Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư BẢO TÀNG TỈNH BÌNH DƯƠNG như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 28 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 50 gói thầu, trong đó có 28 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 11 gói (với 11 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 26 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 17 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 24 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 22 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 9,09%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 90,91%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.953.957.947 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.900.177.297 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,90%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư BẢO TÀNG TỈNH BÌNH DƯƠNG như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 9,09%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 90,91%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.953.957.947 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.900.177.297 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,90%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu BẢO TÀNG TỈNH BÌNH DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Chăm sóc cây kiểng, tưới nước khuôn viên Bảo tàng và di tích lịch sử nhà tù Phú Lợi của chủ đầu tư BẢO TÀNG TỈNH BÌNH DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ CÂY KIỂNG LÊ TÂN
19/08/2026 15:52
Bên mời thầu BẢO TÀNG TỈNH BÌNH DƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Chăm sóc cây kiểng, tưới nước khuôn viên bảo tàng và di tích lịch sử nhà tù Phú Lợi của chủ đầu tư BẢO TÀNG TỈNH BÌNH DƯƠNG với 2 gói thầu.
19/08/2026 15:50
Bên mời thầu BẢO TÀNG TỈNH BÌNH DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Trưng bày chuyên đề "Nghề truyền thống Thành phố Hồ Chí Minh" của chủ đầu tư BẢO TÀNG TỈNH BÌNH DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ QUẢNG CÁO LÊ QUANG
06/08/2026 15:27
Bên mời thầu BẢO TÀNG TỈNH BÌNH DƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Trưng bày chuyên đề "Nghề truyền thống Thành phố Hồ Chí Minh" của chủ đầu tư BẢO TÀNG TỈNH BÌNH DƯƠNG với 1 gói thầu.
06/08/2026 15:23
Bên mời thầu BẢO TÀNG TỈNH BÌNH DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo quản thú nhồi bông thường xuyên của chủ đầu tư BẢO TÀNG TỈNH BÌNH DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐỨC TÍN TRUNG
16/06/2026 15:17
Bên mời thầu BẢO TÀNG TỈNH BÌNH DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Xử lý chống mối mọt, diệt dơi, diệt côn trùng, mối xâm hại cây xanh Bảo tàng, di tích của chủ đầu tư BẢO TÀNG TỈNH BÌNH DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐỨC TÍN TRUNG
16/06/2026 15:16
Bên mời thầu BẢO TÀNG TỈNH BÌNH DƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Bảo quản thú nhồi bông thường xuyên của chủ đầu tư BẢO TÀNG TỈNH BÌNH DƯƠNG với 1 gói thầu.
16/06/2026 15:13
Bên mời thầu BẢO TÀNG TỈNH BÌNH DƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Xử lý chống mối mọt, diệt dơi, diệt côn trùng, mối xâm hại cây xanh Bảo tàng, di tích của chủ đầu tư BẢO TÀNG TỈNH BÌNH DƯƠNG với 1 gói thầu.
16/06/2026 15:11
Bên mời thầu BẢO TÀNG TỈNH BÌNH DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Trưng bày chuyên đề chào mừng ngày Quốc tế Bảo tàng "Khảo cổ học Cù Lao Rùa - Bức tranh đời sống cư dân cổ ở Bình Dương - Thành phố Hồ Chí Minh của chủ đầu tư BẢO TÀNG TỈNH BÌNH DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HAPPY HOUSE
15/05/2026 15:50
Bên mời thầu BẢO TÀNG TỈNH BÌNH DƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Trưng bày chuyên đề chào mừng ngày Quốc tế Bảo tàng "Khảo cổ học Cù Lao Rùa - Bức tranh đời sống cư dân cổ ở Bình Dương - Thành phố Hồ Chí Minh của chủ đầu tư BẢO TÀNG TỈNH BÌNH DƯƠNG với 1 gói thầu.
15/05/2026 15:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BẢO TÀNG TỈNH BÌNH DƯƠNG công bố KQMT gói thầu Chăm sóc cây kiểng, tưới nước khuôn viên Bảo tàng và Khu di tích lịch sử nhà tù Phú Lợi với 2 nhà thầu tham gia.
03/06/2025 10:05
BẢO TÀNG TỈNH BÌNH DƯƠNG đăng tải TBMT Chăm sóc cây kiểng, tưới nước khuôn viên Bảo tàng và Khu di tích lịch sử nhà tù Phú Lợi theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/05/2025 09:51
BẢO TÀNG TỈNH BÌNH DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Tổ chức Giỗ tổ Hùng Vương (mùng 10 tháng 3 âm lịch).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HAPPY HOUSE
22/05/2025 09:35
BẢO TÀNG TỈNH BÌNH DƯƠNG đăng tải KHLCNT Chăm sóc cây kiểng, tưới nước khuôn viên Bảo tàng và Khu di tích lịch sử nhà tù Phú Lợi với 2 gói thầu.
14/05/2025 10:35
BẢO TÀNG TỈNH BÌNH DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Dọn vệ sinh, sửa chữa và trùng tu các hạng mục thuộc dự án Trưng bày mỹ thuật Chiến khu Đ phục vụ tổ chức Lễ kỷ niệm ngày 19/5 (Sửa chữa các hạng mục thuộc dự án trưng bày mỹ thuật Chiến khu Đ).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIẾT KẾ XÂY DỰNG HÀ ĐỒ
13/05/2025 15:45
BẢO TÀNG TỈNH BÌNH DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Trưng bày kỷ niệm 50 năm Ngày giải phóng miền Nam, thống nhất đất nước (30/4/1975 - 30/4/2025).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIẾT KẾ XÂY DỰNG MỸ THUẬT CẦU VỒNG
23/04/2025 13:27
BẢO TÀNG TỈNH BÌNH DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Sửa chữa điện tại di tích Chiến khu Đ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ QUANG MINH PHÁT
22/04/2025 15:56
BẢO TÀNG TỈNH BÌNH DƯƠNG đăng tải KHLCNT Sửa chữa điện tại di tích Chiến khu Đ với 1 gói thầu.
22/04/2025 15:50
BẢO TÀNG TỈNH BÌNH DƯƠNG đăng tải KHLCNT Trưng bày kỷ niệm 50 năm Ngày giải phóng miền Nam, thống nhất đất nước (30/4/1975 - 30/4/2025) với 1 gói thầu.
22/04/2025 15:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu BẢO TÀNG TỈNH BÌNH DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Chăm sóc cây kiểng, tưới nước khuôn viên Bảo tàng và di tích lịch sử nhà tù Phú Lợi của chủ đầu tư BẢO TÀNG TỈNH BÌNH DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ CÂY KIỂNG LÊ TÂN
19/08/2026 15:52
Bên mời thầu BẢO TÀNG TỈNH BÌNH DƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Chăm sóc cây kiểng, tưới nước khuôn viên bảo tàng và di tích lịch sử nhà tù Phú Lợi của chủ đầu tư BẢO TÀNG TỈNH BÌNH DƯƠNG với 2 gói thầu.
19/08/2026 15:50
Bên mời thầu BẢO TÀNG TỈNH BÌNH DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Trưng bày chuyên đề "Nghề truyền thống Thành phố Hồ Chí Minh" của chủ đầu tư BẢO TÀNG TỈNH BÌNH DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ QUẢNG CÁO LÊ QUANG
06/08/2026 15:27
Bên mời thầu BẢO TÀNG TỈNH BÌNH DƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Trưng bày chuyên đề "Nghề truyền thống Thành phố Hồ Chí Minh" của chủ đầu tư BẢO TÀNG TỈNH BÌNH DƯƠNG với 1 gói thầu.
06/08/2026 15:23
Bên mời thầu BẢO TÀNG TỈNH BÌNH DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo quản thú nhồi bông thường xuyên của chủ đầu tư BẢO TÀNG TỈNH BÌNH DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐỨC TÍN TRUNG
16/06/2026 15:17
Bên mời thầu BẢO TÀNG TỈNH BÌNH DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Xử lý chống mối mọt, diệt dơi, diệt côn trùng, mối xâm hại cây xanh Bảo tàng, di tích của chủ đầu tư BẢO TÀNG TỈNH BÌNH DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐỨC TÍN TRUNG
16/06/2026 15:16
Bên mời thầu BẢO TÀNG TỈNH BÌNH DƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Bảo quản thú nhồi bông thường xuyên của chủ đầu tư BẢO TÀNG TỈNH BÌNH DƯƠNG với 1 gói thầu.
16/06/2026 15:13
Bên mời thầu BẢO TÀNG TỈNH BÌNH DƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Xử lý chống mối mọt, diệt dơi, diệt côn trùng, mối xâm hại cây xanh Bảo tàng, di tích của chủ đầu tư BẢO TÀNG TỈNH BÌNH DƯƠNG với 1 gói thầu.
16/06/2026 15:11
Bên mời thầu BẢO TÀNG TỈNH BÌNH DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Trưng bày chuyên đề chào mừng ngày Quốc tế Bảo tàng "Khảo cổ học Cù Lao Rùa - Bức tranh đời sống cư dân cổ ở Bình Dương - Thành phố Hồ Chí Minh của chủ đầu tư BẢO TÀNG TỈNH BÌNH DƯƠNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HAPPY HOUSE
15/05/2026 15:50
Bên mời thầu BẢO TÀNG TỈNH BÌNH DƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Trưng bày chuyên đề chào mừng ngày Quốc tế Bảo tàng "Khảo cổ học Cù Lao Rùa - Bức tranh đời sống cư dân cổ ở Bình Dương - Thành phố Hồ Chí Minh của chủ đầu tư BẢO TÀNG TỈNH BÌNH DƯƠNG với 1 gói thầu.
15/05/2026 15:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư BẢO TÀNG TỈNH BÌNH DƯƠNG là chủ đầu tư của 28 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 17 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 11 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư BẢO TÀNG TỈNH BÌNH DƯƠNG là chủ đầu tư của 11 TBMT, trong đó tự mời thầu 9 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BẢO TÀNG TỈNH BÌNH DƯƠNG là chủ đầu tư của 26 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BẢO TÀNG TỈNH BÌNH DƯƠNG có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BẢO TÀNG TỈNH BÌNH DƯƠNG là chủ đầu tư có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Cách tốt nhất để thiết lập giao tiếp với người khác và lôi cuốn họ là thực sự thấy hứng thú với họ, tập trung lắng nghe với mục đích thực sự tìm hiểu về họ. Khi đối phương cảm thấy bạn thực sự muốn hiểu biết về họ và cảm xúc của họ, họ sẽ mở lòng với bạn và chia sẻ cảm xúc chân thật với bạn một cách nhanh hơn. "
Jack Canfield
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh