/08/2026 12:19
Bên mời thầu Báo Quân đội nhân dân đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ máy chủ điện toán đám mây của chủ đầu tư Báo Quân đội nhân dân với 1 gói thầu.
13/08/2026 12:14
Bên mời thầu Báo Quân đội nhân dân đã đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ HT PMTTT của chủ đầu tư Báo Quân đội nhân dân với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/08/2026 21:15
Bên mời thầu Báo Quân đội nhân dân đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ HT PMTTT của chủ đầu tư Báo Quân đội nhân dân với 1 gói thầu.
11/08/2026 18:57
Bên mời thầu Báo Quân đội nhân dân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-08: “Thẩm định HSMT và kết quả lưa chọn nhà thầu” của chủ đầu tư Báo Quân đội nhân dân.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Công nghệ SAZION
16/07/2026 18:42
Bên mời thầu Báo Quân đội nhân dân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-07: “Lập HSMT và đánh giá HSDT” của chủ đầu tư Báo Quân đội nhân dân.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Đông Sơn
16/07/2026 18:37
Bên mời thầu Báo Quân đội nhân dân đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư Báo Quân đội nhân dân.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Đông Sơn
16/07/2026 18:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Báo Quân đội nhân dân đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ phần mềm thi trực tuyến với 1 gói thầu.
04/07/2025 12:02
Báo Quân đội nhân dân công bố kết quả gói thầu HH-06: “Mua sắm thay thế trang bị công nghệ thông tin năm 2025”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ ĐỨC MINH
09/04/2025 17:21
Báo Quân đội nhân dân công bố kết quả gói thầu DV-05: “Dịch vụ bảo trì phòng máy chủ, hệ thống giám sát; giám sát an toàn thông tin máy chủ”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ 3S TOÀN CẦU
09/04/2025 17:20
Báo Quân đội nhân dân công bố kết quả gói thầu DV-04: “Bảo trì và tối ưu hóa phần mềm Tòa soạn điện tử, phần mềm MAM, chuyên trang audio/video; phần mềm website Quỹ vì biển, đảo Việt Nam”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ĐIỆN TỬ - TIN HỌC HOÀNG PHÁT
09/04/2025 17:18
Báo Quân đội nhân dân công bố kết quả gói thầu DV-03: “Bảo trì, tối ưu hóa phần mềm xuất bản Báo Điện tử”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN TRÍ NAM
09/04/2025 17:17
Báo Quân đội nhân dân công bố kết quả gói thầu DV-02: “Dịch vụ phân tán nội dung, chống tấn công mạng trên hệ thống phân tán nội dung toàn cầu cho báo điện tử, dịch vụ thư điện tử bảo mật”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VNETWORK
09/04/2025 17:16
Báo Quân đội nhân dân công bố kết quả gói thầu DV-01: “Cung cấp dịch vụ gia hạn thiết bị và phần mềm bảo mật, phần mềm diệt virus”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ ĐỨC MINH
09/04/2025 17:16
Báo Quân đội nhân dân công bố KQMT gói thầu HH-06: “Mua sắm thay thế trang bị công nghệ thông tin năm 2025” với 1 nhà thầu tham gia.
04/04/2025 07:56
Báo Quân đội nhân dân công bố KQMT gói thầu DV-01: “Cung cấp dịch vụ gia hạn thiết bị và phần mềm bảo mật, phần mềm diệt virus” với 1 nhà thầu tham gia.
04/04/2025 07:55
Báo Quân đội nhân dân công bố KQMT gói thầu DV-05: “Dịch vụ bảo trì phòng máy chủ, hệ thống giám sát; giám sát an toàn thông tin máy chủ” với 1 nhà thầu tham gia.
02/04/2025 07:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Báo Quân đội nhân dân đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ máy chủ điện toán đám mây của chủ đầu tư Báo Quân đội nhân dân.
25/08/2026 08:46
Bên mời thầu Báo Quân đội nhân dân đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ HT PMTTT của chủ đầu tư Báo Quân đội nhân dân.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Đầu Tư Hạ Tầng và Thương Mại Long Sơn
25/08/2026 08:46
Bên mời thầu Báo Quân đội nhân dân đã đăng tải TBMT Thuê dịch vụ máy chủ điện toán đám mây của chủ đầu tư Báo Quân đội nhân dân với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/08/2026 17:09
Bên mời thầu Báo Quân đội nhân dân đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ máy chủ điện toán đám mây của chủ đầu tư Báo Quân đội nhân dân với 1 gói thầu.
13/08/2026 12:19
Bên mời thầu Báo Quân đội nhân dân đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ máy chủ điện toán đám mây của chủ đầu tư Báo Quân đội nhân dân với 1 gói thầu.
13/08/2026 12:14
Bên mời thầu Báo Quân đội nhân dân đã đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ HT PMTTT của chủ đầu tư Báo Quân đội nhân dân với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/08/2026 21:15
Bên mời thầu Báo Quân đội nhân dân đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ HT PMTTT của chủ đầu tư Báo Quân đội nhân dân với 1 gói thầu.
11/08/2026 18:57
Bên mời thầu Báo Quân đội nhân dân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-08: “Thẩm định HSMT và kết quả lưa chọn nhà thầu” của chủ đầu tư Báo Quân đội nhân dân.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Công nghệ SAZION
16/07/2026 18:42
Bên mời thầu Báo Quân đội nhân dân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu TV-07: “Lập HSMT và đánh giá HSDT” của chủ đầu tư Báo Quân đội nhân dân.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Đông Sơn
16/07/2026 18:37
Bên mời thầu Báo Quân đội nhân dân đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư Báo Quân đội nhân dân.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Đông Sơn
16/07/2026 18:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Báo Quân đội nhân dân là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Báo Quân đội nhân dân là chủ đầu tư của 52 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 43 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 9 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Báo Quân đội nhân dân là chủ đầu tư của 79 TBMT, trong đó tự mời thầu 63 TBMT, đơn vị khác mời thầu 16 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Báo Quân đội nhân dân là chủ đầu tư của 88 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Báo Quân đội nhân dân có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Báo Quân đội nhân dân là chủ đầu tư có quan hệ với 49 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Can đảm là đức hạnh số một của con người vì nó đảm bảo cho tất cả những hạnh phúc khác. "
Churchill
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh