Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư BẢO TÀNG TỈNH CÀ MAU như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 34 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 39 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 33 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 9 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 9 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.078.068.499 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.917.264.963 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,94%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư BẢO TÀNG TỈNH CÀ MAU như sau:
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.078.068.499 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.917.264.963 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,94%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu BẢO TÀNG TỈNH CÀ MAU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05:
Quan trắc, theo dõi diễn biến của môi trường Vườn chim của chủ đầu tư BẢO TÀNG TỈNH CÀ MAU.
12/08/2025 16:38
Bên mời thầu BẢO TÀNG TỈNH CÀ MAU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Duy trì, chăm sóc và trồng mới cây xanh trong Vườn chim của chủ đầu tư BẢO TÀNG TỈNH CÀ MAU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG TÀI PHÁT
30/05/2025 10:14
Bên mời thầu BẢO TÀNG TỈNH CÀ MAU đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp mái che di động tại Khu Tưởng niệm Chủ tịch Hồ Chí Minh và Đền thờ 10 Anh hùng liệt sĩ Khởi nghĩa Hòn Khoai. của chủ đầu tư BẢO TÀNG TỈNH CÀ MAU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG TÀI PHÁT
19/05/2025 09:26
Bên mời thầu BẢO TÀNG TỈNH CÀ MAU đã đăng tải KHLCNT Lắp mái che di động tại Khu Tưởng niệm Chủ tịch Hồ Chí Minh và Đền thờ 10 Anh hùng liệt sĩ Khởi nghĩa Hòn Khoai của chủ đầu tư BẢO TÀNG TỈNH CÀ MAU với 1 gói thầu.
17/05/2025 05:50
Bên mời thầu BẢO TÀNG TỈNH CÀ MAU đã đăng tải kết quả gói thầu Ban gạt đất trồng cây, cải tạo cảnh quan tại Khu tưởng niệm Chủ tịch Hồ Chí Minh của chủ đầu tư BẢO TÀNG TỈNH CÀ MAU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV VẬT LIỆU XÂY DỰNG ĐỨC ANH
29/04/2025 14:48
Bên mời thầu BẢO TÀNG TỈNH CÀ MAU đã đăng tải KHLCNT Ban gạt đất trồng cây, cải tạo cảnh quan tại Khu tưởng niệm Chủ tịch Hồ Chí Minh của chủ đầu tư BẢO TÀNG TỈNH CÀ MAU với 1 gói thầu.
23/04/2025 09:07
Bên mời thầu BẢO TÀNG TỈNH CÀ MAU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Duy trì hệ thống phun sương và Camera trong Vườn chim của chủ đầu tư BẢO TÀNG TỈNH CÀ MAU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ HUY PHÁT
18/04/2025 16:47
Bên mời thầu BẢO TÀNG TỈNH CÀ MAU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp vi sinh pha loãng của chủ đầu tư BẢO TÀNG TỈNH CÀ MAU.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH THÀNH PHÁT
16/04/2025 09:46
Bên mời thầu BẢO TÀNG TỈNH CÀ MAU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Duy trì phát triển vườn chim của chủ đầu tư BẢO TÀNG TỈNH CÀ MAU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI BÌNH AN
15/04/2025 16:23
Bên mời thầu BẢO TÀNG TỈNH CÀ MAU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công Xây dựng công trình của chủ đầu tư BẢO TÀNG TỈNH CÀ MAU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG CHÍ THIỆN
14/04/2025 16:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BẢO TÀNG TỈNH CÀ MAU công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05:
Quan trắc, theo dõi diễn biến của môi trường Vườn chim.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kỹ thuật Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng Cần Thơ
12/08/2025 16:38
BẢO TÀNG TỈNH CÀ MAU công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Duy trì, chăm sóc và trồng mới cây xanh trong Vườn chim.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG TÀI PHÁT
30/05/2025 10:14
BẢO TÀNG TỈNH CÀ MAU công bố kết quả gói thầu Lắp mái che di động tại Khu Tưởng niệm Chủ tịch Hồ Chí Minh và Đền thờ 10 Anh hùng liệt sĩ Khởi nghĩa Hòn Khoai..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG TÀI PHÁT
19/05/2025 09:26
BẢO TÀNG TỈNH CÀ MAU đăng tải KHLCNT Lắp mái che di động tại Khu Tưởng niệm Chủ tịch Hồ Chí Minh và Đền thờ 10 Anh hùng liệt sĩ Khởi nghĩa Hòn Khoai với 1 gói thầu.
17/05/2025 05:50
BẢO TÀNG TỈNH CÀ MAU công bố kết quả gói thầu Ban gạt đất trồng cây, cải tạo cảnh quan tại Khu tưởng niệm Chủ tịch Hồ Chí Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV VẬT LIỆU XÂY DỰNG ĐỨC ANH
29/04/2025 14:48
BẢO TÀNG TỈNH CÀ MAU đăng tải KHLCNT Ban gạt đất trồng cây, cải tạo cảnh quan tại Khu tưởng niệm Chủ tịch Hồ Chí Minh với 1 gói thầu.
23/04/2025 09:07
BẢO TÀNG TỈNH CÀ MAU công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Duy trì hệ thống phun sương và Camera trong Vườn chim.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ HUY PHÁT
18/04/2025 16:47
BẢO TÀNG TỈNH CÀ MAU công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp vi sinh pha loãng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH THÀNH PHÁT
16/04/2025 09:46
BẢO TÀNG TỈNH CÀ MAU công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Duy trì phát triển vườn chim.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI BÌNH AN
15/04/2025 16:23
BẢO TÀNG TỈNH CÀ MAU công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công Xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG CHÍ THIỆN
14/04/2025 16:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu BẢO TÀNG TỈNH CÀ MAU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05:
Quan trắc, theo dõi diễn biến của môi trường Vườn chim của chủ đầu tư BẢO TÀNG TỈNH CÀ MAU.
12/08/2025 16:38
Bên mời thầu BẢO TÀNG TỈNH CÀ MAU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Duy trì, chăm sóc và trồng mới cây xanh trong Vườn chim của chủ đầu tư BẢO TÀNG TỈNH CÀ MAU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG TÀI PHÁT
30/05/2025 10:14
Bên mời thầu BẢO TÀNG TỈNH CÀ MAU đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp mái che di động tại Khu Tưởng niệm Chủ tịch Hồ Chí Minh và Đền thờ 10 Anh hùng liệt sĩ Khởi nghĩa Hòn Khoai. của chủ đầu tư BẢO TÀNG TỈNH CÀ MAU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG TÀI PHÁT
19/05/2025 09:26
Bên mời thầu BẢO TÀNG TỈNH CÀ MAU đã đăng tải KHLCNT Lắp mái che di động tại Khu Tưởng niệm Chủ tịch Hồ Chí Minh và Đền thờ 10 Anh hùng liệt sĩ Khởi nghĩa Hòn Khoai của chủ đầu tư BẢO TÀNG TỈNH CÀ MAU với 1 gói thầu.
17/05/2025 05:50
Bên mời thầu BẢO TÀNG TỈNH CÀ MAU đã đăng tải kết quả gói thầu Ban gạt đất trồng cây, cải tạo cảnh quan tại Khu tưởng niệm Chủ tịch Hồ Chí Minh của chủ đầu tư BẢO TÀNG TỈNH CÀ MAU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV VẬT LIỆU XÂY DỰNG ĐỨC ANH
29/04/2025 14:48
Bên mời thầu BẢO TÀNG TỈNH CÀ MAU đã đăng tải KHLCNT Ban gạt đất trồng cây, cải tạo cảnh quan tại Khu tưởng niệm Chủ tịch Hồ Chí Minh của chủ đầu tư BẢO TÀNG TỈNH CÀ MAU với 1 gói thầu.
23/04/2025 09:07
Bên mời thầu BẢO TÀNG TỈNH CÀ MAU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Duy trì hệ thống phun sương và Camera trong Vườn chim của chủ đầu tư BẢO TÀNG TỈNH CÀ MAU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ HUY PHÁT
18/04/2025 16:47
Bên mời thầu BẢO TÀNG TỈNH CÀ MAU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp vi sinh pha loãng của chủ đầu tư BẢO TÀNG TỈNH CÀ MAU.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH THÀNH PHÁT
16/04/2025 09:46
Bên mời thầu BẢO TÀNG TỈNH CÀ MAU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Duy trì phát triển vườn chim của chủ đầu tư BẢO TÀNG TỈNH CÀ MAU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI BÌNH AN
15/04/2025 16:23
Bên mời thầu BẢO TÀNG TỈNH CÀ MAU đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công Xây dựng công trình của chủ đầu tư BẢO TÀNG TỈNH CÀ MAU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG CHÍ THIỆN
14/04/2025 16:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BẢO TÀNG TỈNH CÀ MAU là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư BẢO TÀNG TỈNH CÀ MAU là chủ đầu tư của 11 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 11 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư BẢO TÀNG TỈNH CÀ MAU là chủ đầu tư của 8 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 8 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BẢO TÀNG TỈNH CÀ MAU là chủ đầu tư của 39 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BẢO TÀNG TỈNH CÀ MAU có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BẢO TÀNG TỈNH CÀ MAU là chủ đầu tư có quan hệ với 25 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Trái tim anh ở gần em như chính đời em vậy. Nhưng chẳng bao giờ em biết trọn nó đâu. "
R. Tagore
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh