Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư BẢO TÀNG ĐẮK LẮK như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 16 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 16 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.586.915.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.471.112.280 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,35%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư BẢO TÀNG ĐẮK LẮK như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.586.915.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.471.112.280 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,35%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu BẢO TÀNG ĐẮK LẮK đã đăng tải kết quả gói thầu Lập hồ sơ di sản văn hóa phi vật thể Quốc Gia: Lễ cúng bến nước của dân tộc Ê đê tỉnh Đắk Lắk của chủ đầu tư BẢO TÀNG ĐẮK LẮK.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Văn hóa, Nghệ thuật, Thể thao và Du lịch Việt Nam
03/07/2026 16:58
Bên mời thầu BẢO TÀNG ĐẮK LẮK đã đăng tải KHLCNT Lập hồ sơ di sản văn hóa phi vật thể Quốc Gia: Lễ cúng bến nước của dân tộc Ê đê tỉnh Đắk Lắk của chủ đầu tư BẢO TÀNG ĐẮK LẮK với 1 gói thầu.
18/06/2026 17:12
Bên mời thầu BẢO TÀNG ĐẮK LẮK đã đăng tải kết quả gói thầu Mua kệ di động của chủ đầu tư BẢO TÀNG ĐẮK LẮK.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIỆT ĐỨC TRÍ GROUP
23/12/2025 15:36
Bên mời thầu BẢO TÀNG ĐẮK LẮK đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, trang thiết bị năm 2025 của chủ đầu tư BẢO TÀNG ĐẮK LẮK.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI TRỌNG HIẾU
12/12/2025 16:54
Bên mời thầu BẢO TÀNG ĐẮK LẮK đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết kế, in ấn và thi công lắp đặt các vách trưng bày tại Di tích lịch sử quốc gia đặc biệt Nhà đày Buôn Ma Thuột phục vụ chỉnh lý các phòng trưng bày của chủ đầu tư BẢO TÀNG ĐẮK LẮK.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ TÍN NHÂN
12/12/2025 10:53
Bên mời thầu BẢO TÀNG ĐẮK LẮK đã đăng tải TBMT Mua kệ di động của chủ đầu tư BẢO TÀNG ĐẮK LẮK với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/12/2025 16:16
Bên mời thầu BẢO TÀNG ĐẮK LẮK đã đăng tải TBMT Mua kệ di động của chủ đầu tư BẢO TÀNG ĐẮK LẮK với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/12/2025 16:25
Bên mời thầu BẢO TÀNG ĐẮK LẮK đã đăng tải KHLCNT Thiết kế, in ấn và thi công lắp đặt các vách trưng bày tại Di tích lịch sử quốc gia đặc biệt Nhà đày Buôn Ma Thuột phục vụ chỉnh lý các phòng trưng bày của chủ đầu tư BẢO TÀNG ĐẮK LẮK với 1 gói thầu.
09/12/2025 09:49
Bên mời thầu BẢO TÀNG ĐẮK LẮK đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, trang thiết bị năm 2025 của chủ đầu tư BẢO TÀNG ĐẮK LẮK với 1 gói thầu.
09/12/2025 09:37
Bên mời thầu BẢO TÀNG ĐẮK LẮK đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư BẢO TÀNG ĐẮK LẮK.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Dịch vụ Dragon & Phoenix
09/12/2025 09:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BẢO TÀNG ĐẮK LẮK công bố kết quả gói thầu Thi công sửa chữa, dán giấy hệ thống đai vách, pano di động phục vụ chỉnh lý trưng bày phòng chuyên đề tại Bảo tàng Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG ĐA PHƯƠNG TIỆN ANTENNA
31/12/2024 14:29
BẢO TÀNG ĐẮK LẮK công bố kết quả gói thầu Thiết kế, in ấn và thi công lắp đặt vách trưng bày phục vụ chỉnh lý trưng bày (phòng lịch sử) cho Bảo tàng Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ TÍN NHÂN
28/12/2024 14:59
BẢO TÀNG ĐẮK LẮK công bố kết quả gói thầu Về việc in ấn phẩm “Sưu tập nhạc cụ dân gian tại Bảo tàng Đắk Lắk”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRÙNG DƯƠNG
27/12/2024 17:04
BẢO TÀNG ĐẮK LẮK công bố kết quả gói thầu Thi công bảo dưỡng và sửa chữa hệ thống phòng cháy chữa cháy Tại Bảo tàng Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương Mại Xây dựng và Đầu tư Anh Việt
27/12/2024 16:33
BẢO TÀNG ĐẮK LẮK đăng tải KHLCNT Thi công sửa chữa, dán giấy hệ thống đai vách, pano di động phục vụ chỉnh lý trưng bày phòng chuyên đề tại Bảo tàng Đắk Lắk với 1 gói thầu.
26/12/2024 18:07
BẢO TÀNG ĐẮK LẮK công bố kết quả gói thầu Cung cấp vật tư, thiết bị, linh kiện thay thế và sữa chữa một cây thang máy tải khách tải trọng 1000kg; 03stop tại Bảo tàng Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ THANG MÁY AN NGUYÊN
24/12/2024 17:52
BẢO TÀNG ĐẮK LẮK đăng tải KHLCNT Về việc in ấn phẩm “Sưu tập nhạc cụ dân gian tại Bảo tàng Đắk Lắk” với 1 gói thầu.
18/12/2024 17:17
BẢO TÀNG ĐẮK LẮK đăng tải KHLCNT Về việc diệt và phòng chống mối, mọt, côn trùng để bảo quản hiện vật tại Bảo tàng Đắk Lắk với 1 gói thầu.
18/12/2024 17:12
BẢO TÀNG ĐẮK LẮK đăng tải KHLCNT Về việc diệt và phòng chống mối, mọt, côn trùng để bảo quản hiện vật tại Bảo tàng Đắk Lắk với 1 gói thầu.
18/12/2024 17:02
BẢO TÀNG ĐẮK LẮK đăng tải KHLCNT Thiết kế, in ấn và thi công lắp đặt vách trưng bày phục vụ chỉnh lý trưng bày (phòng lịch sử) cho Bảo tàng Đắk LắK với 1 gói thầu.
13/12/2024 16:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu BẢO TÀNG ĐẮK LẮK đã đăng tải kết quả gói thầu Lập hồ sơ di sản văn hóa phi vật thể Quốc Gia: Lễ cúng bến nước của dân tộc Ê đê tỉnh Đắk Lắk của chủ đầu tư BẢO TÀNG ĐẮK LẮK.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Văn hóa, Nghệ thuật, Thể thao và Du lịch Việt Nam
03/07/2026 16:58
Bên mời thầu BẢO TÀNG ĐẮK LẮK đã đăng tải KHLCNT Lập hồ sơ di sản văn hóa phi vật thể Quốc Gia: Lễ cúng bến nước của dân tộc Ê đê tỉnh Đắk Lắk của chủ đầu tư BẢO TÀNG ĐẮK LẮK với 1 gói thầu.
18/06/2026 17:12
Bên mời thầu BẢO TÀNG ĐẮK LẮK đã đăng tải kết quả gói thầu Mua kệ di động của chủ đầu tư BẢO TÀNG ĐẮK LẮK.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIỆT ĐỨC TRÍ GROUP
23/12/2025 15:36
Bên mời thầu BẢO TÀNG ĐẮK LẮK đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, trang thiết bị năm 2025 của chủ đầu tư BẢO TÀNG ĐẮK LẮK.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI TRỌNG HIẾU
12/12/2025 16:54
Bên mời thầu BẢO TÀNG ĐẮK LẮK đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết kế, in ấn và thi công lắp đặt các vách trưng bày tại Di tích lịch sử quốc gia đặc biệt Nhà đày Buôn Ma Thuột phục vụ chỉnh lý các phòng trưng bày của chủ đầu tư BẢO TÀNG ĐẮK LẮK.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ TÍN NHÂN
12/12/2025 10:53
Bên mời thầu BẢO TÀNG ĐẮK LẮK đã đăng tải TBMT Mua kệ di động của chủ đầu tư BẢO TÀNG ĐẮK LẮK với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/12/2025 16:16
Bên mời thầu BẢO TÀNG ĐẮK LẮK đã đăng tải TBMT Mua kệ di động của chủ đầu tư BẢO TÀNG ĐẮK LẮK với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/12/2025 16:25
Bên mời thầu BẢO TÀNG ĐẮK LẮK đã đăng tải KHLCNT Thiết kế, in ấn và thi công lắp đặt các vách trưng bày tại Di tích lịch sử quốc gia đặc biệt Nhà đày Buôn Ma Thuột phục vụ chỉnh lý các phòng trưng bày của chủ đầu tư BẢO TÀNG ĐẮK LẮK với 1 gói thầu.
09/12/2025 09:49
Bên mời thầu BẢO TÀNG ĐẮK LẮK đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, trang thiết bị năm 2025 của chủ đầu tư BẢO TÀNG ĐẮK LẮK với 1 gói thầu.
09/12/2025 09:37
Bên mời thầu BẢO TÀNG ĐẮK LẮK đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư BẢO TÀNG ĐẮK LẮK.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Dịch vụ Dragon & Phoenix
09/12/2025 09:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư BẢO TÀNG ĐẮK LẮK là chủ đầu tư của 16 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 9 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 7 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư BẢO TÀNG ĐẮK LẮK là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BẢO TÀNG ĐẮK LẮK là chủ đầu tư của 14 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BẢO TÀNG ĐẮK LẮK có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BẢO TÀNG ĐẮK LẮK là chủ đầu tư có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Mục đích là sợi chỉ kết nối mọi chuyện bạn làm để dẫn bạn tới một cuộc đời phi thường. "
Oprah Winfrey
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh